[Funland] Dân Hàn thời trang thật

xedaprach

Xe điện
Vâng có thể cảm nhận cái đẹp của cụ và em khác nhau
Em ở Seoul mấy năm nay rồi cụ nên cảm nhận thực chứ khỏi cần qua phim ảnh :)
😀cụ thớt đăng lên bị phản damage kinh quá, trên này 10 còm thì 7÷8 là chê Hàn khen Việt, bảo sao chỉ số hạnh phúc dân ta lúc nào cũng top đầu thế giới.

thichkhognthich

[Tịch thu bằng lái]
Gái nhật cũng đi chữ bát nhá lão :D
Em đoán đội hàn nhật đi bộ nhiều từ bé, địa hình thường đồi dốc nên chân,đùi to, khó khép lại.chưa kể đời sống công nghiệp, cần đi nhanh ,vậy chỉ có kiểu đi chữ bát mới phù hợp đc vs hai thông số trên. ;))

thanhvinhckgtcc

Xe điện
Em đoán đội hàn nhật đi bộ nhiều từ bé, địa hình thường đồi dốc nên chân,đùi to, khó khép lại.chưa kể đời sống công nghiệp, cần đi nhanh ,vậy chỉ có kiểu đi chữ bát mới phù hợp đc vs hai thông số trên. ;))
Đội nhật thì đổ tại mặc kimono nhiều nhưng e nghĩ là do di truyền như đội hàn,mặc kimono thì k thấy nhưng mặc quần xong đi bộ nhìn buồn cười lắm,mặc dù dáng rất đẹp

Cu_in_Car

Xe điện
Chuẩn luôn cụ :) nên cụ gì cứ khen Hàn ầm ầm ở trên khoe ở Hàn mấy năm chắc bị quen mắt gu bên đấy. Chứ qua Milan hoặc Monaco lại chả bảo Hàn xách dép ;))
Năm em bay Hàn Việt vài lần, dịch thì năm 1 lần
Âu em đi vài lần, Mĩ cũng đến rồi chỉ còn Phi chưa có may mắn đặt chân thôi ạ :)

Cu_in_Car

Xe điện
Cũ thôi cụ, đành rằng leo dốc nhiều bắp chân Hàn Nhật thường to nh giới trẻ thời nay khác xa cô, bác thời xưa lắm cụ ạ
Chỉ số tăng trưởng chiều cao giới trẻ nó đạt ngoạn mục luôn, chính phủ họ đặt ra cả yêu cầu dinh dưỡng và tăng cường thể chất cho học sinh nên 15-20 năm trở lại đây chiều cao tăng khủng luôn đó cụ

Tứ Vô Lượng

Xe container
Con gái nó xấu thế, trong video toàn em béo ú, xồ xề, như mấy cụ U60 ở mình. nhìn chả được đứa nào ra hồn.
Cụ đến chỗ Duy Tân buổi trưa xem các em văn phòng ở mình mặc đẹp nhìn ngon vãi ra.
Đàn ông bên mình ăn mặc theo phong cách đi họp chi bộ nhìn nó hơi nghiêm trọng. Nhưng biết làm sao đc khi cơ quan nhà nước cấm mặc quần jean, môi trường nó vậy thì theo vậy.

Chuyện ăn mặc đẹp nó tùy thuộc vào thu nhập, mức thu nhập trung bình của XH nâng lên tự khắc chi tiêu cho quần áo tăng lên thì sẽ đẹp thôi.
Cụ đi Hàn về sẽ ko thích xem phim Hàn nữa :) con gái Hàn ngoài đời xấu hoặc thẩm mỹ à. Được cái khỏe và nhậu tốt.

