[Funland] Mổ bệnh trĩ ở đâu uy tín ạ

sauken

Xe container
Tưởng nhớ
Vì sao lại chọn Longo vậy Cụ. Mình thấy Cụ nào nói thầy là pgs Nguyễn Thế Thịnh nói mổ gì mổ ko nên Longo, rồi nó làm hậu môn nhỏ lại 32mm....biến chứng. Bên Webtretho thì nói pp Miligan Morgan thì ok. Hong biết sao. Tks Cụ.
phương pháp là 1 chuyện, còn AI MỔ lại là chuyện hác bác ạ.

thoigian12

Xe máy
Cụ lên Bênh viện y học cổ truyền TW mổ phương pháp mới hinh như là: Dopller

Vdung1972

Xe container
Nơi tôi sinh-Hà Nội.Ngày tôi sinh-Một ngày bỏng ch
Website
www.nhtm.gov.vn
Cụ lên Bênh viện y học cổ truyền TW mổ phương pháp mới hinh như là: Dopller
Vâng, BV em có đủ các PP ạ

Vì sao lại chọn Longo vậy Cụ. Mình thấy Cụ nào nói thầy là pgs Nguyễn Thế Thịnh nói mổ gì mổ ko nên Longo, rồi nó làm hậu môn nhỏ lại 32mm....biến chứng. Bên Webtretho thì nói pp Miligan Morgan thì ok. Hong biết sao. Tks Cụ.
Hiện nay BV em mổ trĩ bằng phương pháp hiện đại nhất đó là khâu treo triệt mạch bằng laze dopler, vừa ít đau, ít chảy máu, vài ngày là bn có thể ra viện đi làm bt rồi ạ.

Mổ thì chỉ qua Việt Đức là nhất chứ cụ
Đa phần thì như vậy nhưng trĩ thì ko phải.

Hưngchột

Xe buýt
Hiện nay BV em mổ trĩ bằng phương pháp hiện đại nhất đó là khâu treo triệt mạch bằng laze dopler, vừa ít đau, ít chảy máu, vài ngày là bn có thể ra viện đi làm bt rồi ạ.
em mới đọc đâu đó có cụ làm kiểu này về đang kêu chết cha chết mẹ luôn. Cụ có quảng cáo quá không

Vdung1972

Xe container
Website
www.nhtm.gov.vn
em mới đọc đâu đó có cụ làm kiểu này về đang kêu chết cha chết mẹ luôn. Cụ có quảng cáo quá không
Em chả phải quảng cáo, người bệnh thì cũng có người tình trạng thế này, người tình trạng thế khác, đâu cứ phải ai trĩ cũng đều giống nhau đâu ạ, rồi cơ địa mỗi người và sức chịu đựng của mỗi người mỗi khác ạ. Mà cũng có thể có xác xuất, tỷ lệ phẫu thuật xong có biến chứng như đau, chảy máu... dù cực thấp. BV em mổ 1 năm tầm gần vài ngàn ca cụ ạ.

Chỉnh sửa cuối:

Trung ruồi 9x

Xe hơi
[/QUOTE]
Em bị món này giờ khó chịu quá. Mỗi lần đi uống bia rượu về là chảy máu thành tia luôn. Thấy nhiều bác đi cắt về kêu đau dã man, xong lại bị hẹp không đi ị được nên em không dám cắt

Vdung1972

Xe container
Website
www.nhtm.gov.vn
Em bị món này giờ khó chịu quá. Mỗi lần đi uống bia rượu về là chảy máu thành tia luôn. Thấy nhiều bác đi cắt về kêu đau dã man, xong lại bị hẹp không đi ị được nên em không dám cắt
[/QUOTE]

Hiện nay BV em phẫu thuật trĩ bằng nhiều phương pháp,doppler, Longo, dao siêu âm, tùy theo thể trạng, tình trạng bệnh thực tế và điều kiện của từng người bệnh mà ngoại họ tư vấn nên mổ theo pp nào. Hẹp hay đau do phẫu thuật ko tốt và kèm theo cơ địa người bệnh nữa cụ ạ. cụ 80 bên em mổ còn chịu được đau và mấy hôm ra viện nữa là thanh niên.

Các cụ đi điều trị đâu thì điều trị nhưng em khuyên nên đến cơ sở y tế chuẩn, đừng đi tiêm, phẫu thuật ở những nơi không đảm bảo về trang thiết bị máy móc, con người, cuối cùng biến chứng lại quay về với bọn em hoặc các BV TW, lúc đó xử lý mệt lắm ạ.

Chỉnh sửa cuối:

Vdung1972

Xe container
Website
www.nhtm.gov.vn
Các cụ đang bị trĩ nội, trĩ sa ra ngoài, sưng, chảy máu..., sau mổ có thể dùng thêm trà trĩ dạng túi lọc để điều trị, nặng kết hợp với bột ngâm trĩ của BV em nhé, cực kỳ hiệu quả ạ. Cần tư vấn cứ call em: Dũng 098.355..2878 nhé

Che tri so 9 cai dang.jpg
Che tri so 9.jpg

Gianglong01

Xe đạp
thủ tục cực kỳ thoáng tổng thời gian trong 1 ngày (24h)

boy_spott

Xe điện
em có bài thuốc không phải mua , hái về đun ngâm có búi trĩ tuyệt vời

Trung ruồi 9x

Xe hơi
Thuốc lá em uống chán rồi. Được mỗi cái mát dễ đi vệ sinh chứ không ăn thua. Cụ nào nặng lòi ra như em chỉ có cắt hoặc tiêm

Lucas88

Xe máy
Hiện nay BV em phẫu thuật trĩ bằng nhiều phương pháp,doppler, Longo, dao siêu âm, tùy theo thể trạng, tình trạng bệnh thực tế và điều kiện của từng người bệnh mà ngoại họ tư vấn nên mổ theo pp nào. Hẹp hay đau do phẫu thuật ko tốt và kèm theo cơ địa người bệnh nữa cụ ạ. cụ 80 bên em mổ còn chịu được đau và mấy hôm ra viện nữa là thanh niên.

Các cụ đi điều trị đâu thì điều trị nhưng em khuyên nên đến cơ sở y tế chuẩn, đừng đi tiêm, phẫu thuật ở những nơi không đảm bảo về trang thiết bị máy móc, con người, cuối cùng biến chứng lại quay về với bọn em hoặc các BV TW, lúc đó xử lý mệt lắm ạ.
[/QUOTE]
Nhờ bác nói kỹ hơn về dao siêu âm cho em nhé. E đang tìm hiểu phương án can thiệp

hiện trạng của em sau đi ngoài búi trĩ ko tự co vào ngay, mà phải chờ vài tiếng đồng hồ cơ. Trong mấy tiếng đó khó chịu vướng vía rùi có cơn co thắt

Vdung1972

Xe container
Website
www.nhtm.gov.vn
Nhờ bác nói kỹ hơn về dao siêu âm cho em nhé. E đang tìm hiểu phương án can thiệp

hiện trạng của em sau đi ngoài búi trĩ ko tự co vào ngay, mà phải chờ vài tiếng đồng hồ cơ. Trong mấy tiếng đó khó chịu vướng vía rùi có cơn co thắt
Món này em ko chuyên sâu, cụ Bobibong vừa có người nhà mổ ở BV em, cụ hỏi cụ ấy tư vấn cho khách quan ạ. Cần chuyên môn sâu em sẽ có BS chuyên khoa tư vấn giúp cụ ạ.

Lucas88

Xe máy
Các cụ đã mổ trĩ cho em hỏi sau phẫu thuật 10 ngày đầu, đi wc còn ra máu nhiều ko ah?

Wellgym

Xe hơi
Em cũng mới bị rât đau nhưng mà khỏi rồi, ko fai di bv ko cắt gì hết chỉ uống có 1 loại lá thuốc sấy khô (cây gì em đang tìm hiểu) của bố vợ đem từ campuchia về.
Lá đấy fa như pha trà dễ uống mỗi ngày 1 ấm khoảng 400ml lấy3 lần nước nhạt thì thôi
Em uống có 4 ngày đã thấy ổn nên ko uống nữa vẫn còn khoảng chục ấm nữa Cụ nào dùng alo em (gọi ngày thường nhé 0912173746 ) chỗ này đủ cho ít nhất 2 cụ mới bị khỏi nhé em tặng nhé nhà em ko fai nghề này nhé
Biết là cụ đăng đã lâu nhưng em vẫn hỏi xem liệu cụ còn tí thuốc lá này nữa không cho em xin hoặc mua một ít. Hoặc có cách nào thì cụ chỉ giùm nhé. Cảm ơn cụ.