Longblue9x 0968231191 lừa đảo bán iphone trên otofun

Trạng thái
Thớt đang đóng

longblue9x

[Tịch thu bằng lái]
nhà số 1 ngõ 120 đường hoàng quốc việt cầu giấy hà
Giờ cái nick của em chơi trong này cũng 1 thời gian lại bị chỉ trích là clone rồi này các cụ :)) chú càng xử lí tôi càng thấy chú kém trong cách xử lí vấn đề. Chú yên tâm, ở cái tinhte chú đút tiền cho mod dập đi được chứ còn ở đây ko có chuyện đấy đâu.
vậy cho em xin cái số điện thoại đi xem anh nói chuyện như thế nào chứ gõ phím như thế này mãi mỏi tay em lắm

ghd

Xe buýt
kính chào các cụ các mợ !
còn tôi tóm tắt sơ qua VẤN ĐỀ TÔI GẶP PHẢI NHÉ :
tôi có bán cho 1 khách hàng 1 máy 6 , tôi cũng có khẳng định là máy tôi bán ra zin không vấn đề gì dùng tất cả mọi chức năng ok . sau 1 tháng người dùng sử dụng làm rơi máy bắt đầu sinh ra lỗi treo táo , nháy màn . ( cái này người dùng có xác nhận là máy bị rơi đoàng hoàng ) .cái này tôi có nói rõ là không thuộc diện bảo hành và chỉ có thể hỗ trợ bảo hành . sau đó người ta cầm máy ra chỗ khác rồi mở máy ra kêu rằng máy dựng , máy thay vỏ các thứ . vì không muốn to chuyện nên tôi đã chấp nhận nhận sai về phía mình để bảo hành cho xong . nhưng vấn đề là người viết bài là 1 người tôi ko hề biết đến ( 1 kẻ theo tôi thấy là 1 người cố tình nói xấu tôi _ nhằm hạ thấp uy tín tôi _ đá đổ bắt cơm của tôi và gia đình ) nói tôi là lừa đảo _+ rắp tâm + nhẫn tâm làm việc . và gây sức ép cho tôi để không mất tiền bảo hành ! . tôi có hỏi người mua máy để tìm người viết nhưng không được nên tôi cũng có 1 chút bức xúc . còn việc hỗ trợ từ đầu chí cuối tôi đã làm cho người mua máy rồi . các bạn có thể nghe ghi âm . từ lúc bạn bị rơi tôi đã hỗ trợ hết sức rồi chứ không phải đến bây giờ với hỗ trợ ,)
CHỐT LẠI

1: AI SAI NGƯỜI ĐÓ CHỊU , DÁM LÀM DÁM CHỊU .

2: TÔI SẼ ĐỔI CHO BẠN HẠNH 1 MÁY KHÁC ( KHÔNG PHẢI VÌ TÔI SỢ BẠN , MÀ TÔI TIN ĐÓ LÀM VIỆC LÀM ĐÚNG ĐỂ MỌI NGƯỜI NHÌN RA TÔI CÓ PHẢI LÀ NGƯỜI NHƯ BẠN NÓI HAY KHÔNG ? )
CÒN TÔI CHƯA ĐỔI MÁY CHỈ VÌ TÔI MUỐN GẶP TRỰC TIẾP KẺ VIẾT BÀI ĐỂ ĐỔI CHẤT VÀ LÀM RÕ VẤN ĐỀ MÀ THÔI NHƯNG KẺ VIẾT BÀI CHƯA BAO GIỜ RA MẶT CẢ , CÒN TÔI ĐỊA CHỈ + TUÔI + TUÔI + SỐ ĐT RÕ RÀNG ! . ( giờ thì không quan trọng việc gặp mặt . tôi chỉ chắc chắn bằng mọi giá sẽ tìm kẻ viết bài này để xử lý mà thôi )
Trong kinh doanh dữ chữ tâm chữ tín mới khó chứ tôi cũng chả biết bạn nhất thiết tìm gặp ng viết bài để xử lý để làm gì, trong khi vd chính chỉ cần xử lý cái máy là xong

longblue9x

[Tịch thu bằng lái]
ông cố cãi cùn làm gì, mà nói thật, ông tiếc vài củ để khắp các nơi long bờ cu 9x lừa đảo (longblue9xhn lừa đảo)
tuỳ ông chọn thôi, nếu đặt tôi vào trường hợp ông sky gì đó, tôi đé-o cần ông trả tiền đâu, cứ bù lu như thế này ông khác chết thôi.
tôi còn lâu với chết nhé . tôi vẫn sống và khỏe mạnh tại SỐ 1 NGÕ 120 HOÀNG QUỐC VIỆT . CẦU GIẤY HÀ NỘI. SỐ ĐIỆN THOẠI TÔI LÀ 0968231191. ÔNG XEM LÀM NHƯ THẾ NÀO ĐỂ TÔI CHẾT LUÔN HỘ TÔI CÁI

