Em đặt gạch con Galaxy Plus 7" của cụ Chauchau.

bes

Xe lăn
Nhân tiện có thớt bán tai nghe Răng Xanh 1 củ 5
Nhân tiện nghe giang hồ đồn cụ Chauchau mới mua được Galaxy Plus giá tốt.
Em mạnh dạn đặt gạch giá 8 củ 5 (mua thêm tai nghe là tròn 10 củ)
Sáng mai cụ Chấu rảnh chuyển em đi dán nilon, để khi bán cho em nó mớihoặc cụ tự dán nilon, em trả lên 8 củ 52.
Thế nhé cụ nhé, dùng giữ gìn cẩn thận đấy, máy bị sao thì đừng có trách em không nói trước, nhé.

chauchau

OF vì cộng đồng
May quá, plus chưa Việt hóa, mình không biết tiếng Hàn, nhà bes có biết đọc không để đưa cho dùng tạm

bes

Xe lăn
May quá, plus chưa Việt hóa, mình không biết tiếng Hàn, nhà bes có biết đọc không để đưa cho dùng tạm
Mai lên Đinh Lễ em mua tạm cho quyển từ điển Hàn - Việt, cắp nách mà dùng.
Sành điệu hơn thì anh mua 1 cái nữa, lọ mọ cài cái từ điển online tra cứu mà dùng cho cái kia.
Hitek nó phải thế.

Mua răng xanh cẩn thật không thành trắng răng đấy.
Gấu có con răng xanh BH-803 (gold). Hàng xịn của Nokia mà khi kết nối với HTC + Note , răng xanh chỉ cho nghe điện thoại còn media trong máy (từ nhạc nhẽo, dẫn đường...) thì tịt lít. Có lẽ thằng Nokia nó ghét android.
Vấn đề là nếu kg nghe được media bằng răng xanh thì khi đi xe máy khỏi dùng dẫn đường luôn. ~X(
May mà khi mua note, nó khuyến mãi cho con răng xanh I4 của Tầu (nghe choang choáng cả thoại lẫn media). :))

bes

Xe lăn
Mua răng xanh cẩn thật không thành trắng răng đấy.
Gấu có con răng xanh BH-803 (gold). Hàng xịn của Nokia mà khi kết nối với HTC + Note , răng xanh chỉ cho nghe điện thoại còn media trong máy (từ nhạc nhẽo, dẫn đường...) thì tịt lít. Có lẽ thằng Nokia nó ghét android.
Vấn đề là nếu kg nghe được media bằng răng xanh thì khi đi xe máy khỏi dùng dẫn đường luôn. ~X(
May mà khi mua note, nó khuyến mãi cho con răng xanh I4 của Tầu (nghe choang choáng cả thoại lẫn media). :))
Thôi xong, từ đó cho thấy con Galaxy Note của cụ là hàng Tầu rồi :))

PoBeo

Xe điện
Topic gì mà toàn thấy các Mod chém với nhau thế này....cụ Bes mua thì cho em đi ké xem với nhé....em chỉ hơi buồn 1 chút là cái màn hình LCD chứ không phải AMOLED nên chưa xuống tiền được ạ :))

Sắp có nick

Xe buýt
7 plus của e xách chân từ ngố về , mở hộp ra thấy ghi made in vn , ngôn ngữ mawfc định là tiếng việt mới kinh chứ

bes

Xe lăn
7 plus của e xách chân từ ngố về , mở hộp ra thấy ghi made in vn , ngôn ngữ mawfc định là tiếng việt mới kinh chứ
Cái thằng này, thật là vãi đạn.
Cứ có cái gì mới phải dùng ngay à? Thanh lý note đê ...

bes

Xe lăn

chauchau

OF vì cộng đồng
Cụ chauchau đã đký nhận quà online chưa ạ?
Thanks cụ ty nhiều nhiều, mấy em chỗ Huyền mobile đăng ký luôn tại đó rồi. Mà sao thủ tục nhận khuyến mãrối rắc rối thế, khai ime, số cmt, hóa đơn rồi còn phai chụp ảnh load lên.

Cái anh honey comb này dùng cũng rắc rối. Nhiều app chưa tương thích nên hơi làm quen vất vả.

bes

Xe lăn
Thanks cụ ty nhiều nhiều, mấy em chỗ Huyền mobile đăng ký luôn tại đó rồi. Mà sao thủ tục nhận khuyến mãrối rắc rối thế, khai ime, số cmt, hóa đơn rồi còn phai chụp ảnh load lên.

Cái anh honey comb này dùng cũng rắc rối. Nhiều app chưa tương thích nên hơi làm quen vất vả.
Theo link thì mới có 72 ông hâm rúc đầu vào Plus 7" :)) :)) :))
Em chờ 88 hoặc 99 cho đẹp số.

chauchau

OF vì cộng đồng
Cảm nhận là hình thức rất giống ipad2, mỏng, nhẹ mượt hơn tab7 trước.

Tuy nhiên phần mềm 3.0 khác biệt hầu như hoàn tòan bản 2.3, và có lẽ chưa hoàn chỉnh nên nhiều chỗ hoi chuối.

chauchau

OF vì cộng đồng
Theo link thì mới có 72 ông hâm rúc đầu vào Plus 7" :)) :)) :))
Em chờ 88 hoặc 99 cho đẹp số.
Buồn cười là đi khắp Hà nội mới mua được (đấy là đã nhờ cụ ty hỏi trước), hình như mỗi chỗ chi có 2, 3 máy nên vài người thich là hết luôn. Chả hiểu anh SS ngại tốn tiền KM hay sao chứ không có hàng để bán thì l àm sao đủ 1000 trong có vài ngày...

hiep luc

Xe điện
Website
hieplucjsc.fpt.in
Cái này phải không Cụ? Em thấy trên cửa khẩu bán khoảng 2000 tệ :)) :))

chauchau

OF vì cộng đồng
@hiepluc: không phải cụ ạ. Nó thiết kế kiểu tab, trên mặt không có nút nào luôn.

tymobai

Xe điện
Chuẩn luôn cụ!

Vâng, thủ tục hơi loằng ngoằng tý vì giá trị quà KM cũng tương đối lớn cụ ạ mí cả cũng để đảm bảo rằng quà KM đến tận tay NTD chứ ko bị đại lý xơi mất! :)

Chuẩn luôn cụ!

Vâng, thủ tục hơi loằng ngoằng tý vì giá trị quà KM cũng tương đối lớn cụ ạ mí cả cũng để đảm bảo rằng quà KM đến tận tay NTD chứ ko bị đại lý xơi mất! :)
Cụ bên Samsung à? Em mua note được tặng cái balô Samsung (chẳng biết đẹp xấu thế nào) mà hẹn cả tuần vẫn chưa thấy alô đến lấy?.

Cái thằng này, thật là vãi đạn.
Cứ có cái gì mới phải dùng ngay à? Thanh lý note đê ...
Mua note làm giề. Làm con Plus rồi cắm sim Ezcom vào mà dùng.
Vừa lướt được oanh tẹc nét.
Vừa có thể SMS và chỉ nhận điện thoại chiều đến - ông nào thích tám với mình thì lo mà gọi cho mình. Đỡ tốn xiền điện thoại. :)) :))