[Funland] Em hỏi thông tin về học viện Minh Trí Thành?

tezza

Xe máy
Có cụ mợ nào biết thông tin gì về học viện Minh Trí Thành ko ạ? Mấy hôm này bà chị em cứ rủ em vào zoom nghe bài giảng của học viện này, rồi khen tuyệt vời lắm, giúp mình sống tích cực hơn. Có miễn phí 3 buổi. Em thì ko tin những thứ kiểu thế này lắm nên ko vào mà bà chị em cứ nói đến như được khai sáng ý. Ai có thông tin gì giúp em với ạ 🙏🙏🙏

G810

[Tịch thu bằng lái]
Tuyệt vời bác ạ, tôi đang theo đây & hiện giờ đang huy động sổ đỏ để theo khóa dài hạn.

Học xong thấy mình mãnh liệt tinh hoa hẳn lên có thể đứng trên vai người khổng lồ & tạo ra công nghệ làm mát với ống nhôm hay thiết kế những công trình áp dụng hành lang bê tông chỉ 1.4m mà tự co dãn được khi đông người bác ạ. :x

GamCaoMayLanh

Xe container
Kiến tạo cuộc đời mới mà chỉ có 12 củ thì rẻ quá. Vì còn non 6 tháng nữa là lại sang một cuộc đời khác lại phải học lại. Bí quyết giúp con cai nghiện điện tử, điện thoại giá 800K cũng rẻ. Học khóa này xong chơi trò Cụ-Mợ với ông Trương Tuần sẽ nhanh chóng hồi dương mã lực.

Xe bọ xít

Xe container
Tức là chỉ có tiền đóng học phí cho ba chàng lính ngự lâm này biến mọi điều không thể thành có thể ạ. Nếu đúng thế thì để E đi xoay tiền đóng học. Cụ cho E xin cái link 3 buổi miễn phí để E lấy động lực, động cơ phản lực gắn vào mít đi xoay tiền cho nhanh nào.
Có cụ mợ nào biết thông tin gì về học viện Minh Trí Thành ko ạ? Mấy hôm này bà chị em cứ rủ em vào zoom nghe bài giảng của học viện này, rồi khen tuyệt vời lắm, giúp mình sống tích cực hơn. Có miễn phí 3 buổi. Em thì ko tin những thứ kiểu thế này lắm nên ko vào mà bà chị em cứ nói đến như được khai sáng ý. Ai có thông tin gì giúp em với ạ 🙏🙏🙏

Vie.ABC

Xe điện
Học Viện tự phong thì đa phần các Giáo Sư ở đấy thì toàn bọn Ma Cô và Lưu Manh , ngoài Điểm Chỉ ra thì viết được vài chữ Họ Tên … thời gian mài mít ở đấy thì đi kiếm thêm cho con hộp sữa !…. Cha ,mẹ ,vợ ,con nói thì cãi , vào đấy mà hóng chết thì đừng kêu !….=))=))=))

ceconam

Xe điện
E đến lạ là sao giờ cái gì cũng học viện thế mà chẳng thấy ai chịu học việc cả, một bước lên làm thầy luôn thì chẳng lẽ XH toàn vĩ nhân hết

tezza

Xe máy
Tức là chỉ có tiền đóng học phí cho ba chàng lính ngự lâm này biến mọi điều không thể thành có thể ạ. Nếu đúng thế thì để E đi xoay tiền đóng học. Cụ cho E xin cái link 3 buổi miễn phí để E lấy động lực, động cơ phản lực gắn vào mít đi xoay tiền cho nhanh nào.

Đây ạ, e chỉ sợ bà chị e bà ấy u mê rồi họ bảo gì cũng làm thì khổ, mới học 2 buổi mà thấy khí thế bừng bừng

nvh_hn

Xe container
Có thằng Võ Hoàng Yên đấy.

