[SNOF] Lời cảm ơn từ BTC sn OF7

SonrackTài khoản đã xác minh

OF vì cộng đồng
Diễn đàn là một cộng đồng, để thành công có rất nhiều sự đóng góp tập thể.

cá nhân e thấy OF rất đề cao vai trò của các chi hội, tuy nhiên 37 chi hội mà có mỗi vài chi hội tham gia được. Hơi tiếc.
Em rất phục chi hội 28 và đặc biệt các bác trong hội FUNS, lửa nhiệt tình rực rỡ và làm việc rất pờ rồ
Việc tham gia các hoạt động có tính cộng đồng cao thì không phải ai cũng...dám :P em nghĩ điều đó cũng có thể thông cảm được vì thực tế, các chi hội khi đến với nhau trước hết có chung một sở thích...of. Sau đó là có thể làm một điều gì đó giúp ích cho cộng đồng hoặc đi đây đi đó mở mang tầm hiểu biết và kết nối các thành viên khác. Những việc liên quan đến trò chơi tập thể thì hầu như có ý...ngại vì có lẽ chưa quen vì chúng ta cũng rất ít khi tổ chức các sự kiện có tính tập thể theo cách này.
Trong chuyến đi Cô Tô do mod của box câu chuyện các chuyến đi tổ chức, thực sự em cũng ngỡ ngàng vì chỉ có khoảng 30 thành viên mà có thể tổ chức được một số trò chơi rất vui cho tất cả mọi người.
Có lẽ một phần cũng là do thói quen thu mình lại của người Việt chăng?
Hy vọng càng ngày, chúng ta càng cởi mở hơn và sẽ có nhiều chi hội tham gia tích cực hơn nữa vào các hoạt động chung của OF.

Blinlove

Xe điện
Chúc mừng SN OF7 thành công tốt đẹp!
Cá nhân e thấy như vậy là quá good rồi, một số cụ/ mợ k vào đc là do chính lỗi của cá nhân thôi. Nhà e fải đăng ký chuẩn & chuyển tiền trước 31/5 nên rất hiên ngang ạ.
PS Miss Lan 0915358989: mợ hẹn e lên trên này nhận logo, thế mà...làm all Mem nhà e bị tụt hứng hết cả ạ

Hôm nay mới hồi một tí, cảm nhận của e là cảm ơn chi hội 28 đã quá nhiệt tình trong phần game. Ko có sự phối hợp ăn í tuyệt với của chi hội thì ko làm sao mà game thành công được. ;)
Cảm ơn HNC đã đến và support chương trình, lúc e mệt nhất vẫn tìm đến với HNC, được 1 ly bia thôi cũng cảm thấy thật ngọt.

giaophuong

Xe điện
Chương trình được chuẩn bị rất công phu ,các thành viên BTC đều vô cùng vất vả .Các OFers đều rất nhiệt tình vì OF ,không ngại thời tiết quá nóng bức,đưa vợ ,con lên Đại Lải từ sớm ,vật vờ mấy tiếng đồng hồ...
BTC thiếu một Tổng đạo diễn ,Chương trình buổi tối làm ngoài trời :Do bố trí khoảng cách Thành viên và Sân khấu quá xa nên cảm giác thiếu tính hòa nhập ,loãng ,chương trình vì nhiều lý do bị rời rạc ,thiếu tính hấp dẫn ,MC nữ chưa tốt ,tố chất MC nam tốt..
Nói chung là Thành công nhưng không phải là mĩ mãn.
Nếu năm sau vẫn cứ là hình thức này sẽ vắng nhiều.

