[Funland] HNFC mạnh nhỉ?

wildness

Xe điện
Lâu lắm không thấy đức nổ tấu hài nhỉ :D
Buồn cười nhất quả nó thuê báo chí viết bài kêu gọi đặt tên nó ở khán đài sân Mỹ Đình. Bọn fan cuồng chúng nó tung hê các kiểu, nhưng khán giả chân chính biết thừa và cười mỉa nó. Da mặt đức nổ chắc phải dầy hơn da trâu.

vinaconex47

Xe buýt
Tấn Trường vẫn thua Bửu Ngọc cụ ạ :)) Tấn Trường nhìn cao lêu ngêu còn Bửu Ngọc còn đô con nữa (1m92 vs 1m94).

Được gửi từ iPhone 7 - Otofun
Em gg thấy Tấn Trường cao có m88 thôi mà cụ. Thì ra còn cùng quê Lai Vung Đồng Tháp với em nữa. Bửu Ngọc cũng quê Đồngtháp luôn. Dân Đồng Tháp mê bóng đá lắm, tiếc là đội bóng ì ạch, không có kinh phí để thi đấu đỉnh cao

Root Sudo

Xe tải
VLeague thì em thích xem các đội dưới đua trụ hạng hơn là xem các đội trên đua vô địch :)

vôlăng méo

Xe hơi
Ko đàng hoàng như nào? Hagl, tp hcm là 3 kho điểm của Hn đó, nhờ 2 đội này mang lại nửa số điểm cho HN. Năm nào chả vậy :))
Theo cụ một ông chủ có liên quan đến hơn nửa giải đấu thì có đàng hoàng không ạ?

lookyoung

Xe tăng
Nhưng cụ có công nhận một điều là hiệu ứng của lứa XT TA CP góp phần kéo khán giả đến sân không? Còn cụ Đức cụ ấy nổ gì thì kệ cụ í, lôi các cầu thủ vào làm gì? Em hôm trước xem trận Viettel gặp HAGL, do đến muộn và không để ý Covid nên bị lùa vào ngồi chung với hội CĐV HAGL trong khi đang mặc áo Viettel. Thấy CĐV họ cũng rất okie. Đội nhà thua đậm mà không một lời chửi bới cầu thủ, hay văng tục chửi bậy. Em nhớ có quả chú Bruno sút bên cánh trái lởm quá nên buột miệng chửi một câu mà bị mấy bạn HAGL quay ra nhìn như người hành tinh khác. Thấy cũng hơi xấu hổ. :")
Xem bóng đá mà cứ phải kiềm chế cảm xúc, đạo mạo đi nhẹ nói khẽ cười duyên thì khác gì vào nhà hát lớn xem nhạc giao hưởng đâu.

Đừng có thái quá thôi chứ đã ra sân cổ vũ là phải hò hét, máu lửa một tí, quan tâm làm gì fan đội bạn. Cụ nói làm tôi lại nhớ đến lời sấm của 1 ông cựu chủ tịch liên đoàn "Đi xem bóng đá có nhất thiết phải đông như thế không"

vôlăng méo

Xe hơi
Cụ kể thành tích của Bình Dương ra để so với HN xem nào :))
Cụ nên tìm hiểu thêm ạ. Còn nói về phương diện clb của Việt nam thi đấu ở châu Á thì không clb nào so sánh được với Bình dương đến thời điểm này. Còn nếu cụ không biết thì em nghĩ cụ chỉ là một người hâm mộ kiểu thấy bóng vào lưới thì hô " V..à..o" vậy thôi. Còn trên này nhiều cụ cũng biết vì sao em nói như vậy ạ

Hoàng Gia Thành

[Tịch thu bằng lái]
Cụ nên tìm hiểu thêm ạ. Còn nói về phương diện clb của Việt nam thi đấu ở châu Á thì không clb nào so sánh được với Bình dương đến thời điểm này. Còn nếu cụ không biết thì em nghĩ cụ chỉ là một người hâm mộ kiểu thấy bóng vào lưới thì hô " V..à..o" vậy thôi. Còn trên này nhiều cụ cũng biết vì sao em nói như vậy ạ
Cụ nói đúng, Bình dương đã có thời điểm đạt thành tích cao giải châu Á, em không nhớ rõ giải gì. Tuy nhiên, thời điểm hiện tại thì thực lực bình dương chắc khó lặp lại được thành tích đó. Thời điểm này đọ sức clb ở tầm quốc tế có lẽ chỉ có HNFC. Đây cũng là điểm yếu của bóng đá VN, chúng ta cần có vài đội có đủ sức mạnh để tham gia đấu trường châu lục.

nidea

Xe tăng
Vâng cụ, em mới xem bóng đá Việt hơn hai chục năm có lẻ :). Em cũng sợ mình thiếu thông tin gì đó nhưng nghĩ mãi vân chưa thấy Bình Dương có gì hơn HN ở cấp Châu lục ngoài chính trận thua của BD trước HN ở CK khu vực năm kia;;)

nidea

Xe tăng
Cụ nói đúng, Bình dương đã có thời điểm đạt thành tích cao giải châu Á, em không nhớ rõ giải gì. Tuy nhiên, thời điểm hiện tại thì thực lực bình dương chắc khó lặp lại được thành tích đó. Thời điểm này đọ sức clb ở tầm quốc tế có lẽ chỉ có HNFC. Đây cũng là điểm yếu của bóng đá VN, chúng ta cần có vài đội có đủ sức mạnh để tham gia đấu trường châu lục.
Giải Mekong Club Championship

phyn07

Xe buýt
HAGL các cầu thủ của họ đều tốt nhưng đá chỉ cầm chừng giữ chân thế thôi, thắng thua cũng không có thưởng, các cầu thủ đá giữ chân để lên tuyển mới có cơ hội kiếm tiền.

Pumzen

Xe ba gác
Đứng trên đỉnh cao mãi cũng khiến các cầu thủ của HNFC cảm thấy nhàm chán, bão hoà, độ khát khao ko còn hừng hực nữa. :))

Nhin

Xe tải
Lê Văn Xuân của HN đá cánh trái quá hay. Lên tuyển dự bị cho Va2n Hậu là chuẩn bài, tung vào khi cầng tăng công.

baygiodulao

Xe buýt
Nhưng những đội cúng điểm nhiều nhất cho HNFC lại là mấy đội như Hagl, tp. Hcm là nhuẽng đội chửi HN ghê nhất đấy. Đòi vô địch mà gaẹp HN toàn như con đá với bố. Truyền thông để lấp liếm yếu kém của mình thôi. Kiểu bất lực nên bơm truyền thông bẩn, gato rõ ràng.
Cái đội vớ vỉn như SLNA nó mới thắng được HNFC cụ nhỉ

vôlăng méo

Xe hơi
Vâng cụ, em mới xem bóng đá Việt hơn hai chục năm có lẻ :). Em cũng sợ mình thiếu thông tin gì đó nhưng nghĩ mãi vân chưa thấy Bình Dương có gì hơn HN ở cấp Châu lục ngoài chính trận thua của BD trước HN ở CK khu vực năm kia;;)
Hơn 20 xem bóng đá Việt mà không biết đến thành tích của clb BCM Bình dương thì em không tranh luận nữa ạ