(KHÔNG MỘT AI BỊ BỎ LẠI PHÍA SAU) - OFER ĐỒNG LÒNG - ĐẨY LÙI COVID

Cụ mod dán link sang thớt tổng hợp nữa ạ. Dân thg dân sang k tiện

Vâng em dán rồi ạ, lúc dán xong đông hẳn lên ạ :)

Website
www.facebook.com
Em xin ủng hộ 1 chút gọi là ạ

Nhân thớt này có nhiều chã nên xem xin 1 chút tư tâm ạ (vì em gửi 1 vài cái mail mà không có hồi âm).
Nick em đang dùng em quên mất password (do em vẫn lưu nên vẫn vào được). Em mới đổi điện thoại nên cần pass. Mặc dù em đã soi phần lưu mật khẩu của trình duyệt nhưng nó cứ báo không phải. Em cũng biết có chức năng quên mật khẩu nhưng em hiểu là nó sẽ gửi mật khẩu về cái mail đăng ký nick, mà cái mail đấy em cũng chẳng nhớ pass.
Vậy Mod nào thương em thì làm ơn bịa cho em 1 cái pass, inbox cho em pass này. Sau khi em xác nhận đã ghi ra giấy thì reset pass hộ em. Hoặc cứ reset luôn và nhắn hộ pass mới của em vào số điện thoại chính là số tài khoản của em.
Em cảm ơn nhiều ạ.
TS xem hộ bác toimuondie nhé. Ke ke

Em xin ủng hộ 1 chút gọi là ạ

Nhân thớt này có nhiều chã nên xem xin 1 chút tư tâm ạ (vì em gửi 1 vài cái mail mà không có hồi âm).
Nick em đang dùng em quên mất password (do em vẫn lưu nên vẫn vào được). Em mới đổi điện thoại nên cần pass. Mặc dù em đã soi phần lưu mật khẩu của trình duyệt nhưng nó cứ báo không phải. Em cũng biết có chức năng quên mật khẩu nhưng em hiểu là nó sẽ gửi mật khẩu về cái mail đăng ký nick, mà cái mail đấy em cũng chẳng nhớ pass.
Vậy Mod nào thương em thì làm ơn bịa cho em 1 cái pass, inbox cho em pass này. Sau khi em xác nhận đã ghi ra giấy thì reset pass hộ em. Hoặc cứ reset luôn và nhắn hộ pass mới của em vào số điện thoại chính là số tài khoản của em.
Em cảm ơn nhiều ạ.
Chào bác

Khi Reset lại mật khẩu, bác sẽ không vào được Nick này. Vậy bác nhận mật khẩu kiểu gì nhỉ ;)

Bác PM thông tin nhận mật khẩu vào Nick em nhé. Cám ơn bác!

ocean1

Xe tăng
Mọi người đồng lòng chung tay, chắc chắn sẽ sớm vượt qua được làn sóng dịch Covid-19 lần nầy .

GiaoThongTài khoản đã xác minh

Em vẫn hành quân...
Website
www.duocphuha.com
Em.xin ủng hộ chương trình

Pumzen

Xe ba gác
Thớt chìm quá ! Nhà cháu chỉ biết thông tin khi vào FB thì đọc được từ lão Sonrack. Vào OF gõ từ khoá thì lại ra 1 bài của nick đi bộ đăng từ bao giờ, không có thớt này. Nhà cháu đành đăng nhập nick trên FB luôn và có 1 chút gọi là để hưởng ứng phong trào " Chung tay chống dịch Covid " trên OF.