Đầu tư gì vào lúc này sẽ cho cơ hội sinh lời tốt nhất

jojo_b

Xe tăng
Website
360.yahoo.com
Cụ có nhu cầu bán thì cứ cho thông tin lên chợ cho xôm cụ ạ
Tks cụ
Nhà mặt phố Kim Mã Thượng, có sổ đỏ, không tranh chấp, đang cho công ty Nhật thuê 30tr/tháng. Giá thách cưới 17 củ. Nhược điểm dính đường đâm nên dành cho cụ nào đầu tư xây vp cho thuê, hoặc Ko quá nặng nề chuyện phong thuỷ.

giờ này thì bđs để giữ $ tránh trượt giá chứ mọi thứ đều khó khăn nên bảo sinh lời cũng khó

Minh Quoc 79

Xe tải
Nhà mặt phố Kim Mã Thượng, có sổ đỏ, không tranh chấp, đang cho công ty Nhật thuê 30tr/tháng. Giá thách cưới 17 củ. Nhược điểm dính đường đâm nên dành cho cụ nào đầu tư xây vp cho thuê, hoặc Ko quá nặng nề chuyện phong thuỷ.

giờ này thì bđs để giữ $ tránh trượt giá chứ mọi thứ đều khó khăn nên bảo sinh lời cũng khó
Cảm ơn cụ đã up thông tin
Chúc cụ mua bán có duyên nhanh gọn.
Em thì mua cho thuê thôi cũng cứ phải là vào nhà thấy “ấm áp”, vào xem đất thấy “rạng rỡ”... để mình thấy vui đầu tiên đã thì mọi thứ mới nảy nở tốt tươi được.

Minh Quoc 79

Xe tải
Mặt phố Hàn Thuyên ko có giá đấy đâu. Nếu pháp lý chuẩn, ko có tranh chấp, đất vuông ko lỗi thì ko dưới 600tr/m đâu ạ.
Vâng cụ
Em biết thì mới lên đây hỏi cho xôm thôi chứ nhà chuẩn, giá chuẩn lại vừa miếng thì phải im như thóc mà tiếp cận chủ nhà chứ không lại đánh động thị trường, hỏng hết việc.
Cảm ơn cụ

jojo_b

Xe tăng
Website
360.yahoo.com
Cảm ơn cụ đã up thông tin
Chúc cụ mua bán có duyên nhanh gọn.
Em thì mua cho thuê thôi cũng cứ phải là vào nhà thấy “ấm áp”, vào xem đất thấy “rạng rỡ”... để mình thấy vui đầu tiên đã thì mọi thứ mới nảy nở tốt tươi được.
cám ơn cụ, đất cát cũng cần cái duyên cụ ạ. Ngọc có vết thì giá rẻ hơn nhưng vẫn là ngọc :)

Minh Quoc 79

Xe tải
cám ơn cụ, đất cát cũng cần cái duyên cụ ạ. Ngọc có vết thì giá rẻ hơn nhưng vẫn là ngọc :)
Vâng cụ
Em cũng chỉ chia sẻ quan điểm riêng chút thôi ạ. Chứ đã là nhà đất mà lại nhà đất của mình, do mình mua sắm thì đều là Ngọc hết cụ ạ.
Căn nhà của cụ to đẹp lại mặt phố nữa thì có phải ai cũng dám mơ ước đâu chứ nói gì đến sở hữu.
Trân trọng

jojo_b

Xe tăng
Website
360.yahoo.com
Vâng cụ
Em cũng chỉ chia sẻ quan điểm riêng chút thôi ạ. Chứ đã là nhà đất mà lại nhà đất của mình, do mình mua sắm thì đều là Ngọc hết cụ ạ.
Căn nhà của cụ to đẹp lại mặt phố nữa thì có phải ai cũng dám mơ ước đâu chứ nói gì đến sở hữu.
Trân trọng
bđs là tài sản thì của ai cũng đều là ngọc hết cụ ạ :)

iamtam

Xe đạp
Lại nhà đất (loại có tiềm năng gần sau dịch, hoặc lại có thể cho thuê), hoặc có mối làm thiết bị y tế thì thời buổi này được. Cá nhân e thấy vậy.

fishazt

Xe buýt
Dù dịch dã nhưng khách mua online rất nhiều. Nên ai có nhu cầu đợi qua dịch mua thì chấp nhận giá cao và sự lựa chọn ít đi.

Khue Minh

Xe máy
Nghiên cứu đất nền thôi cụ, đừng vào chưng cư sau khó ra lắm mà thanh khoản nó cũng ko cao

san

Xe hơi
Vốn không vay thì mua đất thôi cụ. Cũng đừng lăn tăn vì rẻ 1 2 giá mà mua. Cứ tham khảo quanh khu vực. Hợp lý thì chốt.

