Một câu truyện sốc...

dongtotti

Xe hơi
Đêm nay lúc đi làm về em gặp một truyện cảm thấy mình bị sốc không biết phải như thế nào mong các kụ cho em lời khuyên:
Lúc đi làm về là 1h15' đêm nay ngày 8-12 trên đường đi về em gặp một cô bé khoảng 18-20 tuổi đêm em cũng chẳng để ý kỹ làm zi cô bé đi bộ trông khá là nhếch nhác em nghĩ hàng họ về đêm nên cũng vụt xe qua đi khoảng 20m nghe tiếng cô bé gọi giật giọng " chú ơi cho cháu đi nhờ " đường vắng cũng chẳng có ai đi lại em thấy thương nên dừng xe bụng cũng chờn chợn cô bé chạy lại đến gần nói " chú cho cháu đi nhờ có người muốn bán cháu sang Lào " rồi khóc tu tu em cho đi nhờ bảo đi đâu cô bé nhờ đưa đến nhà chị gái cách đó khoảng 3km đi dọc đường vừa khóc vừa kể ( nghe giọng thì là người dân tộc ) đầu đuôi như thế này: Cháu ở huyện về đến TP khoảng 6h chiều lên xe ôm về nhà thằng xe ôm chở đi đường khác rủ thêm 3 thằng nữa đưa về làm nhục con bé từ 7h tối đến 11h đêm đên lúc gặp em là cô bé đó vừa chạy thoát em hỏi có nhớ chỗ đó không? Cần đưa ra công an trình báo luôn không? Cô bé chỉ nói cháu muốn về nhà chị và cháu nhớ mặt thằng đã chở cháu đi. Đến đó thì đến nhà chị cô bé đó đêm khuya em cũng ngại làm phiền người ta " sợ lại đổ cho mình làm mất công thanh minh mệt " thế là em về, đến nhà nghĩ mãi thấy nghê nghê nghe nhiều vụ rồi đến lúc mình chứng kiến choáng quá, cũng nghĩ cô bé đó là người dân tộc chắc không biết zi lại để cho mấy thằng khốn nạn sống nhởn nhơ thì còn người khác nữa chúng nó làm thế thì sao? mình cũng là dân làm ăn cuối năm rùi dính vào truyện này hic hic không biết thế nào. Các kụ cho em lời khuyên một cũng là sự chia sẻ hai cũng là để em có cách nghĩ đúng em xin cảm ơn.

MagicMan

Xe buýt
Website
www.dotraco.vn
Nghe kụ kể mà thấy kinh kinh! Giờ đấy nói thật là em nghĩ 100% là hàng luôn. Cũng may mà kụ giúp đúng người. Tội nghiệp cô bé đấy.

jojo_b

Xe tăng
Website
360.yahoo.com
mang ra đồn!!!!
hàng họ hay không biết liền
mờ nếu cô bé nói là thật
thì cũng tốt cho cô bé
còn hơn là vật vờ ngoài đường
biết đâu lại xe ôm hấp tiếp
mờ đi nhờ xe cụ mờ chưa đong
cụ mở thớt này thì em nghĩ vưỡn chưa có vấn đề rề

dongtotti

Xe hơi
:77::77: Em nghĩ cũng có khả năng là hàng họ bị quỵt tiền đó cũng là một khả năng nhưng nếu theo như cô bé kể thì kụ thấy thế nào??? Trên em hàng họ nó cũng ít hơn vì là tỉnh xa nên cũng không nhiêu thủ đoạn mấy, còn em hàng họ thì nên tránh :6::6::6:

jojo_b

Xe tăng
Website
360.yahoo.com
công an!!!
lựa chọn số 1!!!!:6:
kiểu rề các chú ấy cũng đưa em nó về bên chị em nó không mất 1 đồng:69:
mấy vụ này em gặp đầy
thật cũng có dưng đa phần là giả:mad:

caovan

Xe tải
Theo em nghĩ đấy là cụ chủ thớt đã làm phúc rồi đấy ợ, nếu gặp phải "hàng" thì trên đường nó đã giải quyết cụ rồi, đâu phải chờ đến nhà người quen của nó nữa. Thế là cụ đã làm được việc phúc rồi đấy. Vodka cụ (b)(b)(b)(b)(b)

