[VOC] Lời cảm ơn từ BTC Vietnam Offroad Cup 2011 !!!!

VOCTài khoản đã xác minh

Vietnam Offroad Cup
Chào các Bác,

VOC 2011 – 2 ngày chỉ có bùn và bùn đã qua vài hôm, tuy nhiên với những người trong BTC thì vẫn còn nhiều việc phải làm để hoàn tất các công việc hậu kỳ.

Vượt qua rất nhiều khó khăn cả trước và trong những ngày tổ chức giải, thời tiết mưa bão đã không thể dập tắt được ngọn lửa của tinh thần, của những đam mê nhiệt huyết trong mỗi Offroader, BTC, tình nguyện viên, và những người hâm mộ môn thể thao mới mẻ đầy hấp dẫn này.

An toàn – Đoàn kết – Công bằng – Thân thiện – Kịch tính
là những thứ chúng ta đã có trong VOC 2011. Hơn thế nữa tinh thần của cuộc chơi đã giúp chúng ta xóa bỏ mọi rào cản, không phân biệt vùng miền, không phân biệt diễn đàn để cùng chung tay xây dựng phong trào, xây dựng một ngôi nhà Offroad Việt Nam ngày càng lớn mạnh.

BTC ghi nhận vẫn còn nhiều thiếu sót nhỏ có cả khách quan và chủ quan và lấy đó để rút kinh nghiệm cho các mùa giải tới. Chúng ta đang xây dựng một hình ảnh Offroader gắn với việc bảo vệ môi trường. Mỗi vận đông viên, mỗi cổ động viên là những người nêu cao ý thức bảo vệ môi trường. Chúng ta đã làm được điều này ở VOC 2011, mọi người đã có ý thức tốt trong việc giữ vệ sinh chung trong khu vực bãi thi đấu, trong khu vực tổ chức tiệc tối. BTC cũng đã thuê xe chở nước rửa đường trong khu vực Làng văn hóa du lịch các dân tộc Việt nam trả lại sự sạch sẽ trong toàn khu vực.

Thay mặt BTC Vietnam Offroad Cup 2011 xin chân thành cảm ơn:
- Các Vận động viên đến từ nhiều miền tổ quốc, các cổ động viên không ngại mưa bão, những người đã tạo ra “cơn bão” đầy lùi cơn bão số 2 tại Đồng Mô trong 2 ngày 25,26/6.
- Cảm ơn các nhà tài trợ cho hội thi : VP Bank – Conocophilips - VIBI Việt Nam Sabeco Coorslight- denchieusang.com – Công ty Lienminh
- Cám ơn các cơ quan truyền thông, báo, đài đã đưa tin và tường thuật về hội thi đến với công chúng cả nước.
- Cám ơn BQL làng văn hóa du lịch các dân tộc Việt nam.
- Cám ơn Công an TP Hà nội, Công an Sơn Tây cùng anh em Funs của OF đã hỗ trợ an ninh trật tự cho hội thi.
- Cảm ơn CLB Offroad và cá nhân bác Sơn (cuadedanh) đã lăn lộn nhiều ngày ở bãi thi để có những đường thi với chất lượng chuyên môn cao.
- Cảm ơn các bạn tình nguyện viên OF, những người không thể thiếu trong bất cứ 1 sự kiện lớn nào của diễn đàn.
- Cảm ơn ban trọng tài, những người đã làm việc rất nghiêm túc và chuyên nghiệp để có kết quả chính xác, công bằng cho hội thi. Các bác đã là “ Trọng tài quốc gia: ô tô thể thao địa hình :)
- Cám ơn đại bang Ô phở và các tay súng dở... cứ chạy vào đường thi
- Cám ơn ban nhạc bảy con milus và các nhà tài trợ đồ chơi cho cún
- Cảm ơn các cá nhân và thành viên đã có những đóng góp đặc biệt cho hội thi : Bác Sonrack Công tác TNV và Chụp ảnh ; bác beu4x4 hỗ trợ xe xúc lật để cứu hộ ; bác YZ125 2 ngày bỏ xem để chuyên chở khách mời ra vào bãi thi đấu ; và nhiều bác khác mà em chưa thể nhớ hết (xin lỗi và sẽ bổ sung khi nhớ :D )

Một lần nữa xin cảm ơn tất cả mọi người.
Hẹn gặp lại các bác trong các bữa tiệc bùn tiếp theo!

BTC Vietnam Offroad Cup 2011.

Chỉnh sửa cuối:

colormatizTài khoản đã xác minh

Buôn bán ở chợ giời!
Website
www.mast.com.vn
Cá nhân em xin được cảm ơn BTC và đặc biệt là các bạn TNV, những người đã không quản ngại thời tiết nắng - mưa, sẵn sàng bỏ công việc để thức khuya - dậy sớm ... đóng góp cho sự thành công của sự kiện lần này
Tôi yêu tất cả các bạn :x:x:x:x:x:x:x:x:x:x

colormatizTài khoản đã xác minh

Buôn bán ở chợ giời!
Website
www.mast.com.vn
Ơ, lúc nãy thấy ông VOC phởn ra 1 đống thơ cơ mà, đâu hết roài?

bes

Xe lăn
Cảm ơn ban trọng tài, những người đã làm việc rất nghiêm túc và chuyên nghiệp để có kết quả chính xác, công bằng cho hội thi. Các bác đã là “ Trọng tài quốc gia: ô tô thể thao địa hình :)
oạch, suýt ngất :)
BTC in cho em cái giấy chứng nhận "đêm hôm đó thanh tịnh", em cần để nộp ngay cho vợ em ạ :)):)):))

