[Funland] Đôi lời về MUtd sau trận mở màn

pick_tim

Xe máy
Khi nào gặp Man City rồi hãy nói phét. =)) . Man City đúng ra phải vô đich từ mùa trước. Lukaku chỉ giỏi bắt nạt mấy đội yếu, xem World cup đá cho Bỉ là biết.

tuan1nguyen

Xe hơi
Chúc mừng cho fan mu và mou nhé

huy123123

Xe hơi
Từ hôm qua đến h các cụ làm em lên đỉnh mấy lần rồi. MU mà cứ đá như này thì fan MU còn lên đỉnh dài dài:-ss:-ss:-ss:-ss

rambobattu

[Tịch thu bằng lái]
em không hiểu sao Chel lại bán Matic, mùa trước Kante bùng nổ một phần cũng vì Matic đá trụ quá chắc chắn nên ông bẹn yên tâm chơi tự do, ngoài ra Chel chưa bao giờ thiếu tiền và NHA có truyền thống ko bán ngôi sao cho đối thủ. Chốt lại việc Matic có thể về với MU là thắng lợi lớn của Mou, chúc mừng MU bùng nổ trận ra quân :D

theson90

[Tịch thu bằng lái]
Năm nay MU vô địch rồi, thủ hay, giữa khỏe, công chớp thời cơ nhạy tí là ngon ngay

Xem các cụ tung hô em lại nhớ mùa năm ngoái MU cũng thẳng liền 3 trận đầu. Tất cả đều tung hô những lời có cánh.
Thê rồi vòng 4 thua MC trên sân nhà và mọi chuyện tiếp theo thế nào ai cũng rõ.

rambobattu

[Tịch thu bằng lái]
Em thích Rooney, nhưng việc để Rooney dường như là quyết định đúng đắn cho cả hai bên. Các tiền đạo sẽ chơi tự tin hơn khi được trao niềm tin. Rashford chơi rất tốt, cần đáng được ghi nhận chứ không chỉ tung hô Lukaku (ông này thì cần chứng tỏ nhiều hơn- đặc biệt các trận đấu lớn).
Không nói trước được kết quả cuối, nhưng theo em năm nay MU sẽ đạt độ chín, làm tiền đề để lấy lại những gì đã thuộc về mình.
Nói rộng ra, NHA mùa này sẽ vô cùng hấp dẫn, cơ hội gần như chia đều cho 6 ứng viên: Chel, MU, MC, Liv, Ars, Tot. Đội dành thắng lợi sẽ là đội duy trì được tính ổn định, lực lượng dầy, kiếm nhiều điểm từ các đội yếu. Một mùa giải rất đáng chờ đợi.
Năm nay NHA cũng sẽ khẳng định lại vị thế của mình tại C1.
Tot muốn vô địch phải sắm thêm tiền đạo ngon, chú Harry Kean tuy vua phá lưới 2 mùa nhưng phong độ không ổn định, không gây được sức ép cho đối thủ, vài trận tịt ngòi sau đấy lại có trận ghi 2-3 bàn. E dự là phải mua chú Gonzalo Higuaín may ra tình thế mới khác được.

Nục

Xe tăng
Xem các cụ tung hô em lại nhớ mùa năm ngoái MU cũng thẳng liền 3 trận đầu. Tất cả đều tung hô những lời có cánh.
Cụ này, người ta đang sướng mà, cứ để người ta sướng rồi nói sau có được không cụ.

honda acura

Xe điện
Thì cụ Mou cũng vừa nói giống hệt cụ mà
Không có gì phải sồn sồn lên cả, cụ ấy biết phải làm thế nào để chiến thắng
Việc của chúng ta là bật tivi lên và ... coi thôi

Tiểu Chấn

Xe đạp
Năm trước, MU chọn toàn các anh soái ca làm đẹp đội hình. Năm nay thì toàn ông đen hôi =)) em là em vẫn thích đen hôi xem sướng mắt thật

Dizzy

Xe tải
Ối, thắng có 1 trận mà toàn thấy MU vô địch, Chel trắng tay, cảm ơn Conte :))))) Em tưởng câu cửa miệng của Manucian là đường dài mới biết ngựa hay ;))

MrTheAnhKia

Xe tải
Xem C1 thì xem ở đâu được cccm?

