[Funland] Gái đi bar, sàn!

banmotnucuoi

Xe lăn
Em nhiều lúc đi tiếp khách cần các em nó đi ăn nhậu rồi đến Z mà cực kỳ khó khăn.
Bản thân em cũng là người va chạm nhiều mà thấy tìm nguồn hàng khó quá.
Tìm trên mấy nhóm tiệc A, B thì bị lừa vài lần rồi, ảnh thì đẹp đến thì toàn em nát bét.
Karaoke thì nhiều chỗ các em rất ổn nhưng rủ đi chơi thì ko đi, hoặc hứa hết giờ sẽ đi nhưng lại bị bỏ bom (dù em đã trao đổi trước cho đến 5 củ)
Thủ đô mang tiếng là nơi ăn chơi mà sao em thấy ăn chơi nó khó quá. Cụ nào hay phải đi tiếp khách, phục vụ khách đến Z cho em xin kinh nghiệm hoặc nhắn vào chỗ kín cho em với nhé
Cái này cụ cứ ra phường hỏi nhé, chứ bô bô trên đây ai dám cho.
Nói thật đội chấp nhận đi tới Z thì chất lượng ko cao, còn đội chỉ tới Y thì mới ngọt, tiếp đối tác thì mang đội tới Z tới các anh ko thích lại đi về, mang đội tới Y các anh thích thì các em lại đi về... nên tốt nhất phát tiền cho các ông ý tự tìm.

Một bộ phận không nhỏ giới trẻ bây giờ thích như thế mà cụ, e cũng thích nhưng không có xiền :((
Bây giờ hay trước đây và sau này đều như thế cả. Nó là một thế giới khác với thế giới công sở hàng ngày. 18 tuổi cả rồi đc quyền làm những điều mình thích và pháp luật ko cấm

Hoang Uyên

Xe container
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
maylocnuocmoi.com
Đủ loại nhé cụ. Dạng thanh niên tỉnh về học hay làm cũng đú đầy. Ko như cc nghĩ đâu. Nhìu tiền thì tự tin hơn và đón tiếp cũng vip thôi
dạ vâng, em cứ nghĩ phải có xiền mới vào đó được, hì

xuanha_ng

Xe điện
Em mất tiền ngu nhiều lắm rồi mà vẫn chưa tìm ra kênh để dùng.
Ngồi hát cho 1 củ rồi, rủ nếu đi tiếp cho 5 củ nhưng chúng nó toàn bỏ bom. Nhiều lúc mất mặt với đối tác quá.
Nghe nói ks HN với fortuna đông vui lắm mà chưa biết như nào
Cụ ra 69 Tiêu Việt Vua xem thế nào, em thấy bạn em bảo toàn các em trẻ đẹp căng đét. Đi ra ngoài thì 5 củ cụ à

ms0910

Xe tăng
Thớt này tựa thì ngắn mà lượng người theo dõi thì dài thế. Em cũng đoánh dấu phát để đi đâu còn tỏ ra kinh nghiệm ;))

Toilaai08

Xe tăng
E toàn chở gái đi khách sạn...cho thằng khác phịch.

quangthuy2002

Xe buýt
Em cũng như nhiều cụ vào hóng.
Nhưng mãi mới có 1 ảnh 😔

dongsbk

Xe hơi
Ảnh đấy cụ

Lah

Xe container
169 Phúc Tân,

Hero Bar Yên Phụ, bar 169 Phúc Tân và 1 vài bar e thấy kín lắm. Ko treo biển hiệu j luôn. Chỉ thấy nhiều xe máy trong nhà và bảo vệ. Chắc có tí bí mật.
Chỗ Lò Đúc Klub one e thấy 7 đứa vào 1 tối hỏi thanh toán bi nhiêu thì là chục tr. Trong tầm tay cc ofer, cc nhanh chân lên :)).

