[Funland] Hồi ký - Lính hậu phương

Chắc tới 16 này em mới biết có tham gia được hay không.
Tháng này bận quá, cuối tuần vừa rồi em cũng lang thang ở Hải Dương. Không chỉ rượu mà cả chè Hải Dương cũng rất ngon, không phải chỉ chè ở khu Hội trường, mà cả ngoài quán, khách sạn làm em hơi ngạc nhiên. Cánh chè không đẹp lắm, nhưng nước rất xanh, thơm và vị rất "chè mạn"!

át
Tháng của lính ăn nhậu quần quật vất cho anh quá :)
Thảo nảo về Hải Dương ko thấy ới em để em mời món đặc trưng Hải Dương

Ps: nguồn nước ở Hải Dương rất tốt nên trà và rượu đều ngon ạ

Ấm trà Ba Ngơ.jpeg

coolpix8700

Xe ngựa
Tháng của lính ăn nhậu quần quật vất cho anh quá :)
Thảo nảo về Hải Dương ko thấy ới em để em mời món đặc trưng Hải Dương

Ps: nguồn nước ở Hải Dương rất tốt nên trà và rượu đều ngon ạ

Ấm trà Ba Ngơ.jpeg
Tụi em tới tấp từ chiều thứ 7, đêm chủ nhật mới về đến nhà, cũng chẳng còn thời gian rảnh để dạo Hải Dương!

Em điểm lại "tác giả và tác phẩm" sẽ có mặt tại buổi Offline trưa 17/12/2023

1/ Cựu chiến binh Baoleo với Những hồi ức của một lính Hải quân - Hồi ức thời chiến
2/ CCB angkorwat với Những mẩu chuyện vui, buồn của một cựu binh - viết về chiến trường K
3/ CCB Tiên Tửu Phú Lộc với Hồi ký - Lính hậu phương

Ngoài ra sẽ có vị khách mời đặc biệt là bác Trung Sỹ bên trang quansuvn.net, tác giả quen thuộc của box Một thời máu và hoa

Không thấy các bác Cựu chiến binh, Cựu quân nhân, Cựu thanh niên hô xung phong và các bác khán giả ý ới đả động tham gia hay không nhỉ?
Chúng em là lính thì đông hay ít sẽ vẫn có mặt, nhưng thêm các bác sẽ vui hơn. Vậy các bác cũ và mới mạnh dạn gác bàn phím lại và đăng ký đi giao lưu, nâng cốc cùng nhau nhân tháng Lính đi chứ ;))

ngongond

Xe máy
Không thấy các bác Cựu chiến binh, Cựu quân nhân, Cựu thanh niên hô xung phong và các bác khán giả ý ới đả động tham gia hay không nhỉ?
Chúng em là lính thì đông hay ít sẽ vẫn có mặt, nhưng thêm các bác sẽ vui hơn. Vậy các bác cũ và mới mạnh dạn gác bàn phím lại và đăng ký đi giao lưu, nâng cốc cùng nhau nhân tháng Lính đi chứ ;))