duc.clancrew

Xe máy
Thế là thay vỏ chứ có mông được cái vỏ zin đâu ;))
Mấy con vờ tu mông kiểu đấy thì cháo đếu có mà húp :))
Mông má là đâu nhất thiết phải mông trên cái cũ ;)), ngồi đấy sửa vỏ mà hết ông nọ đóng ic cá kiểu thì cụ bảo niềm tin ở đâu?

longblue9x

[Tịch thu bằng lái]
Trong kinh doanh dữ chữ tâm chữ tín mới khó chứ tôi cũng chả biết bạn nhất thiết tìm gặp ng viết bài để xử lý để làm gì, trong khi vd chính chỉ cần xử lý cái máy là xong
XỬ LÝ NHƯNG NÓ VÔ LÝ THÌ CÓ NÊN XỬ LÝ KHÔNG ANH

NNS

Xe ngựa
tôi còn lâu với chết nhé . tôi vẫn sống và khỏe mạnh tại SỐ 1 NGÕ 120 HOÀNG QUỐC VIỆT . CẦU GIẤY HÀ NỘI. SỐ ĐIỆN THOẠI TÔI LÀ 0968231191. ÔNG XEM LÀM NHƯ THẾ NÀO ĐỂ TÔI CHẾT LUÔN HỘ TÔI CÁI
dũng hãn phết.
có thằng này trong GH CN phí mẹ nó tinh thần OF các cụ ạ

khanghuy

Xe tải
Tiền ít cứ thích sang chảnh, kêu cái giề. Mà mua bên NT thì sang đấy mà kêu.
Cụ ơi tiền ít là không được mua iphone ạ? cụ nick 09 mà sao nói vậy. Để cho mọi người mua được hàng chất lượng và tránh hàng kém là xấu ạ, việc đưa ra các nơi bán hàng chưa chuẩn thì càng nhiều người biết càng tốt chứ cụ. Lỡ người thân cụ mua phải hàng không tốt cụ thấy sao.

jake90

Xe tăng
xin phép anh nhé ! thằng viết bài này chưa bao giờ dám và chưa bao giờ muốn gặp em nhé .
thì sky1990 đã viết là cần thời gian và địa điểm kìa, bạn công khai cái đó lên nhattao , OF xem có ai nói đc gì, đằng này lại cứ đổ lỗi này nọ trong khi việc của mình chưa tốt

casauking

Xe tăng
vậy cho em xin cái số điện thoại đi xem anh nói chuyện như thế nào chứ gõ phím như thế này mãi mỏi tay em lắm
Tôi ko ở vn nên ko cần chú quan tâm số đt gì cả, còn tôi thấy cách bán hàng vớ vẩn của chú thì tôi comment. Từ hồi xưa chú check máy mà bắt tay thợ để lừa người mua là tôi đã ko tin chú làm ăn đàng hoàng rồi. Từ hồi tầm 2010 2011 phốt đấy của chú đã nổi lên trên tinhte rồi.

Hoắc

Xe hơi
:DOlala sắp có VLTK phiên bản otofun:D:D:D:D
E dự trình PK của longblue khá cao ạ!!! Ý cccm sao?

Semi-auto

Xe tải
Cụ cứ bình tĩnh chữ nhỏ thôi. Vạn sự tùy duyên. Có duyên thì sẽ gạch, nhầm gặp, cụ lo gì. :))

Hainguyen567

Đi bộ
em cám ơn anh đã quan tâm . chứ TÂM - TÍN của em vẫn như ngày đầu tiên thôi anh . còn hướng giải quyết thì thế nào cũng được anh ạ . thật ra em chỉ muốn tìm thằng viết bài thôi anh . còn việc của bạn hạnh nó đơn giản mà anh . 1 lân nữa cám ơn anh . còn chốt lại em không bao giờ sai 100% a nhé , em chỉ đồng ý ở góc nhìn của anh là em sai 99% thôi anh ạ
E vẫn cố để gặp b sky1990 thì e sai 100%
Nếu b ấy nói sai bịa đặt thì lúc đấy mới đáng trách
Nhưng vì b Hạnh là con gái...ko thể nào đối chất với 1 thợ cứng về kĩ thuật như e dc
Nên b sky1990 đứng ra bênh vực về lí lẽ cho b hạnh dc ae rất hoan nghênh và ủng hộ
E nen giải quyết càng nhanh càng tốt với b Hạnh để vụ này xong xuôi

Còn e cứ cự cãi hoặc lia lẽ lại với ae thì ....

