Một chút thay đổi cho KF Bố cháu không tắm !

ivannnn

Xe tải
Lại thêm 1 cụ ngộ nhận là nút đi thẳng kìa.
Trước giờ em đi thẳng qua ngã 4 hay những nơi khuất tầm nhìn hoặc trong đám hỗn loạn đều dùng nút ấy...:^) thấy cũng hiệu quả phết, ít nhất mình cũng đc mọi ng để ý, đỡ phải bấm còi gây ồn ào.

kenu97

Xe container
Nhà cụ Quác xây tuyền đá tảng nhẩy!:D
Bí thư lúc nào cũng vững như bàn thạch, cụ yên tâm. quăng thế chứ quăng nữa vẫn vô tư :))
Trước giờ em đi thẳng qua ngã 4 hay những nơi khuất tầm nhìn hoặc trong đám hỗn loạn đều dùng nút ấy...:^) thấy cũng hiệu quả phết, ít nhất mình cũng đc mọi ng để ý, đỡ phải bấm còi gây ồn ào.
nói chung là tuỳ, dùng cũng chả sao nhg mà cơ bản là sai về ý nghĩa. Nhiều người quen với ý nghĩ đó là đèn đi thẳng là do...ông thầy dậy lái xe.
Tên của nó là đèn Hazard nhg mà gọi là đèn đi thẳng cũng gần đc :))

AndyNguyenBD

Xe hơi
E thì dùng từ Đèn ưu tiên!:D

30U_9097

Xe buýt
Hồi em thi lấy bằng lái bằng xe chip, thì khi có còi báo u u (báo sự cố), phải đạp phanh dừng đột ngột và nhón tay ấn quả đèn TAM GIÁC, nếu chỉ phanh không ấn đèn thì bị trừ điểm ngay -----> em toàn gọi là đèn SINH SỰ

kenu97

Xe container
Hồi em thi lấy bằng lái bằng xe chip, thì khi có còi báo u u (báo sự cố), phải đạp phanh dừng đột ngột và nhón tay ấn quả đèn TAM GIÁC, nếu chỉ phanh không ấn đèn thì bị trừ điểm ngay -----> em toàn gọi là đèn SINH SỰ
Dừng đột ngột trong trường thi thì đc, chứ ra đường mà dừng thế thì toi có ngày.

Nói thì bảo quá chứ phải công nhận nhiều ông thầy giáo bây giờ ngu vật. em nói chung thế chứ ko nói thầy của cụ 30U_9097 đâu nhá :21:

30U_9097

Xe buýt
Dừng đột ngột trong trường thi thì đc, chứ ra đường mà dừng thế thì toi có ngày.

Nói thì bảo quá chứ phải công nhận nhiều ông thầy giáo bây giờ ngu vật. em nói chung thế chứ ko nói thầy của cụ 30U_9097 đâu nhá :21:
Em không hiểu ý bác???Trong lúc thi có tình huống này mà, hình như để test phản xạ ấy. Như kiểu gặp tình huống cần phanh gấp thì test xem có phanh gấp được không. Khi dừng giữa đường thì phải nhấn đèn TAM GIÁC

Mr-Quadcore

Xe buýt
Nghe ông Cua ông ấy dọa hết hàng làm miềng cũng phải hì hục đi chuyển xèng để vác về .. anh Cua ời .. lắp ở chỗ nào ấy nhờ ! Tuần sau nữa em lên HN lại vác lên đi lắp :^) ! Thợ Ô Tô dưới em trình nó đuối nhắm :77:

PhễuKFC

[Tịch thu bằng lái]
cụ cua đâu ra help tý,ông bạn mới lấy con forte koup 2.0 có màn hình nhưng khi lùi ko thấy gì cả(liệu có camera lùi ko?) một vế bên trái thì tiếng anh còn bên phải thì toàn hàn ko nhằn được e toàn bấm linh tinh.có một hộc bên dưới nút VDC mở ra có chữ music và dấu +,- ko hiểu chỉnh gì cả.:6:

STARIUS

Xe buýt
Các bac ai có số cầm chân của bác Cuabien không, cho em với.

Cuabien

Xe điện
Các bac ai có số cầm chân của bác Cuabien không, cho em với.
Hóa ra là cụ vừa gọi em à ? Tại em đang đi trên đường đông quá nên không kịp hỏi cụ nào ! :21: Sorry cụ nhá !

Thế đã ngon chưa cụ ??? Em chắc là không phải làm lại lần nữa đâu nhể.

Cuabien

Xe điện
cụ cua đâu ra help tý,ông bạn mới lấy con forte koup 2.0 có màn hình nhưng khi lùi ko thấy gì cả(liệu có camera lùi ko?) một vế bên trái thì tiếng anh còn bên phải thì toàn hàn ko nhằn được e toàn bấm linh tinh.có một hộc bên dưới nút VDC mở ra có chữ music và dấu +,- ko hiểu chỉnh gì cả.:6:
Màn hình nguyên bản của Koup làm chó gì có Cam mà cũng không xem điược đĩa hình luôn. Em thề ! Nó chỉ đơn giản là màn hình GPS thôi mà.

Con Koup bạn lão mua chắc màn nó dư lày

Chỉnh sửa cuối:

STARIUS

Xe buýt
Cám ơn cụ Cua đã giúp đỡ:) . Hiện giờ cái răng xanh đã conect điện thoại ok. Hàng của Duk vừa về sáng nay, chiều em đi lắp, em chỉ cho thợ cách chế đèn sự cố. Đèn sự cố giờ chỉ hơi nhô cao hơn so với mặt dưỡng một tý, nhưng vẫn hoạt động ok lắm. Chỉ còn cái usb vẫn phải cắm ngoài, chưa ngâm cứu được. Chất lượng âm thanh cũng ok cụ nhỉ. (b)(b)

Cuabien

Xe điện
Cám ơn cụ Cua đã giúp đỡ:) . Hiện giờ cái răng xanh đã conect điện thoại ok. Hàng của Duk vừa về sáng nay, chiều em đi lắp, em chỉ cho thợ cách chế đèn sự cố. Đèn sự cố giờ chỉ hơi nhô cao hơn so với mặt dưỡng một tý, nhưng vẫn hoạt động ok lắm. Chỉ còn cái usb vẫn phải cắm ngoài, chưa ngâm cứu được. Chất lượng âm thanh cũng ok cụ nhỉ. (b)(b)
Chế kiểu gì hở cụ ??? Em đang quan tâm vì của em chọc ngoáy mãi nõ vẫn kẹt chưa biết sử cách nào ! :102:

STARIUS

Xe buýt
Nghe ông Cua ông ấy dọa hết hàng làm miềng cũng phải hì hục đi chuyển xèng để vác về .. anh Cua ời .. lắp ở chỗ nào ấy nhờ ! Tuần sau nữa em lên HN lại vác lên đi lắp :^) ! Thợ Ô Tô dưới em trình nó đuối nhắm :77:
Bác ra gara nào quen, tìm chú thợ ok 1 tý, là bác có thể hướng dẫn cho thợ làm là được. Lắp đi bác, phê lắm. Chiều nay e vừa lắp xong( em ở tận tp Vinh cơ ) (b)

STARIUS

Xe buýt
Hóa ra là cụ vừa gọi em à ? Tại em đang đi trên đường đông quá nên không kịp hỏi cụ nào ! :21: Sorry cụ nhá !

Thế đã ngon chưa cụ ??? Em chắc là không phải làm lại lần nữa đâu nhể.
Hì, cụ lại quên dùng hand free à :69::69: