[Funland] Những ông chồng hay dỗi - Cô vợ trẻ con

tính ra cbi 28 rồi cụ ợ, 1,2 năm nữa nhập hội già cả
Con cháu nhà này cũng 93, hôm trước còn ngồi kêu cháu ế rồi, 3 tháng sau nhắn tin “cháu sắp chống lầy”. Lúc cái số nó vồ cái duyên thì chả chạy được ấy chứ

goodgirl

Xe tăng
Con cháu nhà này cũng 93, hôm trước còn ngồi kêu cháu ế rồi, 3 tháng sau nhắn tin “cháu sắp chống lầy”. Lúc cái số nó vồ cái duyên thì chả chạy được ấy chứ
:)))))) hiiiii, vầng, hy vọng cái duyên nó vồ lấy cháu sớm cho ông bà bu đỡ lắng lo

biahoihanoi

Xe lăn
Bảo em nó bớt quan tâm như mẹ chăm con đi. Chồng nó không thích đâu.

Kuu

Xe lăn
Em vào em hóng chuyện vợ chồng:|

Thắng_Sơn Tây

Xe cút kít
Em mở cái thớt nghiêm túc tí ạ.
Chả là em gái em noá vừa lấy chồng được hơn tháng, nhưng có vẻ chúng nó đang khủng hoảng hôn nhân, vợ chồng noá cũng yêu nhau tận 3 năm. Vậy mà giờ có mấy vấn đề ntn:
- Cô em gái thì còn ít tuổi (97), tất nhiên tuổi này sao chín chắn được, cho nên cũng có chút gì đó là trẻ con.
- Cô em gái quan tâm chồng nó tới từng ly từng tí, sáng đi làm sớm nhăn tin: Anh nhớ mặc áo ấm đi làm nhé, trưa nay chồng ăn gì đấy. Em gái lên nhà em chơi, chồng không lên, ở nhà thì nhăn tin anh ăn gì chưa, chồng nó lại chả hiểu sao k trả lời nó luôn, nó nóng ruột lại gọi, gọi thì ntn đấy phóng xe về luôn, về thì sinh ra cãi nhau.
- Anh chồng giờ kiểu ntn mà bất cứ câu nói nào của vợ cũng bị ác cảm: Hôm kia anh chồng đi nhậu về say, em gái đi làm về muộn thì có bảo say rồi à, thế là lại cãi nhau.
- Anh chồng có kiểu rất lạ, cãi nhau với vợ là xách quần áo sang nhà bạn ngủ???
Giờ em chả biết bảo sao với chúng nó cả, đang cực khủng hoảng, tới mức giờ sắp ly thân tới nơi.
Theo các cụ em nên làm gì? vì bản thân em thì vợ có trẻ con hay ntn đó thì kệ, ừ à ừ ờ cho xong, chứ giờ anh ấy cứ kiểu vợ hỏi thăm 1 câu lại suy diễn ntn thì đúng là mệt mỏi thật, lấy vợ trẻ hơn thì phải chấp nhận, chứ giờ hơn nhau 4 tuổi, anh chị cứ chấp nhau ntn :T
Đỉnh điểm hôm qua nghe bẩu là, cô vợ sáng đi làm nhắn tin: ANh nhớ mặc áo ấm và ăn sáng nhé, trời lạnh lắm.
ANh chồng k nhắn tin lại, trưa cô vợ về, hỏi anh chồng sao k trả lời, anh chồng bẩu: Quên!
Thế cô vợ xem điện thoại chồng, thấy nhắn tin với mấy người bạn từ sáng tới trưa, thế là cãi nhau to :T
Lão em đối xử với gấu thế nào thì mang ra làm gương phân tích riêng cho cả em gái và em rể là ổn.
Nói với em gái:-Đàn ông cũng không thích được săn sóc tận tình quá vì bị cảm giác bị coi như trẻ con. Giảm bớt cường độ quan tâm đi.
Nói với em rể: - Vợ có yêu mình mới quan tâm săn sóc tận tình. Mình không đối lại được 10 thì cũng phải được 7-8 ( nó trừ hao 5-6 là vừa). Không thích thì nói thẳng chứ bỏ đi là không đúng rồi.
Klq nhưng nhiều ông cũng hay chọc đểu. Đang nhậu , đang chơi cà phê cà pháo vợ ông bạn gọi chồng về thì bảo về là hèn, sợ vợ, abc. Thành ra các ông chồng cũng thêm phần bức xúc với vợ.

Hoangraptor

[Tịch thu bằng lái]
Nghiêm túc nhé, cụ gọi thằng em đến, 2 cậu dượng nhậu 1 bữa với nhau, say thật say vào r để thằng em tâm sự. Cụ thử nhé!
Xúi dại à?
Chúng nó uýnh nhau tưng bừng ngay,hoặc vui hơn chúng lôi nhao đi karaoke tay vịn,chim sờ thì.....X_X

