[Thảo luận] 16:00 - 20/11/2011 - CA Phường văng tục chửi bậy với người vi phạm.

Trạng thái
Thớt đang đóng

Dejay

Xe tải
ơ thế sau sự việc xảy ra, mà các chú xxx + Dp vưỡn oánh ten, làm ăn rầm rầm thế à

thanh_hoi

Xe điện
Em kê chuyện của em cũng gần giống vụ này nhưng tiếc là quân em nó không ghí âm được.

Số là cách đây mấy tháng bên em có mở 1 bãi để máy móc ở khu vực phường Đại Kim, cũng quận Hoàng Mai. Bọn em chỉ làm bãi, không kinh doanh buôn gian bán lận gì nên em cũng chả phải thăm hỏi mấy thằng xxx phường. Em có đặt 1 cái Container VP ở đó, vì có mấy đứa em làm CN sửa chữa ở ngoại tỉnh em cho ở đấy vừa trông kho, vừa đỡ tiền thuê nhà.

Thằng xxx khu vực mấy lần đến đấy cứ đòi gặp Giám đốc, sau nó ĐT cho Sếp em những Sếp em bận đếch gặp. Nó cay lắm. Sau đó vào 1 đêm (tầm 12h đêm), nó cũng 1 xxx nữa vào kiểm tra hành chính 2 thằng em em, nó vừa kiểm tra vừa chửi xơi xơi y như trong cái Clip mà bác chủ thớt post lên, tóm lại nó bắt 2 thằng em của em lên phường rồi bắt cả cái xe máy nữa. Mồm nó chửi như hát hay mà 2 thằng em của em nó hiền khô, có phải đầu gấu đầu mèo gì đâu. Chỉ mỗi tội là chưa đăng ký tạm trú, tạm vắng mà thôi.

Sau đó nó giữ cái xe vì cái xe không có đăng ký lúc nó kiểm tra.

Hôm sau em lên CA phường Đại Kim cũng mấy thằng em, mình đứng ở ngoài xem thế nào. Ở phường mà nó cũng chửi xơi xơi 2 thằng em vì tội không có đăng ký tạm trú. Em thấy thế mới vào, em vào em bảo có vấn đề gì mà căng thẳng thế đồng chí? Nó blu bù loà đòi kiểm tra HDLD của 2 thằng em, rồi đòi kiểm tra cả DKKD của cty em .... nó còn không cho 2 thằng em đăng ký tạm trú vì nó bảo ở chỗ đấy là bãi xe máy nên không cho đăng ký tạm trú, tạm vắng... Em cứ kệ mẹ nó, Sau em đưa ĐK xe ra đề nghị nó trả xe, nó miễn cưỡng phải trả lại xe. Khi trả xe nó còn bảo Đáng nhẽ nó phải phạt vì lúc kiểm tra không xuất trình được Đăng ký xe, em lờ mẹ đi nhưng nghĩ bụng "Mày phạt thế đ nào được vì xe tao có lưu thông trên đường đâu, đang để trong nhà mà'. Sau nó bắt 2 thằng em mình ở lại để làm tường trình, mình bảo mấy đứa em chúng mày cứ viết đúng sự thật kệ *** chúng nó. Thế mà 2 thằng em viết đến đêm mới về.

Mấy hôm sau em phải làm việc với Sếp nó thì mới yên 1 chút, em dặn mấy thằng em khi nào nó vào mà chửi bới thì ghi âm lại để em xử nó.

Nói chung bọn xxx phường là mất dậy hơn xxxGT nhiều.

Chỉnh sửa cuối:

Godfather77

Xe điện
Sau vụ này cứ thấy xe nào biển 37 mà có dám logo OF có cho kẹo xxx cũng ko dám động vào các cụ nhỉ? :)

cwise

Xe container
Chuẩn cụ ạ. Ai tốt thì biểu dương còn con sâu thì phải xử lý chứ ạ. Các cụ đóng thuế nuôi CA để được bảo vệ ngược lại chứ không phải để bị chửi. Bố mẹ người ta đẻ người ta ra còn chưa chửi huống hồ cứ nghĩ mặc được cái bộ cảnh phục vào là như cai tù, nhìn ai cũng thành tội phạm và ai cũng như lũ mạt hạn để chửi, loại này e nghĩ cứ làm cho ra nhẽ để làm gương các cụ ạ. Nhiều lắm đấy nhưng bắt tại trận thế này đúng là cũng hiếm nên ko thể bỏ qua.
Chửi mình thì k nói làm gì, dưng mà lôi cả vợ con người ta vào đồn là k chấp nhận được. Nghĩ đến cảnh vợ bác khổ chủ cùng f1 bị lôi vào đồn... Ôi

ynhi2208

Xe điện
Sau vụ này cứ thấy xe nào biển 37 mà có dám logo OF có cho kẹo xxx cũng ko dám động vào các cụ nhỉ? :)
Cụ chủ đi xe máy mà cụ,lúc bị túm có phải ô tô đâu,hơn nữa cụ ấy đi xe của vợ,biển 99 Bắc Ninh

cwise

Xe container
Đúng ợ!

Mẹ em dạy trường AN nên em biết!

Hôm nay em vừa cho ông bà "Bọ" nhà em nghe đoạn ghi âm. Nghe xong các cụ thở dài thườn thượt ợ! Hic

Trong khi "đồng chí" CAP đáng xấu hổ này xuất hiện thì cũng ngay trong ngày hôm qua em còn đọc hộ mẹ em (mắt bà cụ phải đeo kính mới đọc được) SMS của vài ba vị tướng có, tá có chúc mừng cô giáo nhân 20/11 và câu cuối là "chúng em không quên ơn cô đa dìu dắt ạ"!
Theo em nghĩ bác k nên đưa cho các cụ nghe, người già nghe xong lại suy nghĩ thật k tốt cho sức khỏe bác ạ. Quan điểm cua em là cứ màu hồng thôi

truong duc hai

Xe tải
Em chả nghét ai .chỉ cay bọn dân phòng

Godfather77

Xe điện
" Bố mày cho tiếp lỗi cồng kềnh nữa cho biết thế nào là lễ độ":P

bvhadelpiero

Xe lăn
1 lần nữa hoan nghênh tinh thần của cụ chủ thớt :D

nguyenhuuvan

Xe hơi
Em đang tìm cái gì chẳng bằng động vật để so sánh đây.

Lên ngoisao.net rồi. Ngồi hóng để biết vụ này đi về đâu :)

vinatour

Xe buýt
Cháu nghe qua có mùi phân biệt vùng miền, phải cháu cháu gài thêm câu bác Hồ quê cũng trong nớ, nó đang hăng máu có khi nó chửi cả bác, lúc đó thì mới hay mới nhiều chuyện để nói . Cha chúng nó chứ, nghe mà điên hết cả người !!!

BabyQA

Xe đạp
Theo em các cụ cứ yên tâm, kiểu gì mấy chú đó cũng dính đòn rồi, âm binh chắc đang xem phản ứng của dư luận thế nào.
Người tốt cũng nhiều mà:P

Callme

Xe hơi
Website
www.dienlanhducvinh.com
Em cũng vừa đọc được bài trên xaluan.com
Mong rằng off nhà mình lên tiếng đúng để phun thuốc cho sâu chết sạch luôn ợ

Trạng thái
Thớt đang đóng