[Funland] Lại là Thoát vị đĩa đệm: thực trạng, kinh nghiệm luyện tập và các biện pháp bổ trợ.

Dr Jone

Xe buýt
Theo hướng dẫn của bên cung cấp xà đơn cho e thì ngày tập 2 lần (sáng - tối, chăm thì tập thêm), mỗi lần treo người (ko đung đưa, ko hít hay kéo xà) 5 phát, mỗi phát kéo dài 15 giây. Hết 1 phát lại bỏ xà đặt chân xuống sàn (lúc treo người thì chân là là cách sàn khoảng 5cm, ko nên để xà cao quá). Nghỉ 1 tí cho đỡ căng tay rồi lại làm phát mới.
Đu như vậy cũng tốt nhưng cụ phải kéo để tăng sức mạnh của cơ vai đồng thời tăng cả sức cơ dọc cột sống ngoài ra khi đã mắc bệnh này thì lao động và sinh hoạt phải kiêng khem và hợp lý (tránh ngồi xổm và ngồi bệt, không ngồi lâu 1 tư thế, không cúi gập người, không bê và xách vật nặng...)

namtuoc03

Xe hơi
Cháu cần tìm 2 cụ đi chụp chiếu bác sĩ kêu phải mổ.
Yêu cầu: nhà ở Hà Nội, hiện tại chưa sử dụng thuốc gì điều trị.
E sẽ gửi thuốc để các cụ điều trị luôn, tư véo nhiệt tình trong quá trình điều trị.
Quan trọng nhất là :
“ khỏi e mới lấy tiền, điều trị trong 15 ngày, chỉ 15 ngày thôi các cụ nhé”
Cụ nào cần cứ inb cho e.
2 cụ e gửi thuốc e sẽ công khai tên lên bài này luôn ạ để các cụ theo dõi luôn ạ.
Các cụ ơi, thử đi xem thế nào nhỉ!
Em giờ tê chân lắm rồi, chán ...

leobk

Xe tải
Đây là kết quả chuẩn đoán của em. Các cụ tư vấn xem em nên tập luyện, điều trị như nào giúp em. Em cảm ơn

thinhdang6789

Xe đạp
Em cũng hóng kết quả của các cụ. Giờ em mới thấy mỏi thắt lưng thôi. Em sẽ thử đeo xà xem có đỡ hơn tí nào không?

thtvuf

Xe điện
chưa thấy cụ nào thử thuốc nhỉ ?

Kitcat

Xe container
Người nhà em hơn 80 tuổi, đã chữa khỏi thoát vị nhờ uống thuốc bắc và kiên trì tập 10 động tác yoga mà lương y đã tuyển chọn và hướng dẫn. Uống hết 2 thang đã khỏi nhưng người nhà em cũng uống thêm thang thứ 3 cho chắc ăn. Cụ tập luyện rất kiên trì, ý chí của cụ , người trẻ cũng không mấy người bì được. Em thấy là tập luyện là mang lại hiệu quả bền vững nhất đấy ạ.

thtvuf

Xe điện
Cụ Vietvivu nếu bán hàng cũng nên cho thông tin đầy đủ về sản phẩm, nguồn gốc nhà thuốc hoặc thầy thuốc lên cho anh em tham khảo, mù mờ cũng ngại

Việt ViVu

Xe tải
Cụ Vietvivu nếu bán hàng cũng nên cho thông tin đầy đủ về sản phẩm, nguồn gốc nhà thuốc hoặc thầy thuốc lên cho anh em tham khảo, mù mờ cũng ngại
Cụ nào bác sĩ kêu phải mổ thì gặp e. (Trường hợp này là nặng nhất rồi) . E hứa ko khỏi k lấy tiền các cụ để các cụ khỏi băn khoăn.

Việt ViVu

Xe tải
Em nghĩ cụ chủ có bài thuốc tốt thế thì phải làm quả Nobel y học
Cụ nên đăng ký với sở y tế để quảng bá rộng rãi, cứu rỗi chúng sinh
Em xin cụ.cụ đừng nói mấy kiểu châm biến đấy ạ.
Thuốc này ông già e đã dùng và khỏi.
Thuốc ko phải của nhà e làm ra. E chỉ lấy lại rồi bán cho các cụ.
Ông già e bị từ năm 2014 đến nay chưa bị lại.
Giới thiệu nhiều và ai cũng khỏi. Mấy cụ cao tuổi trên 80 em ko tính.
Nếu cụ bị e gửi thuốc cụ uống, nếu cụ khỏi cụ có dám đi xin hộ e cái giải nobel k ạ?

Việt ViVu

Xe tải
Hỏi thật cụ có gì không phải cụ bỏ quá cho
Thuốc của cụ có pha trộn tân dược không ạ ( corticoide.....)
Và giá cả thế nào
Cảm ơn cụ
Ông già e khỏi 4 năm rồi. Hiện tại bình thường. Liệu có cái corticoide mà cụ nói ko ạ.