Nội thất, đồ chơi cho FC??????

@ All

Hồi này, hội FC có vẻ hơi bị nhiều.
Tuy vậy, FC dù có là MT hay AT ; 2007 - 2008 hay 2009 thì nội thất đều đơn điệu, chán phèo.

Các cụ xem thử FC có độ thêm được gì kg chứ để thế trông giống ........ taxi Future quá ! :'(:'(:'(.

Xe em nội thất màu vàng. Đang định sơn vân gỗ (đỏ) lên 4 tay kéo cửa (phần nhựa phẳng thôi). Phần mặt dưỡng của CD và điều hòa, dưới cần số (màu bạc kim loại), nếu sơn chuyển tông gỗ phần này mà để lại 4 hốc gió màu bạc thì kg hợp nên chưa quyết.

Các cụ FC nhào vào cho vài lời với nào.

Mắt Kính

Xe điện
Tam Hoa city: Hoa Phượng, Hoa Hậu và...Hoa Cải
@ All

Hồi này, hội FC có vẻ hơi bị nhiều.
Tuy vậy, FC dù có là MT hay AT ; 2007 - 2008 hay 2009 thì nội thất đều đơn điệu, chán phèo.

Các cụ xem thử FC có độ thêm được gì kg chứ để thế trông giống ........ taxi Future quá ! :'(:'(:'(.

Xe em nội thất màu vàng. Đang định sơn vân gỗ (đỏ) lên 4 tay kéo cửa (phần nhựa phẳng thôi). Phần mặt dưỡng của CD và điều hòa, dưới cần số (màu bạc kim loại), nếu sơn chuyển tông gỗ phần này mà để lại 4 hốc gió màu bạc thì kg hợp nên chưa quyết.

Các cụ FC nhào vào cho vài lời với nào.
Em chẳng thấy có gì không hợp, xe em 1.8AT 2007 cái đó nó sơn vân gỗ sẵn rồi trong khi mấy cái hốc gió vẫn màu bạc, (nhưng tay kéo cửa thì không có, phải là 2.0AT 2007 thì tay nắm cửa mới được phủ vân gỗ) chỉ có điều cụ mà phủ vân gỗ mấy cái đó thì người ta gọi là "xuống đời" chứ không phải là "lên đời", từ 2009 xuống 2007. :21::21:
Cái mặt kim loại ở cửa số thì em thấy đẹp và hiện đại, cụ đừng phủ vân gỗ lên nó xấu đi đấy.

Em chẳng thấy có gì không hợp, xe em 1.8AT 2007 cái đó nó sơn vân gỗ sẵn rồi trong khi mấy cái hốc gió vẫn màu bạc, (nhưng tay kéo cửa thì không có, phải là 2.0AT 2007 thì tay nắm cửa mới được phủ vân gỗ) chỉ có điều cụ mà phủ vân gỗ mấy cái đó thì người ta gọi là "xuống đời" chứ không phải là "lên đời", từ 2009 xuống 2007. :21::21:
Cái mặt kim loại ở cửa số thì em thấy đẹp và hiện đại, cụ đừng phủ vân gỗ lên nó xấu đi đấy.
Ối xời! Ai lại xuống đời cụ nhẩy.

Nhưng ở Vịt mình thì đời đầu là ngon nhất đới (đủ nhất). Càng sau càng bớt đồ chứ có thêm được cái gì đâu.

Đời 2009 nó còn bớt luôn cả cái yếm che gầm , cắt cả phần mềm điều khiển... :'(:'(

Cái mặt kim loại ở cửa sổ là cái gì đấy cụ?. Chẳng có cái gì trên 4 cửa bằng kim loại (hoặc sơn kim loại) hết cụ ợ.

ht900

Xe buýt
Em có mấy cái đề xuất độ cho cụ chủ thớt xem thế nào nhé:

1. Tay nắm móc cửa bản MT của cụ bằng nhựa: cụ đặt hãng 4 cái mạ crom mờ giống bản AT.
2. Mặt dưỡng màu bạc: sơn vân cacbon.
3. Lên mâm khác: 16 của bản Focus S hay 17 của Mondeo mới tùy độ máu của cụ.
4. Lên pô Macro khoét cản sau giống phom Merc C.
5. Thay đèn hậu bản MT mới.
6. Độ Projector cho bộ pha hoặc đặt bộ TW.

