[Funland] Đàn ông tập Yoga???

CherryOne

Xe điện
Thế giờ tập chạy không phải môn thể thao ít tốn kém nữa rồi, ngoài mua đôi giày chuẩn dăm củ/năm ra thì còn phải tính 80tr/năm để bơm mỡ chứ chạy nhiều mặt tóp hết cả mỡ lại :D
=)) 80tr/ năm chỉ là bơm mỡ cho face thôi cụ nhé, còn vô số vị trí trên body cần xử lý. Tính rộng rãi cho giới nhà giàu, e để 1 tỷ/ năm cho thoải mái làm đẹp từ trong ra ngoài.

kuok

Xe tải
=)) 80tr/ năm chỉ là bơm mỡ cho face thôi cụ nhé, còn vô số vị trí trên body cần xử lý. Tính rộng rãi cho giới nhà giàu, e để 1 tỷ/ năm cho thoải mái làm đẹp từ trong ra ngoài.
Nam giới thì nếu chạy đều người ổn, không cầm bơm mông zú thêm cụ ạ. Nữ thì em không biết nhưng chắc là phải bơm zú rồi vì mỡ tóp :P

edc

Xe lăn
=)) ko bắt kịp thời đại và sự phát triển của ngành khoa học thẩm mỹ. Bây giờ thế giới đã rất tiến bộ khi đã có những loại thuốc uống để trẻ hoá từ bên trong, lấy lại 7-10 năm tuổi. Bên ngoài dùng phương pháp bơm mỡ tự thân, các phg pháp trẻ hoá da...Ví dụ: bơm má baby cảm quan bên ngoài là trẻ lại 10 tuổi, mặt ko còn 1 nếp nhăn. Chi phí khoảng 20tr/lần, hsd khoảng 3 tháng sẽ làm lại do mỡ tự tiêu đi. Các phần khác trên cơ thể cấy mỡ trẻ hoá vô tư.
Nhược điểm, nhiều ng sợ ảnh hưởng sau này, chi phí rất đắt đỏ và phải theo mãi mãi suốt đời.:D:D:D Quan trọng là dám làm và có thật nhiều tiền.
Cái gì cũng có 2 mặt của nó. Vấn đề là mặt trái của nó không ai muốn biết, chả ai muốn nghe, nên làm đẹp bất chấp :D
Người Việt đi làm đẹp chỉ muốn Làm phát phải đẹp ngay ^:)^. Vì vậy dịch vụ bơm, độn, vá rất phát triển :))

CherryOne

Xe điện
Nam giới thì nếu chạy đều người ổn, không cầm bơm mông zú thêm cụ ạ. Nữ thì em không biết nhưng chắc là phải bơm zú rồi vì mỡ tóp :P
=)) rất buồn khi phải chia sẻ với cụ là nam giới bây giờ đi làm đẹp rất nhiều, chỉ là không nói với ai như nữ thôi. Kiểu như ai khen thì bảo nhờ đi tập thể dục và giảm cân.
E đã gặp 1 cụ anh 60t đi cắt mí mắt, bóc mỡ, cắt da trùng.:D công nhận trông trẻ ra chục tuổi thật.

Em cũng thích tập Yoga lắm, gần chỗ ăn sáng có 1 trung tâm Yoga toàn mấy em mơn mởn mà không biết lấy lý do sao để đi tập.
Ở đâu thế cụ? Nghe mơn mởn là em thích rồi đó :))

Xe gòng

Xe điện
toàn fan MU nên dễ liệt lắm!!! Tập toàn xịt máu mũi ko à....

cafebuon6996

Xe máy
Nói chung là tập cũng được nhưng đa phần là lười được 1 buổi thì đau là hôm sau nghỉ cả tháng thế là thôi khỏi tập , em thì theo môn chạy bộ nó quen rồi nên thôi món này

NoiThatAnPhat

Xe tăng
Chả là em ngoài 35t rồi, sức khỏe thấy ko được như trước, báo đài TV nó nói em là suy giảm Testosterone. Nay nghiên cứu món Yoga thấy bảo tăng cường sinh lý nên cũng muốn hỏi các cụ đang tập ở đâu? Chỗ nào nhiều cụ để tập cùng chứ em thấy toàn lớp cho các mợ đi tập. Mụ nhà em nó lại dị nghị.
Thì cụ đi tập cái lớp nhiều các mợ đi tập thì nó mới tăng Testosterone và tăng cường sinh lý được!
Trước em hay cafe với trà đá chỗ ký túc mấy trường ĐH để tăng Testosterone và tăng cường sinh lý, cụ ạ!

