[Funland] Dòng tiền thông minh

hoangnguyenhpvn90

Xe đạp
Giới hạn lớn nhất của @ Hunterelite là gì: Theo quan điểm của 1 người chuyên đi lùa và tự lập nick nói chuyện với chính mình như : Hunterelite, Gaconchoichung, anhminh147, hulk là làm sao có nhiều người tin được phương pháp thần thánh như nick @ Hunterelite đã trình bày ở topic : Hành Trình..... 10 người tin = hoc phí 200 củ = 2 tỏi. Vậy cccm 100 người tin thì nhân lên đi, 1 con số không hề nhỏ đánh chứng khoán làm gì cho mệt đầu........... Cụ nào tinh ý sẽ nhận ra

Nhà Quê 2

[Tịch thu bằng lái]
He he các ông Of tuyền đầu có sỏi, dễ lừa thế sao. Nếu quả thực lùa gà, thì kể cụ Hunter cũng cao tay đấy, gặp e 2 lần mà ko thả thính, dò rất cẩn trọng nên e ko đọc được ra, thảng hoặc e tin là pp có cơ sở nên ko để ý. Dù sao thì ông nào tin vào các con số rồi vứt tiền vào thì nhẽ mất tiền cũng dc bài học chứ nhể? Ko thành công cũng thành nhân, chán nhất các ông mất tiền lại thành công nhân cơ!

Gaconchoichung

Xe buýt
Cụ nick mới thì cũng chỉ đọc dc vài cái trang cuối, những post ở trăm trang đầu cụ có đọc dc chăng? :)) :)) :))
Còn ba cái xu hướng TT thì làm mẹ dc gì chứ, mua bán chỉ số mà ra tiền thì cũng chỉ có mấy tháng gần đây khi Phái sinh đi vào hoạt động, mà nó hoạt động rồi thì cứ thử hỏi xem mấy ai kiếm dc ra tiền ở Phái sinh? Lại chả ko bị cái thằng MM nó vả cho rụng hết cả răng ấy chứ :)) :)) :))

Trong pp dòng tiền thì khi nào còn có cp dc đánh, thì lúc đó TT còn kiếm ăn dc
Nếu số lượng cp dc đánh nhiều, các tiêu chí dòng tiền gom cp rõ ràng thì lúc đó TT còn ngon, còn đang đánh mạnh tay dc, sử dụng margin dc. Còn lúc nào mà thấy số lượng cp dc đánh ít đi, các tiêu chí dòng tiền gom cũng mập mờ hơn thì TT lúc đó đang chứa đầy rủi ro, đến những thằng có lượng tiền lớn, nhiều thông tin, nắm rõ tình hình vĩ mô, vi mô như LÁI mà còn co vòi thì tự đi mà hiểu là TT đang chứa đựng rủi ro, liệu mà giảm tỷ trọng, giảm vốn đầu tư

Kiếm lợi nhuận ở TTCK cái quan trọng là mua đúng cổ phiếu, ra vào đúng thời điểm, mỗi khi ra vào điều phải có những nguyên tắc và tiêu chí rất cụ thể:
- Như thế nào thì 1 cp dc xét là có dòng tiền của lái, vol ra sao, biên độ giá ntn,…
- Như thế nào là 1 cp đang dc gom, những tín hiệu như thế nào là sắp dc đánh, như thế nào là rung lắc, như thế nào là tiền đang thoát,…
- Cách giải ngân như thế nào là hợp lý để ko bị đọng vốn, để ko phải chịu rủi ro, giải ngân vào lúc nào là để ăn dc đậm nhất, lúc nào thì nên đánh T+, lúc nào thì nên ôm lâu để ăn trọn sóng,…
- Lúc nào thì nên sử dụng Margin, lúc nào thì nên giảm tỷ trọng…
- Và phải tuyệt đối tuân thủ nguyên tắc quản lý vốn, vì chỉ cần 1-2 lần vi phạm quản lý vốn đúng lúc TT rủi ro thì số lãi cả năm, thậm chí là 2 năm 2016, 2017 sẽ bốc hơi trong vòng chưa đến 2 tháng