Chỉnh sửa cuối:

Mắt Kính

Xe điện
Ối xời! Ai lại xuống đời cụ nhẩy.
Cái mặt kim loại ở cửa sổ là cái gì đấy cụ?. Chẳng có cái gì trên 4 cửa bằng kim loại (hoặc sơn kim loại) hết cụ ợ.
Ý em nói là cái mặt bằng kim loại sáng ở chỗ cần số ấy (cửa số chứ không phải cửa sổ cụ ạ) :21::21::21:
Cái ấy để nguyên kim loại đẹp, phủ vân gỗ lên xấu lắm.

Ý em nói là cái mặt bằng kim loại sáng ở chỗ cần số ấy (cửa số chứ không phải cửa sổ cụ ạ) :21::21::21:
Cái ấy để nguyên kim loại đẹp, phủ vân gỗ lên xấu lắm.

Hì hì ! Đã già mà lại xài Netbook 10 inches nên nhìn ra thế. :)):)):)):))

Túm lại là FC nó chuẩn quá rồi nên kg độ thêm được cái gì bác nhẩy :'(:'(:'(.

Tay kéo cửaa của con AT nó sơn vân gỗ 100% hay chỉ sơn phần nhựa phẳng ?

Nếu nó sơn hết thì cách sơn của mình vẫn kg đụng hàng bác nhẩy.

Bác post ảnh cái mặt dưỡng vân gỗ cho em xem với.

Thanks.

Mắt Kính

Xe điện
Hì hì ! Đã già mà lại xài Netbook 10 inches nên nhìn ra thế. :)):)):)):))
Túm lại là FC nó chuẩn quá rồi nên kg độ thêm được cái gì bác nhẩy :'(:'(:'(.
Tay kéo cửaa của con AT nó sơn vân gỗ 100% hay chỉ sơn phần nhựa phẳng ?
Nếu nó sơn hết thì cách sơn của mình vẫn kg đụng hàng bác nhẩy.
Thanks.
Em cũng đang dùng netbook ASUS 10inch đây :21::21:
Tối quá em vừa ra chụp bằng điện thoại nó không lên được, để lúc khác sáng em chụp hầu bác.

Cái vân gỗ của Focus nguyên bản rất đẹp bác ạ, vì màu nó rất đậm kiểu như mầu chocolate chứ không phải vân màu vàng. Xe em 1.8AT nó chỉ có vân gỗ ở toàn bộ bẳng điều khiển trung tâm, kéo dài ra cả xung quanh cửa số, mặt số kim loại màu bạc. Còn thì không có vân gỗ ở tay nắm cửa như xe 2.0 AT.

Ở xe 2.0AT đời này thì vân gỗ cũng chỉ ở phần nhựa phẳng thôi chứ không có ở toàn bộ tay nắm đâu bác.

Gọi là chuẩn và không cần độ thêm gì nữa thì chưa đúng:21::21::21:, nhưng em thấy độ cái gì vào cũng không hợp. Xe em ngoài 4 cái nẹp chân kính inox, ghế giả da, bộ vè chắn mưa (cái này làm giảm đáng kể tầm nhìn) và lô-gô OF sau lưng thì không có cái gì độ thêm cả. À còn bộ bóng NBR Plus 90 nữa thôi.

Sau này NẾU có ý định độ thêm thì cái duy nhất em lắp là DVD, hiện giờ thì chưa vì DVD xịn phải lắp thêm mặt dưỡng e không thích, DVD for Focus không phải chế thì toàn hàng Tung Cửa, chất lượng nhạc kém xa CD 6 Disk theo xe.