hienlatrung

Xe buýt
chẳng thấy cảm ơn các OFer đến tham gia rì cả. lỗi lỗi :)))

kenu97

Xe container
Chương trình được chuẩn bị rất công phu ,các thành viên BTC đều vô cùng vất vả .Các OFers đều rất nhiệt tình vì OF ,không ngại thời tiết quá nóng bức,đưa vợ ,con lên Đại Lải từ sớm ,vật vờ mấy tiếng đồng hồ...
BTC thiếu một Tổng đạo diễn ,Chương trình buổi tối làm ngoài trời :Do bố trí khoảng cách Thành viên và Sân khấu quá xa nên cảm giác thiếu tính hòa nhập ,loãng ,chương trình vì nhiều lý do bị rời rạc ,thiếu tính hấp dẫn ,MC nữ chưa tốt ,tố chất MC nam tốt..
Nói chung là Thành công nhưng không phải là mĩ mãn.
Nếu năm sau vẫn cứ là hình thức này sẽ vắng nhiều.
Có Đạo diễn cụ ạ, nhg vì nhiều lý do mà ko theo đc KB. tổng kết lại là còn nhiều sai sót. Rút KN năm sau làm cho oách hơn nữa

BmwnhaChuoi

Xe tăng
Chúc OF càng ngày càng lớn mạnh, sinh nhật năm sau to và hoành tráng hơn!

Chỉnh sửa cuối:

hieukr2004

Xe tải
Cảm ơn tất cả các cụ mợ ban lãnh đạo OF và flamingo resort đã cho ae 1 buổi nghĩ dưỡng khá thú vị và hấp dẫn.Theo đánh giá của nhiều người và e thì để tổ chức 1 buổi SN như vậy quả thực không hề đơn giản vì hầu hết các cụ,mợ đều ol thông qua diễn đàn hay chi hội nhưng buổi SN như vậy là quá thành công. Mặc dù còn 1 vài thiếu sót nhưng có cái gì là hoàn mỹ 100% đâu.Sang năm nếu thời tiêt không quá nóng như hôm rồi thì tốt.Cả nhà e đến đó từ 10h và chơi đến tối Trộm vía F1 (7 tháng tuổi) nhà e hôm sau về vẫn còn quậy như giặc ^^

hellangel

Xe tăng
Bác Sonrack thật chu đáo, quan tâm và thấu hiểu các em đến thế là cùng!:-bd Các em bán vé phải được như thế thì mới có sức mà cống hiến bác nhể! Chứ ai như mấy thằng áo đen dở người cứ phăm phăm cầm cạp nong nhựa ra nắng từ sáng tới chiều tối để hít bụi cũng như làm đẹp da bằng năng lượng thái dương.
Cái này cũng tính rồi ạ. Nhưng như các bác cũng biết, hôm qua quá nóng mà các em ý phải ngồi ngay từ sáng sớm đến tận chiều gần tối. Nếu ngồi sát cổng, dù có ô chăng nữa thì BTC ...ko lấy gì đền được! :P

vudinhquang

Xe container
Xem chừng làn da cái Hell vưỡn còn trắng lém!@
Bác Sonrack thật chu đáo, quan tâm và thấu hiểu các em đến thế là cùng!:-bd Các em bán vé phải được như thế thì mới có sức mà cống hiến bác nhể! Chứ ai như mấy thằng áo đen dở người cứ phăm phăm cầm cạp nong nhựa ra nắng từ sáng tới chiều tối để hít bụi cũng như làm đẹp da bằng năng lượng thái dương.

28f1-0345

Xe container
Lại còn đuổi các cụ mợ đang ngồi ăn buffet ra khỏi lều và khán giả xuống khỏi sân khấu nữa chứ:-":-"

Thắng_Mềm

Xe điện
Điều kiện tiên quyết của BĐH là vui và vui , như vậy là quá ổn , để tổ chức cho ngần ấy con người và phương tiện quả là một điều khó song BĐH đã làm trọn vẹn , mang lại nụ cười , niềm vui cho mọi người ...! Cảm ơn tất cả mọi người !

Cũng như bao lần sinh nhật, sau khi kết thúc Em luôn có thói quen lang thang các chi hội đọc bài hơn là vào Sub - box sinh nhật đọc " thường em đọc sau vì cái này được bảo tồn không xóa :)" một hồi lang thang em xin được mang một comment tâm sự, cảm nghĩ về sinh nhật OF7, tuy comment này không màu mè, không tiêu cực nhưng phản ánh cực kỳ chính xác buổi sinh nhật vừ qua của một thành viên bên KCC về để BTC cũng như BĐH có những góc nhìn hai mặt cho những lần sau!