Giờ đây, cũng dc coi là đủ lông đủ cánh thì tôi ngẫm lại thấy những nguyên tắc này cũng là tổng hợp lại của những nhà đầu cơ như Livermore, Bernard Baruch, Nicolas Darvas, hay William J.O’Neil,…. và áp dụng rất cụ thể vào thị trường CK Việt Nam khi mà LÁI thao túng giá cp quá phũ

Còn tôi chém ư? Phải rồi, chém thành thần luôn rồi đấy, 1/5 mã ôm từ đầu tháng 5 đến giờ đã có suất sinh lời 200%, tôi rất ưng nó vì tín hiệu dòng tiền gom quá rõ ràng cho nên ôm được đến cả triệu cổ. Thử hỏi xem TT thời gian qua có mã nào mạnh dc như thế, rõ ràng dc như thế??? :)) :)) :))
Đây nhé, tin nhắn gửi đi ngày 4/5 cho 1 số cụ đây nhé. Ko lại bảo thằng Hoàng toàn đánh chứng vuốt đuôi :)) :)) :))

Vào để xem có cụ nào chọn dc điểm vào, ăn dc trọn sóng??? Hẳn là ko có mấy ai rồi :)) :)) :))
Oh ****!
Hãy nhìn lại đi, 1 mã hơn 100%, 1 mã đang hơn 50%, cái mã phím lúc mua thì lại nói là ăn may cũng đang 20% đấy. Giỏi thì có 5 mã nào xác định trong 6 tháng có mức lời như thế đi.
...
Chả cần tinh ý, nhìn cái kết quả cũng biết dc trình của những kẻ ở Top 5 cao ở mức nào. Nhà vô địch thì chỉ có 1, khán giả ngồi xem, bình luận, ném đá, văng tục, cổ vũ, ... thì có cả tỷ. Chẳng thằng nào vô địch mà lại ko có huấn luyện viên, ko chăm chỉ khổ luyện cả. Chậm chạp, ù lì, ko muốn làm mà lại muốn có ăn, há miệng chờ sung rụng thì tồn tại dc trong TTCK còn khó chứ đừng ảo tưởng đòi ngồi vào Top 5
...
"Khi chúng ta đem hoa tặng cho người khác thì người ngửi được mùi hương đầu tiên là chính chúng ta. Khi chúng ta nắm bùn ném vào người khác, thì người bị làm bẩn đầu tiên là bàn tay của chúng ta" – Trí tuệ người Do Thái

He he các ông Of tuyền đầu có sỏi, dễ lừa thế sao. Nếu quả thực lùa gà, thì kể cụ Hunter cũng cao tay đấy, gặp e 2 lần mà ko thả thính, dò rất cẩn trọng nên e ko đọc được ra, thảng hoặc e tin là pp có cơ sở nên ko để ý. Dù sao thì ông nào tin vào các con số rồi vứt tiền vào thì nhẽ mất tiền cũng dc bài học chứ nhể? Ko thành công cũng thành nhân, chán nhất các ông mất tiền lại thành công nhân cơ!
Chỉ tiếc cho thời gian và công sức của cụ Hunt đã bỏ ra thôi cụ ạ

Nhà Quê 2

[Tịch thu bằng lái]
chả việc j phải tiếc, duyên là duyên mà ko duyên thì là nhẽ!

Hoài Nam TVSI

Xe tải
Bị lừa thế nào vậy bác ?