Cu_in_Car

Xe điện
Trai, gái Hàn đẹp hay không các cụ nên đi đường ở khu trung tâm, nhất là đầu giờ sáng hoặc các giờ nghỉ của dân văn phòng chứ cứ vào mấy khu chợ bán đồ vặt vãnh với đi du lịch vài hôm thì không cảm nhận được mấy đâu ;))

Dan du an

Xe cút kít
Vào phố đi bộ đường Nguyễn Huệ gái Sài gòn mặc ngon hơn hẳn

Tứ Vô Lượng

Xe container
Trai, gái Hàn đẹp hay không các cụ nên đi đường ở khu trung tâm, nhất là đầu giờ sáng hoặc các giờ nghỉ của dân văn phòng chứ cứ vào mấy khu chợ bán đồ vặt vãnh với đi du lịch vài hôm thì không cảm nhận được mấy đâu ;))
Gangnam là khu bậc nhất của Hàn rồi cụ.

Cu_in_Car

Xe điện
Cụ đi Hàn về sẽ ko thích xem phim Hàn nữa :) con gái Hàn ngoài đời xấu hoặc thẩm mỹ à. Được cái khỏe và nhậu tốt.
Câu cuối của cụ chuẩn, xơi 2-3-4 chai soju ngon lành đấy ạ
Còn bia thì họ ngồi nhậu tối như ngồi hàng cf ở ta :)

Cu_in_Car

Xe điện
Vào phố đi bộ đường Nguyễn Huệ gái Sài gòn mặc ngon hơn hẳn
Nếu nói về mặc ngon thì em thích phong cách Hàn vì chưa từng bao giờ thấy gái Hàn nào hở ngực hay mini zip cũn cỡn. Luôn kín cổng cao tường dù thời tiết nào nh lại có cái đẹp khó tả - cụ nào thích kiểu phải lòi tòi phòi thì đừng mắng em nhé kkk ;))
Gái ở Hàn hở ngực là SV quốc tế hoặc trong 1 số khu dv đặc biệt :)

Tứ Vô Lượng

Xe container
Đội nhật thì đổ tại mặc kimono nhiều nhưng e nghĩ là do di truyền như đội hàn,mặc kimono thì k thấy nhưng mặc quần xong đi bộ nhìn buồn cười lắm,mặc dù dáng rất đẹp
So 3 nước bắc Á thì gái Bắc Kinh đẹp nhất. Nhưng e lại thích gái Bắc Hàn, như viên ngọc thô :)

TÀU NGẦM NỔI

Xe container
Clip quay cảnh khu phố Gangnam tối thứ 6, nhìn dân bên họ ăn mặc như trình diễn thời trang.
Thế giới chắc có Seoul và Paris là dân ăn mặc đẹp nhất.

Gái toàn mặc quần nhỉ.
Chính ra HN giờ váy với jyup lại nhiều. Đùi trắng xóa.
Thích xem gái mặc đẹp thì cứ đến Aeon Mall, thèm rõ dãi. Các cháu đến đây để.check in nên váy áo trang điểm cẩn thận.

Chỉnh sửa cuối:

TÀU NGẦM NỔI

Xe container
Đài theo phong cách Nhật. Đặc biệt là đàn ông. Ăn mặc khá bụi bặm, da đen chứ không trắng như Hàn hay đại lục. Tóc tai thì khá hoang dã chứ không chải chuốt như Hàn. Cầu thủ bóng đá của Nhật, Đài cũng phong cách vậy. Tuy là đông bắc á nhưng da còn đen hơn các cầu thủ VN
K biết trai Nhật bổn thế nào chứ trong các phim Nhật hành động ngắn em xem thì xấu, mặt cú như thằng ngố. Được cái diễn viên nữ lại ngon nên em vẫn xem.

7vienngocrong

Xe tăng
Thời trang Hàn xứ nóng SG e chẳng chơi được. Hồi trước thế hệ e bị làn sóng phim Hàn như Ae nhà bác sĩ, mối tình đầu...làm bọn con gái tụi e mê Jang Dong Gun cứ nghĩ giai Hàn đẹp. Ôi chao lần năm 2003 ks e làm đón đoàn khách HQ gần 200 người, e đứng reception check in cho họ, nhìn đỏ con mắt k thấy a nào vừa ý hết, chỉ được cái cao chứ mặt mũi thì k cảm nổi, thất vọng não nề luôn.