Khue Minh

Xe máy
Cụ cứ mạnh dạn mua đất thổ cư để ở. thì cứ có mảnh ưng, tiền hợp lý là xuống tiền thôi. chứ nghe các cụ trên này chém kinh tế vỡ này nọ thì biết đâu mà lần.

san

Xe hơi
Giờ cứ thích khu nào thì nghiên cứu kỹ chút rồi xuống tiền sau cũng đc cụ ạ. Đầu tư ko vội đc đâu. CHúc cụ sớm có quyết đinh hợp lý

QuocKhanh FLC

Xe tải
Nghe các cụ bàn tán, nhiều thông tin đa chiều về TH - quê hương của thủ tướng mới (chắc các cụ đã biết), tôi có vài nhận định như sau: nhận định này tôi có dữ liệu, bằng chứng sống luôn vì vừa là dân sale vừa là dân đầu tư nên tôi đã dày công tìm hiểu, hy vọng nó sẽ giúp vài nghi ngờ của một số cụ được sáng tỏ phần nào:
1 là vài bài báo gần đây đưa tin đất nền TH bị thổi phồng là có mà giờ đã được cơ quan chức năng can thiệp về mức ổn định, không còn hiện tượng tăng gấp 3-4 lần nữa. Người bỏ thầu năm nảo năm nào giờ chấp nhận bỏ cọc vì không lướt nổi. Quy định mới về đấu thầu đã được ban hành ngay.
2 là tỉnh đã có quy hoạch và đang xây dựng, mở rộng, nâng cấp sân bay ... cộng thêm rất nhiều ông lớn đang kéo nhau về đầu tư VIettel, AVG Capital...thì lượng lao động về KCN sẽ cao,nhu cầu nhà ở sinh hoạt các kiểu kéo theo BĐS sẽ tăng giá. Vẫn biết là cái này thì mấy tỉnh QN HP cũng có nhưng mà cảm giác nó đã bão hòa ở đó rồi, kèm thực tế giá đất các tỉnh đó nó cũng cao hơn mặt bằng vùng ven TH rồi
3 là 1 nguồn tin rất chính thống các cụ có thể double lại thì KCN Lam Sơn đang là khu duy nhất của tỉnh đang được chú trọng đầu tư: FLC nhảy vào kèm cao tốc Nghi Sơn Thọ Xuân đang thi công giờ là thời điểm tốt để mua BĐS giá nguồn ở đây.
Các cụ có thể đặt thêm câu hỏi vì dài dòng quá lại bảo chuyên gia sale đất cò mồi.

Khue Minh

Xe máy
Nghe các cụ bàn tán, nhiều thông tin đa chiều về TH - quê hương của thủ tướng mới (chắc các cụ đã biết), tôi có vài nhận định như sau: nhận định này tôi có dữ liệu, bằng chứng sống luôn vì vừa là dân sale vừa là dân đầu tư nên tôi đã dày công tìm hiểu, hy vọng nó sẽ giúp vài nghi ngờ của một số cụ được sáng tỏ phần nào:
1 là vài bài báo gần đây đưa tin đất nền TH bị thổi phồng là có mà giờ đã được cơ quan chức năng can thiệp về mức ổn định, không còn hiện tượng tăng gấp 3-4 lần nữa. Người bỏ thầu năm nảo năm nào giờ chấp nhận bỏ cọc vì không lướt nổi. Quy định mới về đấu thầu đã được ban hành ngay.
2 là tỉnh đã có quy hoạch và đang xây dựng, mở rộng, nâng cấp sân bay ... cộng thêm rất nhiều ông lớn đang kéo nhau về đầu tư VIettel, AVG Capital...thì lượng lao động về KCN sẽ cao,nhu cầu nhà ở sinh hoạt các kiểu kéo theo BĐS sẽ tăng giá. Vẫn biết là cái này thì mấy tỉnh QN HP cũng có nhưng mà cảm giác nó đã bão hòa ở đó rồi, kèm thực tế giá đất các tỉnh đó nó cũng cao hơn mặt bằng vùng ven TH rồi
3 là 1 nguồn tin rất chính thống các cụ có thể double lại thì KCN Lam Sơn đang là khu duy nhất của tỉnh đang được chú trọng đầu tư: FLC nhảy vào kèm cao tốc Nghi Sơn Thọ Xuân đang thi công giờ là thời điểm tốt để mua BĐS giá nguồn ở đây.
Các cụ có thể đặt thêm câu hỏi vì dài dòng quá lại bảo chuyên gia sale đất cò mồi.
Thủ mới của tỉnh vào thì lúc nào tỉnh đó cũng được chú trọng đầu tư. Mà kiểu gì cũng sốt bđs ở tỉnh đó vì cò rồi các kiểu đổ xô thổi giá. Chỉ có dân là chết ngắcnếu không đủ kinh nghiệm.

golden88

Xe tải
Đọc bài thớt viết thì tôi đoán là cũng tích cóp được không nhiều nên mới băn khoăn như thế này. Chứ đại gia thì lại chả lên đây mà hỏi anh em. Mà đã ít tiền thì chỉ mua BĐS tỉnh thôi chứ nội đô phố xá thì tiền tấn à. Mà BĐS tỉnh thì mua chỗ nào được quy hoạch đàng hoàng,nghe nói giờ đấu thầu khó khăn phải có điều kiện nên cứ chỗ nào giấy chứng nhận nhà đất đầy đủ đàng hoàng giá cả phải chăng là quất.

golden88

Xe tải
Ở thớt này có vẻ đất tỉnh đang đc gồng lên để làm vòng mới hoặc thoát hàng 😁
Giờ dịch dã tiền tỷ vài tỷ đất phố thì tôi cá là ai cũng run. Mà phố thì hay bị đóng băng khi dịch bùng lắm. Đợt rồi toàn phố bị nhốt đấy thây nên khả năng lớn là anh em đang nghĩ di cư về mạn tỉnh làm ăn thì rõ ràng là BĐS nó cũng lên rồi.