Chương trình SN hôm qua dư lày,nói chung cứ mỗi mùa sinh nhật thì chương trình lại kém đi một tí.
Vẫn vui nhất là màn game buổi chiềun thôi, nhưng mà nóng chảy mỡ, em chơi trò 5 môn phối hợp chạy về cuối bị ném túi nước vào mặt mà hoa hết mắt mũi, đang mệt mà tí nữa ngất vì nóng quá.
Chương trình buổi tối thì quả là chán, có mỗi một cái clip em cho là hay nhất do nhà Fun team thực hiện khi các đoàn xe vào Đại Lải là các bố Fun team dựng lên 1 cái biển cấm xe ô tô và đèn xanh đèn đỏ lối vào, cho 1 lão đóng giải xx đứng gần đó bắt các xe vi phạm, mấy bố OF toàn chém gió trên diễn đàn, 10 ông bị dừng xe trong tình huống này đều nhanh chóng xin xỏ và đút lót xx, có 2 -3 ông còn vác thẻ nhà báo ra xin, nực cười một lỗi là lão đóng giả xx kô có thẻ xanh, ko có biển tên, ko có xe chỉ đứng đó bắt một mình mà 1 đống OF vãi *** ra quần đưa tiền đút lót, có ông đưa đến 1 củ, sau clip này nhà Fun team mời các cụ bị bắt nên nhận lại tiền.
Rồi sau đó chương trình nhạt hơn nước ốc vì nó không có sự kết dính, MC cũng ko khuấy động đc biển người tham dự. G21 ra mắt sau đó bê lão Giang trọc thấy bẩu là admin mới vất xuống hồ. màn cắt bánh sinh nhật năm nay là dùng đao để chém bánh. Sau đó có mấy màn hát nhẩy do mấy mợ cây nhà lá vườn lên hát buồn hơn bác mất, có mợ gì đó ăn mặc sexy có cả đội nhẩy phụ họa mỗi tội hát lệch nhạc, quên lời. Sau đó là màn em Dj Tít lên chơi nhạc cho các cụ mợ giật dây chuyền. Đến đây chán qua em lên xe đi về và cũng rất nhiều người đi về và hết chương trình. Nó chỉ có thế mà thôi em báo cáo các cụ như vậy.
Năm nay không mưa nhưng nóng vãi ***, khổ thân các F1. nhưng lúc đang ăn gió nổi lên tưởng là lại mưa to, nhưng không mưa mà làm sập mấy lều bạt đang ăn búp bê, bà con bê bát đũa chạy tán loạn. Năm nay đc cái sân khấu hoành tráng, có 1 màn hình led to đoành, đèn đóm âm thanh ngon, mỗi tội chương trình thiếu sức lửa nên như cảm nhận của thằng em là lãng phí quá, em mà có một sân khấu như thế thì thôi rồi, các cụ lại nhảy múa ngã vỡ đầu như trận siêu ọp thôi

vudinhquang

Xe container
Em thấy cụ Hoangtung76 nói quá chuẩn!
Em cũng định nói dưng lại thôi! Chương trình quá nhạt kể từ lúc bắt đầu ăn Búp bê. Đáng nhẽ OTOFUN là phải hoành tráng, phải bùng nổ ngay từ phút đầu khai mạc!
Mà các bài hát MÁU lửa cũng không nhất thiết là loại nhạc dồn trống đùng đùng để rồi giọng lại quá chìm so sới nhạc! Hình như năm nay không quan tâm đến nhạc nhẽo, giọng hát.. mà chỉ cần nữ ăn mặc óng ánh, lên sân khấu nhảy múa....
Cái sân khấu hoành tráng bao nhiêu thif chương trình ngược lại bấy nhiêu! Đáng lẽ sân khấu phải là trái tim, linh hồn của bữa tiệc!
Em cũng về trước cụ Hoangtung76 1 tý,
Là em có tý nghề nhạc em nói thế thôi ạ!

Chỉnh sửa cuối:

AcidS

Xe điện
OF rất cần các nhân tài như các bác HoangTung76 với Vudinhquang, thực hiện làm sao cho đúng tiêu chuẩn cụ Hồ. Tiết kiệm mà Vui