[Cần bán] Hội những người mua nhà ở Gamuda, Yên Sở, Hoàng Mai

Trạng thái
Thớt đang đóng

Hainguyen.98

Xe tải
Em đang quan tâm đến gamuda. Dự tính mua để ở. Các cụ cho hỏi đợt sốt giá vừa rồi đã hạ chưa? Cụ nào có nhà cho xin ít thông tin.
cụ quan tâm khu nào thì nhờ các cụ trên này check giá cho còn chuẩn hơn trên batdongsan ý

Được gửi từ iPhone Xs Max - Otofun

bumthoicrv

Xe tải
Căn 200m2 ở khu cũ giờ khoảng bao nhiêu các cụ?

Hien1986

Đi bộ
Sáng nay mưa to thế, gamuada với khu quanh đấy có bị ngập không các cụ

ats2011

Xe tải
E ở gamuda đây, chưa gặp cảnh ngập lụt khi nào. Có lẽ quanh đó có 1 con sông với mấy hồ điều hòa cộng thêm hạ tầng thoát nước nội khu ga CĐT làm tốt nên em nghĩ khó mà ga bị ngập, trừ khi cả khu Hoàng Mai, Hai Bà Trưng đều bị ngập cả

tung1311 .

Xe điện
Gamuda hình như cốt nền bằng mặt đường Kim Ngưu, nếu Gamuda ngập thì chắc cả thành phố ngập các cụ nhỉ?
E ở gamuda đây, chưa gặp cảnh ngập lụt khi nào. Có lẽ quanh đó có 1 con sông với mấy hồ điều hòa cộng thêm hạ tầng thoát nước nội khu ga CĐT làm tốt nên em nghĩ khó mà ga bị ngập, trừ khi cả khu Hoàng Mai, Hai Bà Trưng đều bị ngập cả
Khu vực này nó ở đuôi rồng mà các cụ để ý đuôi rồng bao giờ nó cũng cong tớn lên nên nước không bao giờ ngập nhé.

autoGA12A

Xe hơi
Khu vực này nó ở đuôi rồng mà các cụ để ý đuôi rồng bao giờ nó cũng cong tớn lên nên nước không bao giờ ngập nhé.
Cụ cho em hỏi phần đầu rồng là chỗ nào, có phải khu hồ gươm hay bên tây hồ tây ?

Đào Tử Thi

Xe container
Cụ cho em hỏi phần đầu rồng là chỗ nào, có phải khu hồ gươm hay bên tây hồ tây ?
Đầu rồng với đuôi rồng chỉ là mấy thằng cha thày cúng lớp 7 trường làng với mấy cụ sử học vẽ lên trong đầu chúng ta mà thôi, theo thời gian nó hình thành cái tư duy rồng phượng, nói ra thì bảo mê tín chứ đố các cụ biết đâu là đầu với đuôi đấy. Lấy cụ rùa làm trung tâm thì chỗ ấy là mai rùa, còn chúng ta ở chân với đuôi rùa, còn đầu rùa thì nó rụt vào trong rồi, cho dễ hình dung, rồng phượng cái giề :D

Hoa Tran 8284

Xe đạp
Em thì cho rằng Hà Nội được gọi là Thăng Long các cụ nhé, tức là rồng bay lên, như vậy phần đầu là cao nhất các cụ nhé, đuôi thấp nhất nhé. Như vậy cứ chỗ nào hay ngập thì đó là đuôi --> như vậy thời nay đuôi rồng chính là Mỹ Đình( các cụ thấy bên đó cứ mưa là ngập mà), và Ga thì chưa ngập bao giờ nên ít nhất nó cũng là lưng hoặc có khi là đầu cmnr. Cái vị trí đâu đuôi nó thay đổi mà, nếu nó mà cố định thì là rồng chết cmnr các cụ nghĩ sao?

Trạng thái
Thớt đang đóng