Có thể xem đây như là 1 hình thức lăng xê của e
Giống như bà tưng, ngọc trinh dùng vú và bưởi để lăng xê m

muoibaconcho

Xe điện
EM NÓI RỒI , em ko nói lại bảo em sợ , em đuối lý . em tìm mọi cách gặp thằng viết bài ( xin phép gọi bằng thằng vì em *** coi nó ra cái con mẹ gì luôn ạ ) mà em thể tìm được , hỏi ng mua máy cũng không nói , 1 NHÂN VẬT BÍ ẨN : KHÔNG TÊN + KHÔNG TUỔI + KHÔNG ĐỊA CHỈ + KHÔNG SĐT . lên các from bêu riếu , lăng xê cho em mà không 1 lần dám gặp em !
Thế này nhé:
1.thớt này là chỗ làm rõ các vấn đề trong việc mua bán iP giữa cụ và bạn Hạnh nên chỉ bàn về vấn đề đó thôi. Các vấn đề tư thù cá nhân cụ tự giải quyết đừng có lôi vào trong này.
2. Cái máy cụ bán đã thay vỏ trong khi quảng cáo là zin. Như vậy, cụ bán hàng không đúng như cam kết, cái sai là của cụ không phải của khách hàng. Trong trường hợp này thì giao dịch vô hiệu, cụ trả lại tiền, khách hàng trả lại máy cho cụ là chính xác. Theo em cụ nên trả tiền cho Hạnh ngay và luôn mà không kèm theo bất kỳ điều kiện gì.
3. Uy tín, thương hiệu của cụ đã tổn hại nghiêm trọng trên Of. Cụ nên dành thời gian mà xây dựng lại hơn là dành thời gian đi tìm nick kia.

Thân

casauking

Xe tăng
:DOlala sắp có VLTK phiên bản otofun:D:D:D:D
E dự trình PK của longblue khá cao ạ!!! Ý cccm sao?
Chắc định cân team nhưng cân nhầm địa điểm, bên này các cụ toàn loại đầu có sạn, ko phải cứ nhét ít tiền cho mod là xoá bài đc như bên nhattao

longblue9x

[Tịch thu bằng lái]
thì sky1990 đã viết là cần thời gian và địa điểm kìa, bạn công khai cái đó lên nhattao , OF xem có ai nói đc gì, đằng này lại cứ đổ lỗi này nọ trong khi việc của mình chưa tốt
MÌNH ĐÃ TRẢ LỜI RỒI MÀ . BẠN XEM THỜI GIAN BẠN COMENT VÀ THỜI GIAN MÌNH COMENT BÊN NHẬT TẢO XEM

jake90

Xe tăng
Tôi ko ở vn nên ko cần chú quan tâm số đt gì cả, còn tôi thấy cách bán hàng vớ vẩn của chú thì tôi comment. Từ hồi xưa chú check máy mà bắt tay thợ để lừa người mua là tôi đã ko tin chú làm ăn đàng hoàng rồi. Từ hồi tầm 2010 2011 phốt đấy của chú đã nổi lên trên tinhte rồi.
Đúng kiểu xin số hẹn gặp :)) biết đâu núi cao còn có núi cao hơn

pyh

Đi bộ
em cám ơn anh đã quan tâm . chứ TÂM - TÍN của em vẫn như ngày đầu tiên thôi anh . còn hướng giải quyết thì thế nào cũng được anh ạ . thật ra em chỉ muốn tìm thằng viết bài thôi anh . còn việc của bạn hạnh nó đơn giản mà anh . 1 lân nữa cám ơn anh . còn chốt lại em không bao giờ sai 100% a nhé , em chỉ đồng ý ở góc nhìn của anh là em sai 99% thôi anh ạ
Định mệnh sai 99% thôi không sai 100%! Bán máy dựng không lừa được khách đó là sai lầm 99% à???

cogang

Xe tăng
tôi đã nhận đứng ra trung gian cho 2 bên gặp và nêu rõ quan điểm nhưng sky không thấy phản hồi. chắc tôi không đủ năng lực như sky yêu cầu.

Trạng thái
Thớt đang đóng