dongcar

Xe hơi
Tot muốn vô địch phải sắm thêm tiền đạo ngon, chú Harry Kean tuy vua phá lưới 2 mùa nhưng phong độ không ổn định, không gây được sức ép cho đối thủ, vài trận tịt ngòi sau đấy lại có trận ghi 2-3 bàn. E dự là phải mua chú Gonzalo Higuaín may ra tình thế mới khác được.
Không thể đòi hỏi hơn ở Harry Kane. Chắc sau Nisterooy và Hendry thì đây mới là cầu thủ ghi bàn ổn định. Tỏa sáng ở cả các trận cầu lớn, vua phá lưới ở cả 2 mùa liên tiếp bất chấp chấn thương là điều quá tuyệt vời.
Đồng ý với cụ là Tot cần thêm tiền đạo đẳng cấp để chia sẻ gánh nặng. Nhưng với chính sách chi tiêu của ông chủ, họ sẽ không bao giờ mua Higuain. Hơi tiếc là họ bỏ qua Chicharito: Khả năng săn bàn nhạy bén, chơi năng nổ, tinh tế, đặc biệt đã quen với NHA. Chicha về Tot cũng nhiều cơ hội để tỏa sáng hơn so với qua Westham

rambobattu

[Tịch thu bằng lái]
Không thể đòi hỏi hơn ở Harry Kane. Chắc sau Nisterooy và Hendry thì đây mới là cầu thủ ghi bàn ổn định. Tỏa sáng ở cả các trận cầu lớn, vua phá lưới ở cả 2 mùa liên tiếp bất chấp chấn thương là điều quá tuyệt vời.
Đồng ý với cụ là Tot cần thêm tiền đạo đẳng cấp để chia sẻ gánh nặng. Nhưng với chính sách chi tiêu của ông chủ, họ sẽ không bao giờ mua Higuain. Hơi tiếc là họ bỏ qua Chicharito: Khả năng săn bàn nhạy bén, chơi năng nổ, tinh tế, đặc biệt đã quen với NHA. Chicha về Tot cũng nhiều cơ hội để tỏa sáng hơn so với qua Westham
Công nhận bâyh mà mua được ông tiền đạo dùng được cũng trăm trẹo mẽo, em thấy nó cứ ảo ảo thế nào đấy.

dexom

Xe ba gác
Mu thì cụ nào chả thích trừ 3d ;))

myozuka

Xe tải
Ngày xưa em cũng ko ghét MU lắm, nhưng MU dc cái có lắm fan cuồng nên đâm ra ghét đội này dù rất thích Mou và Pogba.
Hị hị, yêu là yêu chứ vì fan cuồng mà hết yêu chuyển ghét thì cụ yêu theo phong trào phải ko?.
Em thì đã yêu là trọn cmn đời luôn, xuống hạng vẫn yêu, vài mùa phọt phẹt ko danh hiệu vẫn yêu, lắm gan cuồng thì kệ cmn fan cuồng, chả ảnh hưởng gì đến đội mình thích cả. Cầu thủ ngôi sao đến rồi đi, mình vẫn yêu, yêu đội bóng, truyền thống hào hùng, lịch sử hào hùng chứ ko vì ngôi sao hoặc cá nhân nào cả.

Cụ này, người ta đang sướng mà, cứ để người ta sướng rồi nói sau có được không cụ.
Thì cụ Mou cũng vừa nói giống hệt cụ mà
Không có gì phải sồn sồn lên cả, cụ ấy biết phải làm thế nào để chiến thắng
Việc của chúng ta là bật tivi lên và ... coi thôi
Em cũng là fan MU, từ 1993 luôn.
Nhưng cái gì thì cũng phải bình tĩnh, từ tốn ạ.

Ni no Kuni

[Tịch thu bằng lái]
Khi nào gặp Man City rồi hãy nói phét. =)) . Man City đúng ra phải vô đich từ mùa trước. Lukaku chỉ giỏi bắt nạt mấy đội yếu, xem World cup đá cho Bỉ là biết.
Trời, mùa trước cụ có xem không thế. Đá như MC mà vô địch được thì tài quá =)).
Lukaku thì cụ phải xem đội Everton và đội Bỉ đều là hạng 2 ở trong giải mà họ tham gia. Nhiều ông cứ nói thống kê Lukaku găp top 6 là ít ghi bàn. thế là chuẩn rồi vì Everton là đội trung khá, nên gặp top thì họ đá thủ ít cơ hội là đúng. Same với bỉ.