Lùi xe bị đụng, nhờ các cụ chỉ chỗ mua vỏ đèn hậu xe cerato 2011

mr.tog

Xe đạp
Chào các cụ, em mới lái nên còn non quá, hôm qua lùi xe không hiểu thể nào quên luôn chân phanh, thế là xe cứ lao băng băng, đụng vào tường nhà người ta, kiểm tra lại thì thấy khó xử lý nhất là bị vỡ mất vỏ gương chiếu hậu, còn các xước sơn, cong vênh thì mình còn xử lý được, các cụ chỉ giúp em chỗ nào mua được hàng chuẩn với, không gấu nhà em mà phát hiện ra thì em chết mất. Em cám ơn các cụ nhiều

br,

ntanhbk

Xe tải
Mời cụ qua đây: Phố Đồng Nhân (chợ Trời, Hà Nội)

Cụ cứ thu gom mảnh vỡ mang ra cho no hàn rồi đi sơn lại.

start.stop

Xe buýt
Website
www.anycar.vn
Chào các cụ, em mới lái nên còn non quá, hôm qua lùi xe không hiểu thể nào quên luôn chân phanh, thế là xe cứ lao băng băng, đụng vào tường nhà người ta, kiểm tra lại thì thấy khó xử lý nhất là bị vỡ mất vỏ gương chiếu hậu, còn các xước sơn, cong vênh thì mình còn xử lý được, các cụ chỉ giúp em chỗ nào mua được hàng chuẩn với, không gấu nhà em mà phát hiện ra thì em chết mất. Em cám ơn các cụ nhiều

br,
Xe cụ chủ thớt là xe giề vậy.

Lệ Xuân

Xe tăng
mr.tog nói:

br,
Khiếp, cụ nài sợ vợ thế! Hay trốn vợ đưa bồ đi chơi xong bị bẹp lít?

mr.tog

Xe đạp
Khiếp, cụ nài sợ vợ thế! Hay trốn vợ đưa bồ đi chơi xong bị bẹp lít?
Em cũng có sợ vợ cụ ạ, vợ dạy thì ấm vào thân, nhưng được cái vợ em hay dạy dỗ chu đáo lắm, mà em thì học sinh hư, thích nghỉ ngơi hơn học nên phải làm nhanh ko lại phải lên lớp trả bài ạ :))

auto_nd

Xe tăng
cụ vào trang nhà cụ Color Matiz tham khảo xem mast.com.vn

Winstorm07

Xe container
ặc ặc, e ko đọc kỹ tưởng cụ vỡ đèn hậu hóa ra là gương. :))
Gương thì e ko có :D
Tai tồ thì cụ ý để là vỡ đèn hậu, nhưng mà nội dung thì lại nói là vỡ gương.
Túm lại là em cũng chưa chắt lọc được là cụ ý bị vỡ cái gì hay là vỡ cả 2??!!!! :D

mr.tog

Xe đạp
Em xin lỗi các cụ trong lúc bối rối em viết sai nội dung làm các cụ nhầm lẫn, cụ thể là em vỡ cái đèn hậu ( cái vỏ nhựa bên ngoài thôi ạ).
@cụ kenu97: cám ơn cụ đã cho đầu mối chuẩn ko cần chỉnh, nhưng xe em là cerato 2011 nhập khẩu, ko biết loại của cụ có đúng y chang không, vì em muốn mua cái y chang, để 2 mắt vợ 2 em giống nhau, chứ mà để bên lệch nhau thì tội vợ 2 em lắm. có gì em sẽ gọi cho cụ sau vậy
Em cũng đã qua chỗ bảo hiểm thì bên đó cũng đồng ý thay cho em nhưng với chế tài là một ít % ( nói chung là chấp nhận được ) bên bảo hiểm cam đoan với em là "chính hãng", để mai em ra chỗ sửa xem thế nào nếu không được y chang thì chắc em se phải mua ở ngoài rồi ạ.

br,

seadogs

Xe tăng
Cụ Tog cẩn thận, chiều qua em lùi xe cũng bị xứt mất 1 miếng ở mũi, gấu biết gấu bảo cứ liệu đấy tháng này trừ lương, lần sau cẩn thẩn nó tuyển lái mới :D