xedap shipper

Xe tải
Chả là em gái em noá vừa lấy chồng được hơn tháng, nhưng có vẻ chúng nó đang khủng hoảng hôn nhân, vợ chồng noá cũng yêu nhau tận 3 năm. Vậy mà giờ có mấy vấn đề ntn:
- Cô em gái thì còn ít tuổi (97), tất nhiên tuổi này sao chín chắn được, cho nên cũng có chút gì đó là trẻ con.
- Cô em gái quan tâm chồng nó tới từng ly từng tí, sáng đi làm sớm nhăn tin: Anh nhớ mặc áo ấm đi làm nhé, trưa nay chồng ăn gì đấy. Em gái lên nhà em chơi, chồng không lên, ở nhà thì nhăn tin anh ăn gì chưa, chồng nó lại chả hiểu sao k trả lời nó luôn, nó nóng ruột lại gọi, gọi thì ntn đấy phóng xe về luôn, về thì sinh ra cãi nhau.
- Anh chồng giờ kiểu ntn mà bất cứ câu nói nào của vợ cũng bị ác cảm: Hôm kia anh chồng đi nhậu về say, em gái đi làm về muộn thì có bảo say rồi à, thế là lại cãi nhau.
Giờ em chả biết bảo sao với chúng nó cả, đang cực khủng hoảng, tới mức giờ sắp ly thân tới nơi.
Theo các cụ em nên làm gì? vì bản thân em thì vợ có trẻ con hay ntn đó thì kệ, ừ à ừ ờ cho xong, chứ giờ anh ấy cứ kiểu vợ hỏi thăm 1 câu lại suy diễn ntn thì đúng là mệt mỏi thật, lấy vợ trẻ hơn thì phải chấp nhận, chứ giờ hơn nhau 4 tuổi, anh chị cứ chấp nhau ntn :T
Đỉnh điểm hôm qua nghe bẩu là, cô vợ sáng đi làm nhắn tin: ANh nhớ mặc áo ấm và ăn sáng nhé, trời lạnh lắm.
ANh chồng k nhắn tin lại, trưa cô vợ về, hỏi anh chồng sao k trả lời, anh chồng bẩu: Quên!
Thế cô vợ xem điện thoại chồng, thấy nhắn tin với mấy người bạn từ sáng tới trưa, thế là cãi nhau to :T
Cụ bảo e cụ là giam hãm ng khác vừa thôi. Méo đứa nào chịu nổi đâu. Càng giữ chặt càng dễ mất :))

ngocmai227

Xe lăn
Vợ a mà như e mày thì đánh nhau chứ éo phải cãi nhau, thật. Sống thì phải thở mới sống đc chứ :))

Wave cùi bắp

Xe điện
Em lại thik nhắn tin chat chit, chủ thớt pm nick zalo của em gái cho em, em có thể hầu 24/24

chimkhongbay

Xe tăng
Em ho gs hớt tí

VKN

Xe tăng
Bảo cô em giá bác ly hôn luôn đi
Sống kiểu đó mệt lắm
Tìm ông of nào ế vợ bỏ vợ mà tính tốt tốt tý giới thiệu cho nó
Mà bây giờ chị em ly hôn là kiểu gì cũng vớ được đại gia đấy (theo phim Hoa hồng trên ngực trái)

khanhbeo2010

Xe tải
Website
phuckhanhlinh.net
Lúc yêu quan tâm bao cũng là ko đủ, khi lấy về rồi cần cho nhau những khoảng thời gian tự do

Rx365

Xe buýt
À hóa ra em gặp cu 93 đồng hao với cụ chủ rồi.
Phong cách đấy ạ

Akoya

[Tịch thu bằng lái]
Nghĩ nó chán.

huongsac80

Xe container
E lấy ck đi và qua 2 lần 5 năm thì sẽ thấy khác nghe bé xinh.
E không nghĩ vì e không ở trong đó. Chứ chị thấy mỗi bên tả xấu 1 bên về bố mẹ xót xa cứ chăm như trứng hoặc tự nghĩ ra làm bát phở cho xong đỡ phải hầu đứa nào.

Rùi xa nhau có khi chính lão chủ thớt gọi em rể ra điều chỉnh, lỡ lời gặp thằng sĩ nó tự ái thì lại sứt thêm miếng. Có hàn vào mắt.

Nên phải đẩy lại và điều chỉnh chứ không phải tách ra
:))
Em sai roài, bạn nữ này còn trẻ quá, tính cách và hoàn cảnh cũng khác em nhiều quá
Cách này chắc chỉ có nhờ vợ a Linh khuyên bảo em ý dần thôi, cứ phải đào tạo như chị ý, lão Linh chém vẫn chém, cày vẫn cày mà vẫn giặt váy đều :))
Cơ mà chị lớn đừng có công khai thông tin cá nhân của em nhé :))

PN là để yêu, em lại thấy ô em dể kia thờ ơ quá, cụ rủ nó đi làm vài quại bia khuyên nó đôi điều, nên vun vào cho đôi trẻ thay vì nói lời tiêu cực.

VietHa.XD

Xe tải
Thường thì cái lúc còn yêu đương nhí nhố chúng nó ôm đt à ơi nhau cả ngày thì chả sao. :)). Cưới xong rồi nhắn nhe bấm bấm đt suốt ngày đau tay bỏ mịa ra. Nên mới ra cơ sự thế này :))

Mít đen

Xe buýt
Ngày nào cũng đc nhắn tin như thế thì mợ lâng lâng cả năm. Còn làm ăn gì đc nữa hả mợ? Thôi, về nhà ôm nhau cả ngày cho xong!
E đọc cảm nhận như thế là a chồng k yêu cô vợ lắm :D
E mà đc nhắn tin thế thì xúc động cả ngày lâng lâng mất. Tình yêu chả biét đúng sai như nào, chỉ là phù hợp hay k phù hợp thôi