[Funland] Liệu đã cần thay đổi lớn ở đội tuyển bóng đá nam chưa.

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org
Cụ đùa em phải không ạ :D
Cụ ấy nói đúng đó. Khả năng chạy chỗ của Văn Đức là rất đáng nể. Còn về cảm giác bóng thì đúng là em nó đang xuống thật. Khả năng là do ảnh hưởng của chấn thuơng nên chưa lấy lại được 100% cảm giác bóng.

Cụ ấy nói đúng đó. Khả năng chạy chỗ của Văn Đức là rất đáng nể. Còn về cảm giác bóng thì đúng là em nó đang xuống thật. Khả năng là do ảnh hưởng của chấn thuơng nên chưa lấy lại được 100% cảm giác bóng.
Cách nhìn nhận của cụ về sự phối hợp đến bàn thắng hay thật. Khác hẳn em.
Với em bàn đầu tiên mới là sự phối hợp nghiêm chỉnh, từ tiền đạo phối hợp trả bóng, chạy chỗ góc gần hút hậu vệ để Tấn Tài lẻn xuống đánh đầu.
Bàn thứ 3 với em là nỗ lực cá nhân của Văn Đức với 1 chút may mắn.
Vì phía cánh trái vẫn còn khoảng trống và cánh mình chạy lên rồi, vẫn còn sự lựa chọn tốt hơn cho Văn Đức nhưng chú ấy lại thành công với cú sút nên giờ nói sao cũng đúng :))

• Vodka
Reactions: dpl

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org
Cách nhìn nhận của cụ về sự phối hợp đến bàn thắng hay thật. Khác hẳn em.
Với em bàn đầu tiên mới là sự phối hợp nghiêm chỉnh, từ tiền đạo phối hợp trả bóng, chạy chỗ góc gần hút hậu vệ để Tấn Tài lẻn xuống đánh đầu.
Bàn thứ 3 với em là nỗ lực cá nhân của Văn Đức với 1 chút may mắn.
Vì phía cánh trái vẫn còn khoảng trống và cánh mình chạy lên rồi, vẫn còn sự lựa chọn tốt hơn cho Văn Đức nhưng chú ấy lại thành công với cú sút nên giờ nói sao cũng đúng :))
Để dẫn đến pha đó là một loạt sự phối hợp bên cánh phải cụ ơi. H1 Tuấn Hải cũng có một tình huống tương tự, còn gần hơn nhưng không dám sút mà lại tỉa ra cánh.

Visser III

Xe tăng
Đã đến lúc thay Park rồi, mỗi thời nỗi khác lúc đầu ông ăn được đội bóng khác còn bây h họ nghiên cứu và bắt bài rồi. Tối nay mong hoà được anh hàng xóm là vui rồi
May quá,nhờ Liên đoàn không làm theo những lời vàng ý ngọc của cụ nên mới có buổi tối mồng 1 rực rỡ như thế này.

canhhoabatdiet

Xe container
Khổ một cái là nền kinh tế mình lên thì nó có đứng yên đâu....Trước thì bảo do hạn chế chiều cao....Giờ vẫn vậy dù là lứa này sinh ra ở cái thời có đói ăn đâu nhỉ....Hay là gen nó chỉ đến thế.... Gen nó chỉ để chơi mấy trò như bắn bi, đánh khăng, đánh đáo các cụ nhỉ.....
Cùng chiều cao cân nặng nhưng người Việt so với người Châu Âu, Châu Phi, Châu Mũ thì có cụ trước trên này có nói rằng tỉ lệ cơ bắp, gân, khung xương họ lớn hơn mình.

Để dẫn đến pha đó là một loạt sự phối hợp bên cánh phải cụ ơi. H1 Tuấn Hải cũng có một tình huống tương tự, còn gần hơn nhưng không dám sút mà lại tỉa ra cánh.
Mấy cái phối hợp ở nửa sân mình thì đội nào nó cũng gần như cho thoải mái nếu nó đang không thua.
Văn Đức về tổng thể kỹ thuật nhìn nhỉnh hơn Tuấn Hải nhưng trận này ai xem cũng sẽ đánh giá cao Tuấn Hải thôi. Kể cả cậu ấy không ghi bàn :))

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org
Mấy cái phối hợp ở nửa sân mình thì đội nào nó cũng gần như cho thoải mái nếu nó đang không thua.
Văn Đức về tổng thể kỹ thuật nhìn nhỉnh hơn Tuấn Hải nhưng trận này ai xem cũng sẽ đánh giá cao Tuấn Hải thôi. Kể cả cậu ấy không ghi bàn :))
Pha đó TQ quây rất rát bên cánh phải cụ ơi. Nói chung xem trên sân mới có cái nhìn tổng thể được. Không phải pha lên bóng nào mình cũng chủ định ghi bàn. Còn pha nào chủ định ghi bàn thì cầu thủ chạy chỗ khác lắm.