Nhà Quê 2

[Tịch thu bằng lái]
Mềnh lại vào nhắc tiếp SBT.

cụ Hunter đấy là người thật, việc thật, chiều nào chả rảnh ở cafe xung quanh văn quán, cụ cứ inboc hẹn gặp là được ngay thôi, có phải thần tiên xứ nào đâu mà hy vọng được gặp, mà khó gặp thế:)):)):))
Đồng ý với vụ, khi đi bác kia nhớ mang theo 200tr làm học phí :)

hoangnguyenhpvn90

Xe đạp
Oh ****!
Hãy nhìn lại đi, 1 mã hơn 100%, 1 mã đang hơn 50%, cái mã phím lúc mua thì lại nói là ăn may cũng đang 20% đấy. Giỏi thì có 5 mã nào xác định trong 6 tháng có mức lời như thế đi.
...
Chả cần tinh ý, nhìn cái kết quả cũng biết dc trình của những kẻ ở Top 5 cao ở mức nào. Nhà vô địch thì chỉ có 1, khán giả ngồi xem, bình luận, ném đá, văng tục, cổ vũ, ... thì có cả tỷ. Chẳng thằng nào vô địch mà lại ko có huấn luyện viên, ko chăm chỉ khổ luyện cả. Chậm chạp, ù lì, ko muốn làm mà lại muốn có ăn, há miệng chờ sung rụng thì tồn tại dc trong TTCK còn khó chứ đừng ảo tưởng đòi ngồi vào Top 5
...
"Khi chúng ta đem hoa tặng cho người khác thì người ngửi được mùi hương đầu tiên là chính chúng ta. Khi chúng ta nắm bùn ném vào người khác, thì người bị làm bẩn đầu tiên là bàn tay của chúng ta" – Trí tuệ người Do Thái

Chỉ tiếc cho thời gian và công sức của cụ Hunt đã bỏ ra thôi cụ ạ
Nói thật là cạn lời với ông rồi:)):)):)). Giờ không có người tìm đến học để nuôi thân lại mò lên diễn đàn tự quảng cáo cho mình để thu hút học viên lấy học phí mỗi người 100,200tr à:)):)):)).Như ông phán bừa các cổ phiếu đúng thì đúng mà không đúng thì thôi. Đợt này hiệu suất sinh lời kém thế, topic cũ sao mà T0 7%, rồi T1 10%. Tôi có đọc topic hành trình đi tìm rồi, có quá nhiều mâu thuẫn trong đó rồi tôi sẽ show các vấn đề ra cho mọi người cùng biết :bz:bz:bzcụ nào, bác nào muốn tìm đến đóng học phí mà cứ tự nhiên :D:D:-c:-c

Nhà Quê 2

[Tịch thu bằng lái]
Mềng ủn cho ló lổi!

hoangnguyenhpvn90

Xe đạp
Chào cccm ai đã từng đọc topic "Hành trình đi tìm siêu cổ phiếu và Dòng tiền thông minh " nếu chú ý sẽ thấy rất nhiều bất thường. Các cụ cũng nên đặt câu hỏi đừng để bị lừa mất tiền oan 1 cách vô cớ mà kiến thức chưa biết sao:-)):)):)). Nhấn mạnh lại là không có nick gaconchoichung hay anhmĩnh147 tất cả chỉ là ảo. :)):)):))chủ topic nick @Hunterelete lập ra nick gaconchoichung với số lợi nhuận kinh khủng và phương pháp kinh điển để dụ các cụ liên lạc đến học <:-P<:-P Sau đây tôi sẽ tổng hợp lại các điểm vô lý, các cụ suy luận theo quan điểm của mình đi:)):)):))