thaogiay

Xe tải
Em mua cái thẻ tập full dịch vụ mà chỉ có toàn bơi, ko gym, ko dance, ko yoga...
Có mấy cái yoga này ko biết nó khác nhau cái gì các cụ nhỉ

linhanh8x

Xe hơi
bố vợ em tập yoga đều luôn thấy dẻo dai lắm nhưng năm nay cụ bị mổ chân nên cũng bỏ

barca6996

Xe container

barca6996

Xe container
=)) rất buồn khi phải chia sẻ với cụ là nam giới bây giờ đi làm đẹp rất nhiều, chỉ là không nói với ai như nữ thôi. Kiểu như ai khen thì bảo nhờ đi tập thể dục và giảm cân.
E đã gặp 1 cụ anh 60t đi cắt mí mắt, bóc mỡ, cắt da trùng.:D công nhận trông trẻ ra chục tuổi thật.
Đàn bà nhìn dao kéo bơm vá đã ghê rồi, đàn ông mà dao kéo bơm vá nhìn phát khiếp, như cậu diễn viên việt Anh j đó với cả cậu mc j nữa

barca6996

Xe container
2 năm trước, nhờ cụ chã UAZ giới thiệu, em theo học lớp khí công Himalaya, tập được gần 2 năm, vì ở xa không theo lớp duy trì được, 4 tháng nay em theo lớp Thiền - khí công bên Ngọc thuỵ. Kết quả thấy rất tốt cho sức khoẻ, người nhẹ nhàng, dáng đẹp, da sáng. Tất nhiên chuyện kia thì hơn trước nhiều, em nghĩ do máu lưu thông tốt. Đặc biệt các bệnh về xương khớp không còn, uống rượu tốt hơn.
Môn nào tập luyện đều cũng tốt, cụ chủ thích môn nào thì theo thôi, đều tăng chuyện ấy và không cần phải thuốc thang, rượu bổ dương gì nhé.
Cụ có thể cho em xin địa chỉ chỗ thiền và khí công bên Ngọc Thụy được k?

Hoàng Trang

Xe ngựa
Đàn bà nhìn dao kéo bơm vá đã ghê rồi, đàn ông mà dao kéo bơm vá nhìn phát khiếp, như cậu diễn viên việt Anh j đó với cả cậu mc j nữa
Việt Anh đang đẹp, sửa xong nhìn vô hồn như tượng sáp. MC Nguyên Khang cắt mí nâng mũi xong hỏng hết vẻ đẹp trai :(.

Yeuaibaygio

Xe container
Èo minh họa như của cụ thì e chả muốn làm hlv, suốt ngày phải rửa tay 😁
Nhiều lúc ngấy lắm chứ bổ béo gì. Như bác sĩ sản khoa cũng thế.

Hồi em tập yoga, thầy em 60 tuổi kể, có một cô cứ mặc cái quần đùi ống rộng tập trồng cây chuối, xong nhờ tôi giữ chân, mà úi giời bèo nhèo lắm... tôi nói ý tứ mãi mà không hiểu. :D

barca6996

Xe container
Nhiều lúc ngấy lắm chứ bổ béo gì. Như bác sĩ sản khoa cũng thế.

Hồi em tập yoga, thầy em 60 tuổi kể, có một cô cứ mặc cái quần đùi ống rộng tập trồng cây chuối, xong nhờ tôi giữ chân, mà úi giời bèo nhèo lắm... tôi nói ý tứ mãi mà không hiểu. :D
Nói vậy thôi chứ thi thoảng nhìn thấy cũng phê lòi. Có hôm e đạp xe vòng Hồ Tây chỗ bến nước có chị trồng cây chuối, e lại cứ tưởng rùa Hồ Gươm đã về với Hồ Tây 😅

Wakeup

Xe điện
Em cũng đang nghiên cứu tập cái món yoga này vì thấy nói cơ xương khớp cải thiện nhiều lắm.
Còn cái món xoạc thì chả biết ntn, với lại cũng đầu 5 rồi thì thấy cũng xuống nhiều so với dăm năm trc :))