[Camera] Đâm phải thằng học sinh vượt đèn đỏ.

Kandahar

[Tịch thu bằng lái]
Ngã tư Nguyễn Trãi, Khuất Duy Tiến, đèn xanh còn 5 s. Em đi đúng đèn, thằng học sinh vượt đèn đỏ cắt đầu xe của em, may em đi chậm và phanh kịp nên ba đờ xốc xe em va nhẹ vào xe máy nên nó ngã lăn ra đường.
Hôm nay quả đó mà gặp xe tải chắc xong rồi.

Chỉnh sửa cuối:

Phuco2007

Xe lăn
Nguy hiểm vãi, thèng bé đi như đường nhà nó vậy! Thôi k sao là may dồi cụ êy:))

vietran

Xe ba gác
Ngã tư Nguyễn Trãi, Khuất Duy Tiến, đèn xanh còn 5 s. Em đi đúng đèn, thằng học sinh vượt đèn đỏ cắt đầu xe của em, may em đi chậm và phanh kịp nên ba đờ xốc xe em va nhẹ vào xe máy nên nó ngã lăn ra đường.
Hôm nay quả đó mà gặp xe tải chắc xong rồi.
Có thằng áo hồng, đi con click tự nhiên nhảy bổ vào là bảo em vượt đèn đỏ. Xung phong đứng ra làm chứng là em sai, thằng học sinh đúng. ĐCM , em định vả cho mấy phát nhưng mọi người xung quanh bảo thôi với lại có gấu và 2 F1. Em nhìn xung quan không thấy chú xxx nào đứng để em ra làm việc.
Mọi người đứng hóng nhiều. Những người đi xe máy thì nói em sai còn mọi người đi ô tô thì bảo đi xe máy họ hay đi trước khi có đèn xanh nên khi xem camera hành trình thì cứ bảo em xử lý thằng học sinh.
Em nhìn thấy nó xanh mặt và đứng như tượng nên em cho nó đi.
Clip hơi dài, em không biết cắt, các cụ xem gần cuối clip nhé.

Đi như chủ thớt không tai nạn mới là lạ. Sai lè nhưng chắc giờ vẫn chưa biết sai ở đâu

Hunter<3

Xe buýt
Xe em bị móp tý ba đờ xóc bên lái. Thế mà thằng áo hồng vẫn bảo em vượt đèn
Chắc chắn là cụ qua vạch khi đèn còn xanh, nhưng nhanh quá em ko kịp nhìn là còn mấy giây, hình như 5-6 giây thì phải.
Ku đó đi sai nhưng nó ko sao là may rồi cụ ạ, chiều em vừa đọc thớt có cụ hỏi về chi phí bồi thường kho gây tai nạn chết người :(

vietran

Xe ba gác
Nguy hiểm vãi, thèng bé đi như đường nhà nó vậy! Thôi k sao là may dồi cụ êy:))
Chủ thớt còn đi hơn là nhà của thớt vậy, may là thằng học sinh chứ dính thằng công thì chắc chả lên đc OF

Kandahar

[Tịch thu bằng lái]
Chủ thớt còn đi hơn là nhà của thớt vậy, may là thằng học sinh chứ dính thằng công thì chắc chả lên đc OF
Cụ biết em đi bao nhiêu km/h ko mà nhanh. Em trên 20km/h vì đang vào cua

vietran

Xe ba gác
Sai chỗ nào cụ. Em rẽ theo đúng vạch kẻ đường
Không phải cứ đèn xanh, đúng vạch mà lao thẳng vào đám đông đang sang đường như vậy, nhất là cụ đang chuyển hướng.
Ở Hà nội giờ rất nhiều chỗ giao cắt có nhiều hướng làn khác nhau xung đột, không phải cứ 1 làn xanh là tất cả đều đỏ, ngộ nhận điều đó mà lao thẳng vào đám đông như chủ thớt thì k đâm vào người ta cũng bị người ta đâm, điều này hay xảy ra ở những ngã tư đèn đỏ dưới chân cầu vượt cho phép quay đầu và có chênh lệch thời gia đèn giữa làn đi thẳng và làn rẽ. Phải quan sát và nhường đường nếu k như chủ thớt ngay. Thớt cứ lao ầm ầm như đuoòng mỗi mình nhà thớt vậy.