1. Khi mà chủ room nick Hunterelete lập room Hành trình... thì rất nhanh chân xuất hiện nhân vật gaconchoichung tìm đến và 2 người bắt đầu nói chuyện làm topic lúc nào cũng hot ???
2. Các cụ gặp người khác lần đầu có dám khoe tài khoản hàng chục, trăm tỷ không:)):)):))??? Có gaconchoichung được xem rồi đó :)):)):)) có cụ nào mợ nào tìm đến được nick Hunter cho xem chưa:-c:-c:-c
3. Gaconchoichung chuyển sang ở bên Mẽo múi giờ thì chênh lệch với VN:)):)):)) ? Tại sao bất cứ khi nào Hunter comment thì gaconchoichung cũng comment luôn không có giới hạn thời gian. Dùng 2 máy tính vào 2 nick thì nó đơn giản quá$-)$-)$-)
4. Nếu các cụ có phương pháp kiếm rất rất nhiều tiền trên thị trường ckvn các cụ có suốt ngày lên khoe để cho cả xã hội biết không???:)):)):))
5. CKVN kiếm tiền ngon thế tại sao lại phải bỏ để chuyển sang FOREX:)):)):))
6. Cụ nào để ý thì thấy gần như lúc nào khi gaconchoichung comment trên diễn đàn hay nói gì cũng nhắn đến Hunter mục đích tạo sự chú ý :)):)):))
7. Con người ta không đánh giá được qua bể ngoài nếu cụ có hàng núi tiền liệu cụ có đi wate tàu :)):))~X(không...? Trích lại lời 1 cụ đã gặp nói ở topic hành trình
8. Khi mà có bất kỳ thông tin gì nhắc đến Hunter thì gaconchoichung đã biết hết sau đó vào giải thích cho mọi người :)):)):))
9. Bất kỳ câu chuyện hay cách nói nào của nick Gaconchoichung đều lăng xê Hunter, suốt ngày 1 câu thầy, 2 câu thầy mà thầy thì tất nhiên phải dạy học rồi để kiếm tiền sống qua ngày.......:D:D:D
10. Nếu cụ có thằng bạn thân và cụ có phương pháp đúng kiếm được tiền cụ có chỉ bảo cho nó không hay cụ lại giới thiệu thằng bạn thân cụ tìm đến Hunterelite để đóng học phí
11. Tại sao bạn thân gaconchoichung là anhmĩnh147 dùng photoshop để khoe cổ phiếu, sau đó bị bóc phốt và biến mất. Trong khi đó anhminh147 gaconchoichung và Hunterelite cùng 1 group.

Tôi nói sơ qua vậy đã :)):)):))

Nhà Quê 2

[Tịch thu bằng lái]
Em đi wave đỏ đây, thế e nghèo hơn cụ rồi.
Pp2 này ko chơi dc tk vài tỷ 1 mã đâu nhá.

hoangnguyenhpvn90

Xe đạp
Cho các cụ xem thêm cả mốc thời gian mà Hunterelite bắt đầu lừa đảo thêm bằng việc nhận định vni :)):)):)). Nào là phân tích vĩ mô về VNI hóa ra lại đi Copy bài của dongphuongtrading :)):)):))mấy cụ không biết cứ tưởng cao nhân thần thánh :)):)):)) thêm mức độ tin tưởng các cụ tìm đến học và tất nhiên là mất học phí :)):)):)) các cụ nhìn ngày tháng và mốc thời gian viết bài và mốc VNI. Sau đó nick Hunter bỏ hết thể diện copy 100% bài viết của người khác vào topic Hành Trình, quãng thời gian gần 1 năm chứ ít đâu

hoangnguyenhpvn90

Xe đạp
Theo dõi fb dongphuongtrading thì cao nhân này cũng có dạy ichimoku. Tất nhiên Hunteo thua xa trình độ của dongphuong rồi vì lấy bài viết người khác quảng cáo mình:)):)):)), hơn được cái dám gạt bỏ sĩ diện lập nick gaconchoichung dụ cccm :)):)):)). Đi lấy bài viết của người khác quảng cáo cho mình mức học phí lại đắt hơn người ta đến 20-30 lần. Thật thật ảo ảo lẫn lộn :)):)):)).

Nhà Quê 2

[Tịch thu bằng lái]
He he các cụ mát xèng học phí đâu rồi, vào giơ tay điểm danh cái nhỉ?

Hoài Nam TVSI

Xe tải
Các bác ở đây toàn tự chơi hay có được hỗ trợ ở đâu không bác?

Nhà Quê 2

[Tịch thu bằng lái]
He he vâcn chưa thấy ai cả, hay là giấu dốt rồi?

Hoài Nam TVSI

Xe tải
có cả lớp học 100-200tr chứng khoán, bác nào đi lớp này r cho em ý kiến phát nhỉ

Nhà Quê 2

[Tịch thu bằng lái]