dpl

Xe lăn

Hrp

Xe buýt
Đa số các cụ có vẻ đang suy nghĩ như những đứa trẻ xem bóng đá. Cả cái khu ĐNÁ này vô vòng 3 thua tét đít chứ ko riêng VN.
Ý các cụ là VN phải thắng rồi sau đó vô địch WC mới hết bị chửi à?

duongqua

Xe container
Thành tích của nam VN trong năm vừa qua xuống cc đừng đổ lỗi thầy Park,theo e cái thằng đáng phải chỉ trích nhất là thằng NGÔ HOÀNG THỊNH, tsb ko biết thằng này ăn đậm của bọn cá độ ko mà nó đá gãy trục giữa của đt luôn, từ đó như cc đã biết rồi đó,mất tuyến giữa thì mình vớ vẩn thế nào rồi!
Giờ TL gặp lại mình thì Chanathip khóc tiếng Thái luôn.

duongqua

Xe container
HV còn Đình Trọng,Thành Chung,QNH thì ngon, chứ cho ông ca sỹ vào làm hỏng hết tuyến dưới. Tâm lý ca sỹ kém, đas đội yếu thì tỉnh, gặp đội mạnh ngang cơ hoặc hơn phân là tâm lý,chuyên gia thưởng 11m cho đội bạn.

MaxCare

Xe hơi
Cụ đùa em phải không ạ :D
Cá nhân em ko có nhiều nhận định chuyên môn về bđ nhưng từ gần nửa hiệp 2 thấy VN kiểm soát bóng tốt trong tình huống TQ đang rất cần bàn thắng.

Tuy nhiên bàn gỡ của TQ lại đến rất dễ dàng, dường như TQ ko có sự kết nối về đội hình

Chỉnh sửa cuối:

AKAN_N

Xe buýt
Cá nhân em ko có nhiều nhận định chuyên môn về bđ nhưng từ gần nửa hiệp 2 thấy VN kiểm soát bóng tốt mặc dù TQ đang cần bàn thắng.

Tuy nhiên bàn gỡ của TQ lại đến rất dễ dàng
Cuối trận các em hơi chủ quan, chưa kể vía ông Tấn Trường đen bỏ mịa

Anhgia_Hanoi

Xe hơi
Pha đó TQ quây rất rát bên cánh phải cụ ơi. Nói chung xem trên sân mới có cái nhìn tổng thể được. Không phải pha lên bóng nào mình cũng chủ định ghi bàn. Còn pha nào chủ định ghi bàn thì cầu thủ chạy chỗ khác lắm.
Hôm qua xem trên sân thích cụ nhỉ? Em thích nhất bàn thứ 2. Mà xem trận hôm qua thấy thật sự nể cu Quang Hải. Bóng đá hiện đại nói chung đầu tiên phải hướng tới ý thức chiến thuật và kỷ luật, là công sức cả 1 tập thể chứ không phải anh hùng cá nhân.

coquay

Xe container
Thành tích của nam VN trong năm vừa qua xuống cc đừng đổ lỗi thầy Park,theo e cái thằng đáng phải chỉ trích nhất là thằng NGÔ HOÀNG THỊNH, tsb ko biết thằng này ăn đậm của bọn cá độ ko mà nó đá gãy trục giữa của đt luôn, từ đó như cc đã biết rồi đó,mất tuyến giữa thì mình vớ vẩn thế nào rồi!
e vừa xem lại clip 1 năm qua của Hùng Dũng nhìn pha vào bóng của HT làm gãy đôi chân của HD xem ghê rơn thực sự.
giải bd chuyên nghiệp của mình phải ra luật chặt chẽ hơn để các cầu thủ tránh bị gặp lại những pha bóng khủng khiếp như

MaxCare

Xe hơi
e vừa xem lại clip 1 năm qua của Hùng Dũng nhìn pha vào bóng của HT làm gãy đôi chân của HD xem ghê rơn thực sự.
giải bd chuyên nghiệp của mình phải ra luật chặt chẽ hơn để các cầu thủ tránh bị gặp lại những pha bóng khủng khiếp như
Tuy nhiên chắc cũng cần PA dự phòng cho HD

Dan du an

Xe cút kít
Chắc
ông đó không bao giờ có cửa lên tuyển nữa. Coi như xong

coquay

Xe container
Tuy nhiên chắc cũng cần PA dự phòng cho HD
e thấy rất đen cho bd VN bộ 3 tiền vệ HD, QH, HD 3 cầu thủ đấy vượt tầm các cầu thủ khác mất rồi, cụ cứ xem cả năm qua tuyển QG của mình thiếu HD thì tuyến giữa của đội tuyển cũng loay hoay tìm người thế vào có đc đâu