[Funland] Lại một thằng ngợm hành hạ con cái

xedaprach

Xe điện
Em nhìn qua cái ảnh mà đã không chịu nổi, hi vọng là các cơ quan chức năng mạnh tay có hình phạt thích đáng dành cho thằng bố này.

honda_cub79

Xe lăn
Nhìn ảnh nó treo con nó như thời trung cổ tra tấn người.

niceshot

Xe container

Thỏ móm

Xe điện
Chịu... chả biết nói gì!

xedieu

Xe cút kít
Nhìn xót xa quá. Con gái em đang ốm đây!

cò dất

[Tịch thu bằng lái]
Em nhìn qua cái ảnh mà đã không chịu nổi, hi vọng là các cơ quan chức năng mạnh tay có hình phạt thích đáng dành cho thằng bố này.

Con chứ có phải súc vật đâu mà họ làm thế nhỉ
cứ có con gái tầm 11t -13t hư đi rồi xẽ biết ..có khi lại chả mạnh tayhơn thế đấy

quandaica2001

Xe tải
Ngày xưa em cũng bị bố em đánh kiểu y như này,nhiều trận hằn vết cả lưng do roi vọt vụt xuống,rồi xoè tay ra lấy roi vụt mạnh xuống cho nhớ.Nhưng không sao,càng đánh đúng càng lỳ hơn.
Cũng từ những trận đánh đấy mà em cũng sợ bố,ngại bố và thấy xa cách bố.
Ai có con nhỏ em chỉ khuyên yêu thương con nhưng đừng nên dùng cách tàn nhẫn như vậy,nhiều đứa trẻ sẽ rất hận cha hận mẹ khi nó phải trải qua như vậy.Em thì không hận,nhưng sau đó trơ lỳ và tự nảy ra khoảng cách với bố.

Chỉnh sửa cuối:

gnud_ht

Xe buýt
Em không dám xem những loài thú ấy. Những thằng đàn ông hành hạ con cái và đánh phụ nữ là ko chấp nhận nổi...

Girl lai oto

Xe tải
Ngày xưa em cũng bị bố em đánh kiểu y như này,nhiều trận hằn vết cả lưng do roi vọt vụt xuống,rồi xoè tay ra lấy roi vụt mạnh xuống cho nó.Nhưng không sao,càng đánh đúng càng lỳ hơn.
Ai có con nhỏ em chỉ khuyên yêu thương con nhưng đừng nên dùng cách tàn nhẫn như vậy,nhiều đứa trẻ sẽ rất hận cha hận mẹ khi nó phải trải qua như vậy.Em thì không hận,nhưng sau đó trơ lỳ và tự nảy ra khoảng cách với bố.
Đọc những dòng cụ viết mà thấy thương quá. Em mong rằng cụ có một cuộc sống hạnh phúc để bù đắp lại tuổi thơ đòn roi vậy ạ. Bạo lực gia đình đôi khi hủy hoại tuổi thơ và cả tương lai của một con người. Đa phần những người phạm tội bạo lực đều là do tuổi thơ bị bạo hành và không được thương yêu nuôi dạy đúng cách.

TSTA

Xe container
Ngày xưa em cũng bị bố em đánh kiểu y như này,nhiều trận hằn vết cả lưng do roi vọt vụt xuống,rồi xoè tay ra lấy roi vụt mạnh xuống cho nhớ.Nhưng không sao,càng đánh đúng càng lỳ hơn.
Em phải học gương cụ để chỉnh lại cách dạy con. Em nhiều lần ko kiềm chế với cháu.

LiKaShing

Xe điện
Website
songiang.vn
Bản chất bọn đấy đã là thú đội lốt người rồi, rượu chỉ là tác nhân làm bộc lộ thú tính ra thôi!
Rượu nó làm con người không làm chủ được suy nghĩ khi có rượu thì có xu hướng đien loạn tăng cao. Nói chung không đánh thì chửi bới suốt ngày. Gọi là mấy thằng nát