ChacuaTit

Xe tăng
E nghe có "mùi" ở đây, rồi xem

Chevron

Xe đạp
giống mấy đứa thích coi khóa học chửi của thằng trọc :))

2m môt khóa nhập môn 5 buổi .2h/ buổi .. Có gì sai sai nhỉ ...!.ai có con em học rồi hỗ trợ thêm thông tin đi ạ.

tiunhiu

Đi bộ
Họ cũng là đọc từ sách ra dạy người, cái này công nhận. Đánh vào tâm lí đám đông. Khi người ta thấy đúng thì mình cũng vậy. Dạy thì phải có công chứ không ai nói sa sả mà không được gì. Vấn đề là dạy xong học được cái gì, ai bảo đảm đầu ra. Chung quy là suy nghĩ tích cực thôi. Chứ nghèo thì bố cô Lanh cũng chẳng giúp được. Ý thức và tiềm thức thế anò. Dạy con sai ở đâu

Ruarualady

Xe tăng
Họ cũng là đọc từ sách ra dạy người, cái này công nhận. Đánh vào tâm lí đám đông. Khi người ta thấy đúng thì mình cũng vậy. Dạy thì phải có công chứ không ai nói sa sả mà không được gì. Vấn đề là dạy xong học được cái gì, ai bảo đảm đầu ra. Chung quy là suy nghĩ tích cực thôi. Chứ nghèo thì bố cô Lanh cũng chẳng giúp được. Ý thức và tiềm thức thế anò. Dạy con sai ở đâu
Đồng ý

Huy Taun

Xe tải
Website
viettuans.vn
Học viện này do vợ chồng nhà bạn Hoàn Lanh thành lập
Bạn Hoàn trước cũng làm đến Hiệu Phó 1 trường cấp 3 rồi

Được gửi từ Gà đen 2 - Otofun

Oldpc

Xe đạp
Bà Lanh này nói thì cũng có đúng, có sai, nhưng kiến thức cũng ko có gì là đặc sắc, lừa mấy chị em thì giỏi. Học mấy khóa tào lao xong, mấy mẹ ham học, bỏ con, chán chồng, toàn ảo tưởng đâu đâu.

dinhtrongtrang

Đi bộ
Ngay từ cái video quảng cáo đã cho thấy tư duy hạn hẹp quy kết vấn đề của cái bà Lanh rồi.
Nói nghe hơi thô một tý thì cũng chỉ biết đọc chữ trong sách và mang đi truyền lại. Người trải đời có trải nghiệm họ sẽ khác.truyền đạt bằng sự việc/ tình huống. Còn người chỉ biết đọc sách thì cả thế giới này vận hành theo 1 cách.

Thương lắm

Xe máy
Mời Các gà các bác đến với hệ thống Các cấp các , các cờ ốt thôi. Với phương Trâm nhân viên chính là khách các bác mạnh dạn xuống giống 200 khoai giống hoặc 400 giống khoai rồi mời các bác khác trồng khoai đất này . Chắc chặn vụ mùa nào cũng thắng to ko ko dự báo thời tiết .

Chỉnh sửa cuối:

Thương lắm

Xe máy
chuyện không liên quan nhưng gần đây tự dưng có bác bảo em học khoá quốc tế lấy bằng quốc tế không . Khoá Nờ Lờ gì đó , học xong mình nói 1 người khác tin 2 . Em nghe cũng gật gù nhưng sợ quốc tế nó đắt ấy . Bạn bảo tra trên web rồi 7,5 triệu thôi . Em mới bảo tưởng bao tiền chứ thế em theo được . Cố gắng theo lấy bằng quốc tế các bác ạ. Tại mình sính ngoại qua nên không biết bằng quốc tế cũng có this có that. Cái cỡ suốt ngày bốc phân trộn trấu ủ rác nhà bếp như em thì lựa khoá 7,5 triệu được rồi . Ít nữa em sẽ nghiên cứu sâu về giống khoai để nâng tầm quốc tế khoai lang nước mình .

Chỉnh sửa cuối:

Thương lắm

Xe máy

Đây ạ, e chỉ sợ bà chị e bà ấy u mê rồi họ bảo gì cũng làm thì khổ, mới học 2 buổi mà thấy khí thế bừng bừng
Bà chị thế bào
Rồi cụ ơi !
Tui có bà chị bỏ lên trên đó làm rồi . Giờ ko lấy lại được bà chị rồi . Huhu . Gia đình tôi bức xúc mà ko làm được gì .Con thì để ở nhà , có ý kiến thì chị lại bảo bưng con đi nên nghĩ thương trẻ con nên thôi cố mà lặng yên .

Chỉnh sửa cuối: