[Funland] Gái đi bar, sàn!

ADH

Xe tải
Như em thấy cụ kia (chắc cũng giống em) thì không phải nhu cầu cá mà là công việc. Khách hàng là quan chức hoặc doanh nghiệp ngoại tỉnh cỡ trung. Về HN chơi, mình tiếp, thường có nhu cầu. Chứ có phải ham hố cá nhân gì đâu.
Éo mẹ, hối lộ tình dục cho quan chức xong lại chửi quan chức tham ô, tham nhũng. Xã hội thật là suy đồi. Thôi đi Oasis xả xì trét cái đã.

luuanhchien

Xe buýt
Bar với sàn em đi gần 30 năm trước nên không rõ bọn trẻ bây giờ thế nào.
Cụ đi bar, sàn nhiều. Hiện tử tế, không tù tội, bệnh tật. Nên các cụ khác cứ yên tâm, các bé đi zậy sau cũng ko sao đâu

Mợ toét 2710

Xe ngựa
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.gach3ddep.net

Niemvuinho

[Tịch thu bằng lái]
Mấy nay e chạy vui thôi. Từ hôm áp thuế tăng chạy gr ko ăn thua đâu. Mọi lần nếu e fulltime t7 cn thì cuối ngày cn send về bank 2tr là thường. Mấy nay ko về nổi 500k ấy. Mà e là chiến binh xuất sắc của gr, ra xe là nổ ko kịp đái đâu.

Những j e viết trên này bọn gr nó đọc đc hết đấy. Cc dùng smartphone thì các hãng công nghệ như apple, ss, gr, gg, fb nó nhận đủ ko thiếu kí tự nào, mọi tin tức, hình ảnh, lộ trình và các thứ cc lưu trong máy. Quan trọng hơn, nó biến mọi tài nguyên thông tin đó phục vụ mục tiêu kd của hãng... choáng váng lắm đấy cc nhé.

huadinhsao

Xe buýt
Còn các a giai Nhật dù 60 sang Vn vẫn đc dẫn đến khu Kim Mã đoạn từ ngõ 535 hất về cái tháp đầu đê La Thành. Tối tối đi qua là thập thò các e gái nhỏ nhắn ăn mặc kiểu nữ sinh Nhật vẫy chào. Cc Vn ko đc mời đâu nhé. Các quán ruọu kiểu Nhật lan sang cả khu Linh Lang, Đào Tấn
Em hay dùng LINE nên có kết nối đc mấy em gái người miền Tây ra đây phục vụ khách Nhật, các em ý chém tiếng Anh kinh phết, nhưng quay đi quay lại cũng chỉ rủ rê anh ơi đến quán em chơi đi. gạ mấy em này sau ca làm của em ý đi tăng 2-3 cũng dễ.

Những j e viết trên này bọn gr nó đọc đc hết đấy. Cc dùng smartphone thì các hãng công nghệ như apple, ss, gr, gg, fb nó nhận đủ ko thiếu kí tự nào, mọi tin tức, hình ảnh, lộ trình và các thứ cc lưu trong máy. Quan trọng hơn, nó biến mọi tài nguyên thông tin đó phục vụ mục tiêu kd của hãng... choáng váng lắm đấy cc nhé.
Uầy nó kinh vậy cơ ah. có cụ nào bị nói chơi sau lưng chưa nhỉ?

huongdo03

Xe tăng
Cụ chủ có những trải nghiệm và cách kiếm tiền khá lạ. Giọng văn của cụ cũng khá hấp dẫn.

ngoctu2109

Xe tăng
Có cụ mợ nào chưa biết bar nó thế nào điểm danh với e phát

Hdv1012

Xe hơi
Bar mấy cụ liệt kê toàn bar cỏ cho sinh viên chứ có gì đâu . bình thường lên bar toàn 40-50 củ 4 người, đặc biệt có hôm gần 200 củ đây . Còn gái thì giờ chén dễ có cái gì mà các cụ lạ lẫm thế . Làm tí men vào là chén được , cần gì lên bar . Cá nhân lên bar tập trung nghe nhạc , uống rượu , với hút bóng . chứ toàn gái ngon ngồi cạnh xong đi về , mấy anh em chả thèm làm gì . bill như thế thì các bác biết như nào rồi . chén lúc nào chả dc

nguyenvu171

Xe buýt
Đàn bà e thật giờ cũng hư hỏng lắm lắm. Chạ khác j đàn ông cả.

E gr cho 1 đôi nam nữ lên xe từ bánh tôm hồ tây tầm 3x ko phải cặp vc về Thăng Long nunber one 247 KDT. Chắc đồng nghiệp cùng cty và ở gần nhau vừa liên hoan bia ruọu xong.

Cc tin đc ko, đi đc 1 đoạn e thấy qua gương hậu và liễc xéo kèm cảm nhận rung động của ko gian hẹp, mợ kia đẩy đẩy gã đàn ông ra, ko thấy kiss nhau nhé. 1 lát thì im im thi thoảng hơi thở gấp gáp và tiếng xe rung lạ thường.... đc vài đèn đỏ khi dừng e thấy rõ xe rung và tiếng cọ xát nhanh kiểu mò cua bắt ốc chà xát mạnh ấy. Một lúc sau là tiếng thở hắt ra của mợ kia và rồi ko gian im ắng, đôi nam nữ lúc nãy biến mất trong gương hậu giờ lại hiện về.

Hic, là e cc làm sao đây... e ko muốn khách tí toáy trong xe e dưng chả lẽ e quay lại sau bắt quả tang đuổi xuống?
Đến đích 2 ng kia xuống cùng 1 điểm, ko cùng sảnh thôi... cách nhau 50m, mợ ấy có vẻ ngượng ngùng nói lời cảm ơn và chào e, haizzz... . Trải nghiệm lên đỉnh trong xe tx nó ntn mà phải mạo hiểm thế mợ Mợ toét 2710 , mợ Yellowtea ới :))
Một lúc thấy chú kia ngửng lên, mặt mũi be bét máu, em đang hoảng hồn thì nghe lẩm bẩm, đen quá gặp đúng đèn đỏ

24AnTrạch

Xe buýt
Nhảy cởi truồng 1,5 củ/1 em và đi ks là 4 củ nhưng cũng có em xinh em xấu. Được cái vui là rượu vào cứ cổi truồng tồng ngồng cả lũ với nhau,mấy thằng cu chỉnh bài hát là sướng nhất ngày nào cũng được xem.
mấy ku đấy đc tiền để tắt đèn lên nhạc thì thích là đúng rồi :D
chứ xem nhân trần mà thích thì chỉ có mới đi làm thôi, ông nào làm vài năm rồi nó chán chả buồn nhìn đâu

teppia

Xe tăng
Cụ nuôi baby qua sub ấy. Khoảng 15 củ/ em. Nuôi lấy 2-3 đứa thì đủ tiếp khách rồi. Em biết 1 đồng chí ngày xưa làm nhân viên kinh doanh rồi giờ lên làm trợ lý cho bác thượng thư 1 bộ. Lúc nào cũng nuôi vài e sinh viên.
Bác thượng thư bộ trưởng là bộ gì hả bác?

Jamebonds

Xe container
Đọc thớt mới thấy giờ vẫn nhiều cụ quan tâm món này phết nhề, lứa bọn em 7x- 8x giờ bỏ hết sạch rồi, về vui thú điền viên, thể dục thể thao lành mạnh hòng kiếm lại sức khỏe, nhường sân cho giới trẻ và ngày xưa lành - giờ mới đổi tính :D
Cụ đổi chứ sao lại lôi AE vào😀

hai.tranhr

Xe container
Đàn bà e thật giờ cũng hư hỏng lắm lắm. Chạ khác j đàn ông cả.

E gr cho 1 đôi nam nữ lên xe từ bánh tôm hồ tây tầm 3x ko phải cặp vc về Thăng Long nunber one 247 KDT. Chắc đồng nghiệp cùng cty và ở gần nhau vừa liên hoan bia ruọu xong.

Cc tin đc ko, đi đc 1 đoạn e thấy qua gương hậu và liễc xéo kèm cảm nhận rung động của ko gian hẹp, mợ kia đẩy đẩy gã đàn ông ra, ko thấy kiss nhau nhé. 1 lát thì im im thi thoảng hơi thở gấp gáp và tiếng xe rung lạ thường.... đc vài đèn đỏ khi dừng e thấy rõ xe rung và tiếng cọ xát nhanh kiểu mò cua bắt ốc chà xát mạnh ấy. Một lúc sau là tiếng thở hắt ra của mợ kia và rồi ko gian im ắng, đôi nam nữ lúc nãy biến mất trong gương hậu giờ lại hiện về.

Hic, là e cc làm sao đây... e ko muốn khách tí toáy trong xe e dưng chả lẽ e quay lại sau bắt quả tang đuổi xuống?
Đến đích 2 ng kia xuống cùng 1 điểm, ko cùng sảnh thôi... cách nhau 50m, mợ ấy có vẻ ngượng ngùng nói lời cảm ơn và chào e, haizzz... . Trải nghiệm lên đỉnh trong xe tx nó ntn mà phải mạo hiểm thế mợ Mợ toét 2710 , mợ Yellowtea ới :))
Chà à à à à.... nghe Cụ kể mà iem thổn thức, nhấp nhổm ghê. :D

SanHoBien

Xe container
Ái chà, cụ nói anh Nông nào vậy :P