Chi hội Mặc định - Sửa chữa, bảo dưỡng, thay thế phụ tùng xe Getz - mời các cụ vào đây

Trạng thái
Thớt đang đóng

SHTP

Xe buýt
Dây thay là hàg OEM, lấy đâu ra zin theo xe, lại càg kô có màu đỏ như của cụ SHTP. Cụ SHTP đầu tư đồ chơi gần ~ tiền mua xe rồi... Các cụ cũg đừg quá ảo tưởg về đồ thay thế cho Getz ạk.
Cụ cứ tháo bộ dây find ra mua 1 chai sơn xịt màu đỏ về xịt là giống của iêm thôi mà :P

qchien090

[Tịch thu bằng lái]
Cụ cứ tháo bộ dây find ra mua 1 chai sơn xịt màu đỏ về xịt là giống của iêm thôi mà :P
Cụ ơi, sơn mà kô bả matiz thì khj chạy máy nóng nó bay hết màu sơn cụ ạk. ;))

Văn thiện

Xe máy
ôi giời ơi các cụ ơi hôm nay em vào hãng thay 4 sợi dây cao áp mà nó chém em 865.000 + với tiền công 150.000 + thuế giá tri gia tăng 10% tổng cộng em phải trả hết 1.030.000 . đúng là làm tiền nhau HYUNDAI SÔNG HÀN Đà Nẵng đó các cụ ạ . có lẽ từ nay em không vào hãng nữa em sợ lắm rồi . thay xong xe chạy ngon tuyệt , em lấy luôn mấy sợi dây cũ về làm sơ cua vậy hoặc ai thiếu mình cho , như hôm nay xe em chỉ hư có một sợi thôi vậy mà nó bắt thay cả 4 sợi .
Chẳng mấy khi bắt đc Gà mà cụ

cptu176

Xe điện
Càng nhiều cấp thì chuyển số càng êm mượt hơn, ăn ít xăng hơn. Cụ cứ để ý con xe cub honda 82 (chỉ có 3 số tiến) ngày xưa và so với các xe số bây giờ ( honda future chẳng hạn) là sẽ hiểu. Xe honda cub 82 (loại 70-90cc) mà có 3 số thì đi sẽ giật, máy gào to.
Rỏi kỹ thụt gớm nhấy =))

Bi Đức

Xe máy
Dây thay là hàg OEM, lấy đâu ra zin theo xe, lại càg kô có màu đỏ như của cụ SHTP. Cụ SHTP đầu tư đồ chơi gần ~ tiền mua xe rồi... Các cụ cũg đừg quá ảo tưởg về đồ thay thế cho Getz ạk.
Vậy e ko ảo tưởng về đồ thây thế...e gọi là đồ chơi cho getz thì có gọi là ảo tưởng sức mạnh ko cụ nhể.kk
E cũng đang lăn tăn vụ 4bugi NGK và bộ dây find đồ chơi (ảo tưởng sức mạnh =))) nên cũng hơi lăn tăn tí gọi là...
Ko thì máu qúa e chơi bình xịt màu hường,tím về cho nó đổi màu khỏi đụng luôn hay sao bác SHTP nhể 8-}

qchien090

[Tịch thu bằng lái]
Vậy e ko ảo tưởng về đồ thây thế...e gọi là đồ chơi cho getz thì có gọi là ảo tưởng sức mạnh ko cụ nhể.kk
E cũng đang lăn tăn vụ 4bugi NGK và bộ dây find đồ chơi (ảo tưởng sức mạnh =))) nên cũng hơi lăn tăn tí gọi là...
Ko thì máu qúa e chơi bình xịt màu hường,tím về cho nó đổi màu khỏi đụng luôn hay sao bác SHTP nhể 8-}
Cụ SHTP hay chở hàng loại nặng (ngực bự, mông to) nên mới cần độ lên như vậy. Chứ như ae mình chở gấu vs F1 thì em nghĩ 1.1 là ổn rồi. Nếu cụ muốn đú theo cụ SHTP thì phải đặt hàng nắp capô trong suốt thì màu mè bên trong nó mới nổi. Mà màu mè quá nó lại tàu hóa cái xe cụ ợ... :D

Công Nông

Xe điện
Tuần sau đại hội chiến luôn các cụ nhỉ :)

Trạng thái
Thớt đang đóng