[CCCĐ] Nhật Bản ...mùa chưa có hoa anh đào.

Không biết vỉa hè bên này người Nhật có lát loại đá tuổi thọ 70 năm như ta hay không nhưng mà em chả thấy có viên nào vỡ như vỉa hè Hà Nội :-?

LittleShrimp

Xe đạp
Cụ làm em nhớ lần đầu đến Tokyo cũng tầm cuối tháng 2, trời âm u xám xịt, cây cối trơ lá, anh đào mới nở (mà giống anh đào mới nở nhìn nó cứ bẩn bẩn, xấu xấu), nhà cửa toàn xi măng, làm em cứ liên tưởng đến Triều Tiên :D

L.C.D

Xe container
em cũng định đi sơ tuyển vai phụ nhưng tay đạo diễn bẩu em già quá òi, chân chạy giấy tờ cũng ko đủ tiêu chuẩn nên next :D
Sao Chã kể với bọn em là sang đấy casting đúng hôm thời tiết 0 độ C, đã huy động kim vấy nị nhíp mà ko ăn thua nên trượt vai nam chính :))

Ở Osaka ít thế thôi à, còn thông tin gì hay ho inbox chia sẻ em nhá :P

Sao Chã kể với bọn em là sang đấy casting đúng hôm thời tiết 0 độ C, đã huy động kim vấy nị nhíp mà ko ăn thua nên trượt vai nam chính :))

Hay chỉ dành cho giai. Da mịn như mợ sang đấy là căng phết đấy

hailuatn

Xe container

Sao mợ lại bóc mẽ Chã thế :)).

thienthanmudo

Xe tăng
Website
kynangbongda.com
Phụ nữ nhật bản xinh đáo để các cụ nhỉ?

dnnv

Xe buýt
Tìm mỏi mắt không thấy 1 cọng rác nào trên đường phố nhỉ, sạch đến mức tiêu cực luôn! Phố xá không bụi bặm vậy mà nhiều người vẫn cứ xùm xụp cái khẩu trang, chả hiểu che chắn cái gì.

Còn 1 điều khi sang đó chơi em nhận thấy Nhật nó vẫn để đường dây điện chằng chịt như bên mình, trong khi với đk và khả năng nó hoàn toàn có thể làm tốt nhất luôn, điểm này thì Hàn nó lại hơn Nhật.

timban276

Xe máy
Bài viết này sao Cụ lại bỏ ngỏ rồi ạ .

Chỉnh sửa cuối:

super_starrr

Xe đạp
Ké cụ tí.Đây là ảnh em đi xem hoa anh đào ở thành himeji

que_ta_th

Xe máy
Nhật Bản cuối đông đầu xuân, dịp cuối tháng 3 đầu tháng 4 trong cái tiết trời còn se se lạnh du khách từ muôn nẻo nhất là du khách Việt dập dìu đổ về Nhật để ngắm hoa anh đào. E cũng đến Nhật nhưng không phải để ngắm hoa hay thư thả tận hưởng thú vui du ngoạn mà là để ...nhận giao chỉ tiêu kinh doanh (:|. Chuyến đi của em là vào cuối tháng 3 nên hoa anh đào mới lác đác nở. Và đây là chuyến đi công việc kết hợp du lịch trá hình nên với em, đây là chuyến đi nước ngoài nhạt nhẽo nhất mà em từng có. Nhật Bản đã có rất nhiều thớt hay, rất nhiều cụ kể chuyện rồi nhưng em vẫn mở thớt này để hầu chuyện các cụ, và để cung cấp thêm những hình ảnh dưới góc nhìn của một thằng quen đi phượt: nó đậm chất cuộc sống thường ngày của người dân địa phương hơn là chuyển tải những bức hình đẹp lung linh về hoa, về xe, về phong cảnh mà vốn đã có đầy rẫy trên mạng và ngay trong cả