E hơn 1 lần chúng rủ vào chơi cùng rồi chở về luôn nhưng luôn say No vì mình chuyên nghiệp mà.
Tiện đây cc rượu đêm đừng lái nhé. Gần tết rồi chốt nồng độ cồn nhiều. Hôm kia e thấy nó chặn các xe ngay chỗ Vạn Phúc chỗ Núi Trúc rẽ sang ấy. Thổi rất nhiều lx đấy lúc 1h đêm.
Cụ làm em nghĩ tới người vận chuyển :D chuyên nghiệp thật.

tvb000

Xe máy
Iem đặt rép hóng các ae bổ con bà sẻ kinh nghiệm ăn tơi

Niemvuinho

[Tịch thu bằng lái]
Cụ làm em nghĩ tới người vận chuyển :D chuyên nghiệp thật.
E thật mà. Các e nó trẻ, xinh đang đi làm cả. Đội chơi 3 nam, 6 nữ mời chân thành, nhiệt tình luôn nhưng mình u rượu sao lái đc?
Có lần e cũng vận chuyển 6-7 đứa tới khu ăn chơi bi-a Hà Cầu, bọn chúng cũng kéo e vào nhưng e cũng thôi.
Các e nó vui vẻ, chân thành chứ ko có í j đâu dưng chắc chắn sẽ u rượu mà mình rượu đi đêm dính thổi là toi nên kìm chế thôi cụ ơi.

Đc cái bọn nó chi tiền mạnh tay. Trả gấp 2-3 lần luôn. Cảm nhận là các e ấy kiếm tiền giỏi, chơi hết mình.

Lah

Xe container
E thật mà. Các e nó trẻ, xinh đang đi làm cả. Đội chơi 3 nam, 6 nữ mời chân thành, nhiệt tình luôn nhưng mình u rượu sao lái đc?
Có lần e cũng vận chuyển 6-7 đứa tới khu ăn chơi bi-a Hà Cầu, bọn chúng cũng kéo e vào nhưng e cũng thôi.
Các e nó vui vẻ,chân thành chứ ko có í j đâu dưng chắc chắn sẽ u rượu mà mình rượu đi đêm dính thổi là toi nên kìm chế thôi cụ ơi.
Em cũng thật mà, cụ cứ gì và này nọ quá.

bút hêt mực

Xe tăng
Em nhiều lúc đi tiếp khách cần các em nó đi ăn nhậu rồi đến Z mà cực kỳ khó khăn.
Bản thân em cũng là người va chạm nhiều mà thấy tìm nguồn hàng khó quá.
Tìm trên mấy nhóm tiệc A, B thì bị lừa vài lần rồi, ảnh thì đẹp đến thì toàn em nát bét.
Karaoke thì nhiều chỗ các em rất ổn nhưng rủ đi chơi thì ko đi, hoặc hứa hết giờ sẽ đi nhưng lại bị bỏ bom (dù em đã trao đổi trước cho đến 5 củ)
Thủ đô mang tiếng là nơi ăn chơi mà sao em thấy ăn chơi nó khó quá. Cụ nào hay phải đi tiếp khách, phục vụ khách đến Z cho em xin kinh nghiệm hoặc nhắn vào chỗ kín cho em với nhé
Cụ làm ăn kiểu gì ấy chứ, em nhiều khi còn giả vờ ngật ngưỡng vì lúc đó mệt thật mà có em còn cố khoác tay cọ bình sữa vào mình, hay do cụ vồ vập quá làm các em ấy sợ.

altis30

Xe điện
Hn k đập cái bar vũ trường ở Tràng Thi thì giờ nhất ĐNA rồi ấy.
Ko có món ăn chơi đó du lịch kém đi chút.
Cái New đấy thì nổi tiếng rồi, em nhớ hồi năm 98 - 99 mà vé vào cửa đã 40k rồi :D thời đấy cũng thi thoảng lượn vào xem cảm giác nó như thế nào :D

qua_khoang

Xe tăng
Cái New đấy thì nổi tiếng rồi, em nhớ hồi năm 98 - 99 mà vé vào cửa đã 40k rồi :D thời đấy cũng thi thoảng lượn vào xem cảm giác nó như thế nào :D
Nếu mà là New thì 2000 mới khai trương chứ cụ.?
Hay trước đấy nó tên khác hả cụ.?

Trungtroc

Xe điện
New Century mở cửa năm 99, hồi đầu vé vào cửa là 25k, được tặng 1 đồ uống, thường là nước chanh hoặc nước cam. Theo em nhớ là như vậy.