vietran

Xe ba gác
Em đi không nhanh vì nó nhoi ra quá gần nên em bị bất ngờ. Nếu em đi nhanh thì xong rồi
Cụ không giảm tốc khi chuyển hướng và lao thẳng cắt mặt đám đông đang sang đường thế k tai nạn mới là lạ

Kandahar

[Tịch thu bằng lái]
Không phải cứ đèn xanh, đúng vạch mà lao thẳng vào đám đông đang sang đường như vậy, nhất là cụ đang chuyển hướng.
Ở Hà nội giờ rất nhiều chỗ giao cắt có nhiều hướng làn khác nhau xung đột, không phải cứ 1 làn xanh là tất cả đều đỏ, ngộ nhận điều đó mà lao thẳng vào đám đông như chủ thớt thì k đâm vào người ta cũng bị người ta đâm, điều này hay xảy ra ở những ngã tư đèn đỏ dưới chân cầu vượt cho phép quay đầu và có chênh lệch thời gia đèn giữa làn đi thẳng và làn rẽ. Phải quan sát và nhường đường nếu k như chủ thớt ngay. Thớt cứ lao ầm ầm như đuoòng mỗi mình nhà thớt vậy.
Mời cụ xem kỹ. Một đám đông vượt đèn đỏ lên đứng giữa đường và nhoi ra một thằng.
Cụ nhìn qua camera thì tưởng là nhanh

nhim bong

Xe tăng
Nhìn cam cảm giác đi nhanh lắm cụ ơi! Mấy motobike có cam xem còn chóng mặt cơ dù đi ko nhanh.

Kandahar

[Tịch thu bằng lái]
Nhìn cam cảm giác đi nhanh lắm cụ ơi! Mấy motobike có cam xem còn chóng mặt cơ dù đi ko nhanh.
Đúng thế cụ ơi
Xe em bị rất nhẹ và nó cũng ko bị sao hết
Em mà đi nhanh thì xong nó rồi

anvm

Xe điện
Website
www.xehanoi.vn
cụ chủ lái xe kiểu này . Nếu lái xe nhà em . thì cho nghỉ. Đi ẩu.

dongphuong031

Xe tăng
Em xem kỹ lại vài lần mới dám nói cảm nhận: cụ đúng đèn, đúng luật nhưng thấy phía trước nhiều xe đi ngang như thế, cụ chuyển hướng thì phải đi chậm hơn nữa, nếu cứ đi thế này sẽ còn va quệt đấy ạ. Cần thiết có thể nhường chứ ko chơi kiểu cứ ủi, cứ lấn sẽ mệt.

Kandahar

[Tịch thu bằng lái]
Em xem kỹ lại vài lần mới dám nói cảm nhận: cụ đúng đèn, đúng luật nhưng thấy phía trước nhiều xe đi ngang như thế, cụ chuyển hướng thì phải đi chậm hơn nữa, nếu cứ đi thế này sẽ còn va quệt đấy ạ. Cần thiết có thể nhường chứ ko chơi kiểu cứ ủi, cứ lấn sẽ mệt.
Em xem lại camere trên này cũng thấy nhanh hơn so với em đi thực tế thật. Tốc độ lúc đó chỉ hơn 20km/h. Vì nó chui ra rất nhanh và em lại đến gần nên đâm vào nó. Xe em bị xước sơn một tý thôi và nó cũng ko bị sao. Em mà đi nhanh như tốc độ trong cam thì chắc là xong