Chỉnh sửa cuối:
Gọi là chuẩn và không cần độ thêm gì nữa thì chưa đúng:21::21::21:, nhưng em thấy độ cái gì vào cũng không hợp. Xe em ngoài 4 cái nẹp chân kính inox, ghế giả da, bộ vè chắn mưa (cái này làm giảm đáng kể tầm nhìn) và lô-gô OF sau lưng thì không có cái gì độ thêm cả. À còn bộ bóng NBR Plus 90 nữa thôi.

Sau này NẾU có ý định độ thêm thì cái duy nhất em lắp là DVD, hiện giờ thì chưa vì DVD xịn phải lắp thêm mặt dưỡng e không thích, DVD for Focus không phải chế thì toàn hàng Tung Cửa, chất lượng nhạc kém xa CD 6 Disk theo xe.

Đùa tý chứ em chẳng sợ bị nói xuống đời với lên đời gì hết.

Thấy cái gì hợp và đẹp là làm cho vui mắt thôi.

Mấy phần ngoài tạm ổn rồi, cứ để thế đã.

thienhvnh

Xe máy

1. Tay nắm móc cửa bản MT của cụ bằng nhựa: cụ đặt hãng 4 cái mạ crom mờ giống bản AT.
Cụ ơi, cụ có biết mâm của con Modeo bao nhiêu xiền :^) ko để em còn lên đời cho FC (b)

Mắt Kính

Xe điện

Thanks.
Hôm nay mới chụp ảnh được phục vụ bác"
Đầu em nó đây:
[/IMG]
Mặt táp-lô đây:
[/IMG]

Còn đây là mấy thứ duy nhất em gắn thêm: Nẹp chân kính, vè mưa và tay nắm.
[/IMG]

Chỉnh sửa cuối:

Mắt Kính

Xe điện
Tiện thể cho em khoe tí nhé, các cụ đừng mắng
Quả mông gợi cảm, có lô-gô OF đời xưa:
[/IMG]
Táp-lô nguyên bản chưa có điều kiện lắp DVD :21::21:
[/IMG]
Ghế da...đểu

Tay nắm và nẹp chân kính Tung Của
[/IMG]

halie

Xe hơi
Focus ngoại thất thì độ đèn và lazang vào là ngon. nội thất thì tùy

Mắt Kính

Xe điện
Thế còn 4 cái "nút" nhỏ nhỏ ở dưới nẹp sườn là zin hay dán vào đấy ợ :)):)):))
Cụ động vào nỗi đau của em rồi.
Tổng cộng em nó bị bắn 22 cái đinh ấy, còn gì là người nữa cơ chứ. Cũng là để em nó không bị mấy ông nghiện sàm sỡ thôi. Đau cũng cố chịu vậy. :'(:'(:'(

BéoNgố83

Xe hơi

Nhờ các bác tư vấn 1 tí , 2 cái vàng vàng này hn làm ở chỗ nào ạ, kinh phí là bao nhiêu ạ. FC ko có cảm biến lùi, ko có camera, cái này lắp cùng với dvd liền màn hình là bao nhiêu xèng ạ. Thêm bộ ghế da ( tốt tốt 1 chút, nhưng ko xịn quá, e ít tiền mà :P ) màu đen, gương gập điện nữa , mỗi lần vào xe, thò tay ra cửa gập lại cái gương, bực phát điên . e có tầm 20 củ++ chút xíu, liệu có đủ ko :102: e đang nghèo lắm, nên phải tính chi li 1 chút , híc :( . Các cụ tư vấn nhá, cái gì vừa tiền mà tốt chỉ e:)

Chỉnh sửa cuối:

Louls Vuitton

Xe tải
Đẹp qá ạ - cơ mà kiểu j thì e thấy FORD trông vẫn dep phết (l)