[RFC] Nhật ký RFC 2010 (Pictures only)

Trạng thái
Thớt đang đóng

toan di bo

Xe buýt
Gấu nhà Gay quản kỹ nhờ.... dưng phải thế mới có sức khỏe để hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ...

Haiau

Xe tăng
@Gay: Vụ này mà cachoi gọi về bảo là có vụ không vui lắm, nhưng thôi ko nói nữa để thằng Gay nó gọi về báo. :)) Về với vợ vẫn còn nguyên là gút òi.
Không vui là cái vụ này cơ, đêm đó em và Gay đi bộ 5km trong đầm lầy về đến trại thì thấy Cá Chọi mặt mũi buồn thiu, mếu máo bảo bị con khỉ đột nó cướp mất mấy cái này ạ...=))=))=))

Chỉnh sửa cuối:

H jật

Xe hơi
cái hộp có hình con em là gi nhể .....? Ma tội nghiệp cho con xe quá.

Haiau

Xe tăng

SonrackTài khoản đã xác minh

OF vì cộng đồng
Không vui là cái vụ này cơ, đêm đó em và Gay đi bộ 5km trong đầm lầy về đến trại thì thấy Cá Chọi mặt mũi buồn thiu, mếu máo bảo bị con khỉ đột nó cướp mất mấy cái này ạ...=))=))=))

Oài, các cụ chuẩn bị chu đáo quá,chắc gì đã dùng để bọc điện thoại và máy ảnh. Mà chưa thấy thông báo bao giờ về để ở nhà lo...đón tiếp nhỉ=))

Chỉnh sửa cuối:

chauchau

OF vì cộng đồng
Thế con khỉ đột nó cướp xong có về trại bắt các cụ demo hướng dẫn sử dụng không?

Haiau

Xe tăng
Em post vài cái ảnh mà cái gọi là đầm lầy, hôm đó về đích xong là hai thằng em vừa lội vừa bơi trong khu rừng đó từ 20h tối đến 1,h30 sáng, thất thểu bê bết bùn đất, đen ngòm từ đầu đến chân về đến trại, vắt, muỗi bu đầy người :D

Chỉnh sửa cuối:

Haiau

Xe tăng
Đây là Cây Vinh Gay, cây này cao khoảng 25m to bằng một người ôm, lúc đổ còn kéo theo hai cây khác nữa, nhìn nó từ từ đổ vào xe mà hoảng, không làm thế nào được, rầm một cái, em gọi Gay ơi có làm sao không, thấy nó ngồi trong xe cười khành khạch bảo máy ảnh của ông đâu, chụp hộ tôi cái cây này :-o

Sau khi cây đè vào thì xe càng đóng sâu xuống bùn, loại bùn ở đây không tả được, sền sệt và đen như mứt, thối kinh khủng. :D , từ đấy về đến trại toàn loại bùn này không.

monster_bd

Xe tải
@-) làm thế nào mà cái cây to như thế cỏ thể đổ ngay lúc xe đi qua....khiếp quá ah hix hix :((

chai.dau1784

Xe điện
Website
vietwingshanoi.com
khiếp nhỉ. E cũng thắc mắc sao cái cây to như thế lại đổ được, BTC ko khảo sát đường thi hay là cố tình để như thế?

saigonvw

Xe tăng
@-) làm thế nào mà cái cây to như thế cỏ thể đổ ngay lúc xe đi qua....khiếp quá ah hix hix :((
Đây là kiểu rừng dầm lầy nhiệt đới - cây ở đây thường là loại rễ chùm ăn lan trên bề mặt nên khi móc tời vô kéo thì cây bật cả gốc lên và kéo theo một số cây bên cạnh
Rừng dầm lầy nhiệt đới là nỗi kinh hoàng cho các loại phương tiện muốn đi qua vì bùn không chân, lại có rễ cây mắc vô bánh xe. Có lẽ rừng đầm này chỉ thua rừng tai-ga của Nga thôi

Vu Son

Xe tăng
Đây là Cây Vinh Gay, cây này cao khoảng 25m to bằng một người ôm, lúc đổ còn kéo theo hai cây khác nữa, nhìn nó từ từ đổ vào xe mà hoảng, không làm thế nào được, rầm một cái, em gọi Gay ơi có làm sao không, thấy nó ngồi trong xe cười khành khạch bảo máy ảnh của ông đâu, chụp hộ tôi cái cây này :-o

Sau khi cây đè vào thì xe càng đóng sâu xuống bùn, loại bùn ở đây không tả được, sền sệt và đen như mứt, thối kinh khủng. :D , từ đấy về đến trại toàn loại bùn này không.

Ở hiền gặp lành các bác ạ vụ này trời thương nên cây đổ mà người vẫn an toàn, xe không vỡ kính là quá may mắn rồi

Bình X-Five

Xe container
Em chưa hiểu rõ mấy thứ: Tại sao cây đổ? (Mưa dài ngày làm thối rễ hay ông nào cưa ko cẩn thận...)?
Cơ mà nhìn vãi hồn thật ^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^

khottabit

Xe container
Các cụ thi đấu hoành tráng quá. Chúc các cụ mã đáo thành công. Không đạt giải cũng không sao, ta có nhiều kinh nghiẹm để năm sau chiến đấu tiếp.
Năm đầu thi cho biết, năm thứ 2 lấy kinh nghiệm, năm thứ 3 mới thi thật :))
Mợ này chả chịu theo dõi gì cả, phát cái biểu liều :21: .
Các kụ ấy đc giải Khuyến khích ngay lần đầu mang xe đi thi đấy, lần sau chắc ko thể chỉ KK mà thôi (b)

Audi TT-2008

Đi bộ
Bài leo dốc nhân tạo...

Cụ ơi phọt tiếp cái ảnh cụ leo qua cái dốc cao cao kia đi?
Em thấy từ trang 6 đến trang 15 Anh em nhà Otofun.net toàn chat chít ko thấy ảnh ót mấy.

Chỉnh sửa cuối:
Trạng thái
Thớt đang đóng