dongtotti

Xe hơi
công an!!!
lựa chọn số 1!!!!:6:
kiểu rề các chú ấy cũng đưa em nó về bên chị em nó không mất 1 đồng:69:
mấy vụ này em gặp đầy
thật cũng có dưng đa phần là giả:mad:
Nếu là hàng họ cũng là được mất trong làm ăn mà thôi phải không kụ, em ghét cái bọn tập thể kia kìa, chúng nó làm lần này không xử lý thì wen đường làm lần tiếp không nên dung thứ cho những loại như vậy :mad:

jojo_b

Xe tăng
Website
360.yahoo.com
em là mợ cụ ợ!!!!
cá nhân em thì căm mấy cái vụ này lắm
1,2 ngày là các chú xxx tìm ra ngay ấy mờ
giả sử chúng nó có thoát được nhưng chúng nó cũng chả sống sung sướng được đâu
em tin vào luật nhân quả
em thấy xe ôm hay lợi dụng sờ mó chị em phụ nữ nhất là lúc chen nhau giành khách

Chỉnh sửa cuối:

HoangHai6789

Xe tải
Em thấy cứ mâu thuẫn thế nào ý. Con bé nhớ đường về nhà chị nó, thì nó cũng sẽ nhớ đường về nhà. Thế mà thằng xe ôm chở đi đg khác ( lúc 6h chiều) mà nó ko biết đg nhảy xuống xe hoặc kêu ng giúp chắc. Thấy nó đi sai đg thì phải bảo, bảo ko đc thì kêu người đi đường.

dongtotti

Xe hơi
Em thấy cứ mâu thuẫn thế nào ý. Con bé nhớ đường về nhà chị nó, thì nó cũng sẽ nhớ đường về nhà. Thế mà thằng xe ôm chở đi đg khác ( lúc 6h chiều) mà nó ko biết đg nhảy xuống xe hoặc kêu ng giúp chắc. Thấy nó đi sai đg thì phải bảo, bảo ko đc thì kêu người đi đường.
cô bé là người ở huyện về thành phố học kụ ạ, người dân tộc họ cũng lành tính có va chạm mấy đâu nên gặp ma cô nó lừa cũng dễ hiểu thôi

jojo_b

Xe tăng
Website
360.yahoo.com
cô bé là người ở huyện về thành phố học kụ ạ, người dân tộc họ cũng lành tính có va chạm mấy đâu nên gặp ma cô nó lừa cũng dễ hiểu thôi
sao cô bé không gặp em sớm hơn nhể???
chỉ cần qua một khóa đào tạo của em, dê j cũng trị được!!!!:102:
khổ thưn

dongtotti

Xe hơi
khổ thưn
Mợ cho số dây thép sáng mai em đi làm trắng đen vụ này chơi với đội quản lý tệ nạn TP cho mấy chú đi xử lý còn cô bé kia đưa cho số dây thép của mợ ;)

HoangHai6789

Xe tải
khổ thưn
Cụ có bài gì phọt ra cho chúng em học tập với ạ. Em 1 lần cũng bị mấy anh 8 vía dê :'(

jojo_b

Xe tăng
Website
360.yahoo.com
các cụ các mợ tập trung vào vụ em dân tộc đi nhá nhá nhá!!!!!
vụ trị dê em phải thu học phí hay đăng kí bản quyền đã
public có mà em phá sản

Website
maytinhthudo.vn
Khó nói lắm cụ ạ, giữa Tp đông đúc này :77:
50% là thật, 50% là "k0 nghe ca vây kể chiện, k0 nghe con nghiện nó trình bày..." :6:

xét trạng thái tâm lí của câu chuyện bác kể về cô bé thì là ko có vc bị hãm hiếp đâu ạ ....... !:77:

lemnguyen

Xe tải
Cụ đã làm 1 việc tốt..đừng băn khoăn cụ ạ...cô bé đấy là hàng hay không thì cụ cũng đã giúp người ta rồi..mà làm phúc thì đương nhiên sẽ nhận lại Phúc thôi..(b)

jackiehuy

Xe điện
dù như nào thì cụ cũng đã giúp người chảng biết đấy là thạt hay giả nhưng bác đã làm việc tốt và không bị gây hại gì cho bản thân là không phải suy nghĩ gì rồi.
em kia đã biết đường gọi bác đi nhờ xe về và có chị cô bé đó. nếu đúng sự thực thì em nghĩ là bọn xe ôm kia không thoát được đâu ợ. bé đó sẽ biết đi tìm công an giúp thôi