Bình X-Five

Xe container
Cá nhân em xin được cảm ơn BTC và đặc biệt là các bạn TNV, những người đã không quản ngại thời tiết nắng - mưa, sẵn sàng bỏ công việc để thức khuya - dậy sớm ... đóng góp cho sự thành công của sự kiện lần này
Tôi yêu tất cả các bạn TNV nữ :-*:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x
Mụ này yêu khôn nhỉ =))

MinhKhoiTài khoản đã xác minh

Thành viên sáng lập
Website
dochoixedap.com
oạch, suýt ngất :)
BTC in cho em cái giấy chứng nhận "đêm hôm đó thanh tịnh", em cần để nộp ngay cho vợ em ạ :)):)):))
Ơ em khai với vợ là ngủ với cụ ,giờ cụ nói thế này thì chít em rồi 8-|

Em cũng xin cám ơn anh Hùng cò đã không quản trời mưa đường trơn phóng xe hơn chục km đi mua đồ cho anh em :D
Một buổi tối thứ 7 thật dễ chịu :))

bes

Xe lăn

KenBlock1102

Xe tăng
Cảm ơn tất cả mọi người vì tất cả mọi thứ. Thế cho gọn.

Xem hình cà tin thấy các cụ vất vả quá.

tiger

Xe tăng
Em cũng xin cám ơn BTC đã tạo ra sân chơi
Cám ơn các VDV khác đã cố gắng hơn em, xe tốt hơn em để em ko phải lên bục nhận giải
Cảm ơn khán giả đã ko ném cà chua... khi xe em mắc lỗi
...
Cuối cùng bạn nào nhẩy mất hoặc nhặt đc thẻ VĐV của em cho em xin lại để về nộp Gấu và làm chứng từ thanh toán, ko thì gấu cứ nghi em trốn đi xxx 2 ngày. Em hứa cám ơn và hậu tạ

Chỉnh sửa cuối:

bes

Xe lăn
Em cũng xin cám ơn BTC đã tạo ra sân chơi
Cám ơn các VDV khác đã cố gắng hơn em, xe tốt hơn em để em ko phải lên bục nhận giải
Cảm ơn khán giả đã ko ném cà chua... khi xe em mắc lỗi
...
Cuối cùng bạn nào nhẩy mất hoặc nhặt đc thẻ VĐV của em cho em xin lại để về nộp Gấu và làm chứng từ thanh toán, ko thì gấu cứ nghi em trốn đi xxx 2 ngày. Em hứa cám ơn và hậu tạ
Ông sang tôi cho cái thẻ đỏ của trọng tài, tha hồ mà oách nhá :))

Gõ kiến

Xe buýt
@ Voc 2011 thật là tuyệt! Một trải nghiệm tuyệt vời với các Offroader! Nhà em chờ đến 2012 tại Đà Nẵng xinh đẹp ạ! Nhưng VOC thanh toán cho em hóa đơn mua mấy lọ DEF vì ghẻ kềnh.... ghẻ càng..... rồi nhá!!!:))
Nhà cháu tiếc vì ko ở lại được đến cuối cùng lúc trao giải và sau đấy nữa.......:-?

Già bà

Xe điện
Cụ chủ thớt quên chưa cám ơn cổ động viên và khán giả ạ. E nghĩ đây cũng là thành phần quan trọng và k thể thiếu trong mỗi cuộc chơi.
Còn quên cám ơn BQL làng VH, cám ơn các lực lượng bảo vệ an ninh trật tự (CA Sơn tây, Funs-OF)

Cảm ơn tất cả các bác đã viết hoặc đọc ở thớt này ạ @};-
Ơ, thế là em cũng đc cám ơn à ;;)

bes

Xe lăn
@ Voc 2011 thật là tuyệt! Một trải nghiệm tuyệt vời với các Offroader! Nhà em chờ đến 2012 tại Đà Nẵng xinh đẹp ạ! Nhưng VOC thanh toán cho em hóa đơn mua mấy lọ DEF vì ghẻ kềnh.... ghẻ càng..... rồi nhá!!!:))
Nhà cháu tiếc vì ko ở lại được đến cuối cùng lúc trao giải và sau đấy nữa.......:-?
Cụ đi với vợ thì về sớm là đúng rồi còn gì, đoạn sau hư lắm, em thề :P

tiger

Xe tăng
Ông sang tôi cho cái thẻ đỏ của trọng tài, tha hồ mà oách nhá :))
Oách nhưng ko đc vì 2 lý do
1. Léo thanh toán đc
2. Qui tội là lừa đảo, báo đi thi hóa ra làm trọng tài - phong bì đâu????????????????

GiangtrocTài khoản đã xác minh

Thành viên sợ vợ
Em cũng cảm ơn:
1. Cảm ơn như nội dung của chủ thớt
2. Cảm ơn Carmax cho mượn xe, đổ xăng, mua giầy
3. Cảm ơn Hùng cò lội mưa đi mấy chục km mua tool (chắn)
4. Cảm ơn Picup + Jolie đã ủng hộ 1 phần kinh phí thi (2 ông này oánh cả đêm ù được 2 ván suông)
5. Cảm ơn 3G tài trợ thuốc lá 2 ngày
6. Cảm ơn Long B.D tài trợ beer suông trong suốt quá trình thi
7. Cảm ơn Minhkhoi cho mượn mũ RFC
8. Cảm ơn Viking cho mượn mũ thi bài 1
9. Cảm ơn Saigonvw cho mượn mũ thi bài 4
10. Cảm ơn hải kar cho mượn mũ thi bài 5+6

Còn ai nữa không nhỉ :)