Kiểm tra xe miễn phí cho cụ nào sắp cưới vợ 2

luukhanhpt

Xe hơi
Tuần tới nhờ cụ xem hộ em chiếc Vios bên Lê Văn Lương nhé.
Ông anh em định mua, giá cũng ổn ổn rồi nhưng thấy ca bo xe hơi móp thì phải.

Phồng Mực

Xe tăng
So với dịch vụ của cụ Chọc và cụ Tua thế nào nhỉ? :-?

Tiendung.FORD

Xe tải
Tuần tới nhờ cụ xem hộ em chiếc Vios bên Lê Văn Lương nhé.
Ông anh em định mua, giá cũng ổn ổn rồi nhưng thấy ca bo xe hơi móp thì phải.
Cụ cứ ới nhé. Nếu cụ chủ không cho đánh ra thì gọi em. Nếu rảnh thì em giúp.

BARCA

Xe tăng
Chào các cụ.

Em làm sale xe cũ cũng được vài năm, biết chút ít về kĩ thuật xem xe cũng như kiểm tra thân vỏ máy móc.
Giờ chuyển qua làm hãng mới nên thời gian cũng khá rảnh rỗi. Tiếc nghề bao nhiêu năm quá.
Thấy nhiều cụ đi mua xe cũ phân vân về chất lượng xe, không biết xe chạy còn tốt không, đã đâm đụng, bổ máy, sửa chữa gì chưa... Mà mấy thứ này ra hãng hay garage cũng mất thời gian và mấy bác chủ cũng không có hào hứng gì.
Vậy nên em lập topic này để cụ nào nếu lựa chọn xe cũ mà chưa biết về kĩ thuật thì em có thể đi xem giúp.
Trong khu vực Mỹ đình - Cầu giấy gần công ty em thì cụ mang ra hoặc ới em một tiếng, nếu em rảnh em sẽ chạy qua hộ. ( Trong giờ hành chính T2-T6 thôi cụ nhé ). Cuối tuần thì em về bên Long biên với vợ ạ.

Em giúp được về kĩ thuật thôi nha, giá lâu ngày không làm nên cũng không nắm bắt được mấy ạ.
Xong xuôi Cụ nào nhã ý mời em ly cafe hay lolotica đối diện công ty em là được rồi ạ.

Vì một tương lại các cụ đều có vợ 2 ưng ý.
Số phone em dưới chữ kí nha các cụ.>:D<
Em có thấy Mobile của bác đâu ạ :)

NP84

Đi bộ
Chào các cụ.

Em làm sale xe cũ cũng được vài năm, biết chút ít về kĩ thuật xem xe cũng như kiểm tra thân vỏ máy móc.
Giờ chuyển qua làm hãng mới nên thời gian cũng khá rảnh rỗi. Tiếc nghề bao nhiêu năm quá.
Thấy nhiều cụ đi mua xe cũ phân vân về chất lượng xe, không biết xe chạy còn tốt không, đã đâm đụng, bổ máy, sửa chữa gì chưa... Mà mấy thứ này ra hãng hay garage cũng mất thời gian và mấy bác chủ cũng không có hào hứng gì.
Vậy nên em lập topic này để cụ nào nếu lựa chọn xe cũ mà chưa biết về kĩ thuật thì em có thể đi xem giúp.
Trong khu vực Mỹ đình - Cầu giấy gần công ty em thì cụ mang ra hoặc ới em một tiếng, nếu em rảnh em sẽ chạy qua hộ. ( Trong giờ hành chính T2-T6 thôi cụ nhé ). Cuối tuần thì em về bên Long biên với vợ ạ.

Em giúp được về kĩ thuật thôi nha, giá lâu ngày không làm nên cũng không nắm bắt được mấy ạ.
Xong xuôi Cụ nào nhã ý mời em ly cafe hay lolotica đối diện công ty em là được rồi ạ.

Vì một tương lại các cụ đều có vợ 2 ưng ý.
Số phone em dưới chữ kí nha các cụ.>:D<
Ko biết bác chủ còn làm ở Mỹ Đình ko. Tại e chuẩn bị ngó con ford everet ở gần đó. Nếu bác còn làm thì mong bác qua thẩm định và giao thông với e phát. Thanks bác

PAS001

Xe tải
Tốt quá. Thks Cụ nhé...

hai_phuc.autote

Xe tăng
Cụ chủ ngửi khói xe có phân biệt đc ko ạ.máy xăng,máy dầu đó cụ.e đã từng xem mấy con xe bị tai nạn,va chạm móp méo đc thợ làm lại tinh vi đến mức còn làm giả cũ như đúng rồi.mang qua salon bán như thợ luộc lại của nhau mà còn ko phát hiện ra.
Vd như xe innova bị đâm hỏng cabô,thay ca bô xịn thì đắt,lắp cabô trung quốc rẻ hơn,chạy lại keo chỉ như xịn luôn,trên cabô xịn sẽ có chữ toyota,cabô trung quốc ko có,thợ cắt chữ bên xịn hàn vào bên ko xịn thế llà nó thành xịn,hàn cnc như dập khuôn luôn.phần này thì gần như ko phát hiện đc.

IPHONE4-32G

Xe hơi
Hôm nào rảnh thỉnh cụ xem giúp...