Chi hội Mặc định - Sửa chữa, bảo dưỡng, thay thế phụ tùng xe Getz - mời các cụ vào đây

Trạng thái
Thớt đang đóng

dothanhnhung

Xe hơi
nước mát rất quan trọng nên kiểm tra thường xuyên

cptu176

Xe điện
Càng nhiều cấp thì chuyển số càng êm mượt hơn, ăn ít xăng hơn. Cụ cứ để ý con xe cub honda 82 (chỉ có 3 số tiến) ngày xưa và so với các xe số bây giờ ( honda future chẳng hạn) là sẽ hiểu. Xe honda cub 82 (loại 70-90cc) mà có 3 số thì đi sẽ giật, máy gào to.
Rỏi kỹ thụt gớm nhấy =))

Bi Đức

Xe máy
Dây thay là hàg OEM, lấy đâu ra zin theo xe, lại càg kô có màu đỏ như của cụ SHTP. Cụ SHTP đầu tư đồ chơi gần ~ tiền mua xe rồi... Các cụ cũg đừg quá ảo tưởg về đồ thay thế cho Getz ạk.
Vậy e ko ảo tưởng về đồ thây thế...e gọi là đồ chơi cho getz thì có gọi là ảo tưởng sức mạnh ko cụ nhể.kk
E cũng đang lăn tăn vụ 4bugi NGK và bộ dây find đồ chơi (ảo tưởng sức mạnh =))) nên cũng hơi lăn tăn tí gọi là...
Ko thì máu qúa e chơi bình xịt màu hường,tím về cho nó đổi màu khỏi đụng luôn hay sao bác SHTP nhể 8-}

qchien090

Xe hơi
Vậy e ko ảo tưởng về đồ thây thế...e gọi là đồ chơi cho getz thì có gọi là ảo tưởng sức mạnh ko cụ nhể.kk
E cũng đang lăn tăn vụ 4bugi NGK và bộ dây find đồ chơi (ảo tưởng sức mạnh =))) nên cũng hơi lăn tăn tí gọi là...
Ko thì máu qúa e chơi bình xịt màu hường,tím về cho nó đổi màu khỏi đụng luôn hay sao bác SHTP nhể 8-}
Cụ SHTP hay chở hàng loại nặng (ngực bự, mông to) nên mới cần độ lên như vậy. Chứ như ae mình chở gấu vs F1 thì em nghĩ 1.1 là ổn rồi. Nếu cụ muốn đú theo cụ SHTP thì phải đặt hàng nắp capô trong suốt thì màu mè bên trong nó mới nổi. Mà màu mè quá nó lại tàu hóa cái xe cụ ợ... :D

Công Nông

Xe điện
Tuần sau đại hội chiến luôn các cụ nhỉ :)

qchien090

Xe hơi
E đag có ý định lê mâm cho vk cả nhà e...bác nào có ý định thay hay dư thì để lại cho e với ah.:-bd:-bd:-bd:-bd
Em chả hỉu ý cụ. Lên mâm mà vẫn 14" thì lên làm gì ạ? Có hẳn 1 topic lazang đúc ở chi hội mình đó. Cụ vào bảo cậu êý send hình cho mà chọn. Còn nếu vẫn dùng vành sắt theo xe thì lại khác.

qchien090

Xe hơi
Tuần sau đại hội chiến luôn các cụ nhỉ :)
Cụ Công Nông chế giúp em bộ tự động khóa cửa & lúc khóa or mở khóa bằng nút bấm trên chìa nó kêu tin tin đc kô?
Cần những linh kiện gì cụ có thể chỉ chỗ hoặc mua về làm giúp em luôn rồi em gửi cụ. Xog cụ định ngày đẹp em qua mời cụ đi uống bia ạk.
Mấy cái đồ này em qua bên làm điện & nội thất nhưng kô đc ưng lắm. Hy vọng có dịp đc giao thông với cụ... :D

Trạng thái
Thớt đang đóng