[Funland] Phó Tổng Thống Mỹ sang thăm Việt Nam

Trạng thái
Thớt đang đóng

Napolong

Xe tăng
Nhân dịp, mời các cụ xem lại xâu chuỗi các sự kiện Hồ Chủ tịch với nước Mỹ. Những dữ kiện này không mới và đã được nhắc đi nhắc lại trên truyền thông khá nhiều gần đây.

TieuFu

Xe container
Xả trét tí ạ ! :D

- Này, anh bảo này ! Anh biếu chú 1 triệu tiêu đỡ này !
- Oh, em cảm ơn nhé ! Quý lắm anh ạ, đang giáp hạt..
- Uh, nhắn stk sang đây anh chuyển ngay cho qua in tẹc nét.
- Vâng để em nhắn ! Ah, anh ơi..
- Gì thế ?
- Nếu đc, anh chuyển hộ em sang 2 số tk nhé. Mỗi cái 500k !
- Uh, đc rồi. Mà sao phải thế ?
- 1 cái trừ tiền điện, 1 cái trừ tiền nước anh ạ. Cái nào cũng đang cần !!!
- Ok chú ! NH nó đang giảm phí giao dịch nên cũng ko tốn mấy !
- Dạ.. em nhắn ngay bây h ! Cảm ơn anh ạ ! :D
Cụ thiếu đoạn cuối rồi !
- Anh đăng fb luôn 2 cái tk, để bọn đệ nó chuyển thêm cho tiện !

cadan

Xe container

TôVinh

Xe tải

Nâng tầm. VN tự hào đấy chứ ạ
VTV đưa tin tại cuộc gặp, Chủ tịch nước **************** khẳng định Việt Nam nhất quán thực hiện chính sách đối ngoại độc lập, tự chủ và sẵn sàng là đối tác tin cậy, đóng góp tích cực vào hòa bình, ổn định và phát triển khu vực cũng như trên thế giới.

Trên cơ sở đó, Việt Nam luôn coi Mỹ là một trong những thay đổi quan trọng hàng đầu và mong muốn cùng Mỹ tiếp tục tăng cường quan hệ đối tác toàn diện ngày càng đi vào chiều sâu, hiệu quả, vững chắc, cùng có lợi, trên nguyên tắc tôn trọng độc lập, chủ quyền, toàn lãnh thổ, thể chế của nhau.

Nếu mà câu chữ em ko sai thì có nghĩa là mình từ chối nâng tầm và vẫn giữ quan hệ đối tác toàn diện như bây giờ

Acmin

[Tịch thu bằng lái]
Quận Cầu Giấy DSQ Mỹ xây ở khu vực nào các cụ nhỉ ?

Acmin

[Tịch thu bằng lái]
Quân ta đc cái nói 1 đg làm 1 nẻo, các cụ biết thừa ra rồi còn ze :D
VTV đưa tin tại cuộc gặp, Chủ tịch nước **************** khẳng định Việt Nam nhất quán thực hiện chính sách đối ngoại độc lập, tự chủ và sẵn sàng là đối tác tin cậy, đóng góp tích cực vào hòa bình, ổn định và phát triển khu vực cũng như trên thế giới.

Trên cơ sở đó, Việt Nam luôn coi Mỹ là một trong những thay đổi quan trọng hàng đầu và mong muốn cùng Mỹ tiếp tục tăng cường quan hệ đối tác toàn diện ngày càng đi vào chiều sâu, hiệu quả, vững chắc, cùng có lợi, trên nguyên tắc tôn trọng độc lập, chủ quyền, toàn lãnh thổ, thể chế của nhau.

Nếu mà câu chữ em ko sai thì có nghĩa là mình từ chối nâng tầm và vẫn giữ quan hệ đối tác toàn diện như bây giờ

Gcar

Xe lăn
Ai mà trả lời ngay thế được. Nhưng mà VN hứa là sẽ không theo nước nào đánh Mỹ nên Mỹ mừng lắm, yên tâm rồi không sợ bị đánh nữa.

Chỉnh sửa cuối:

taplaioto

Xe điện

Em nghĩ mình cũng đong đếm nát cả óc ! Bạn hàng xóm thì ko tin đc, bạn phương xa nhỡ đường lối Voi Lừa khác nhau cứ 4 năm lại chóng mặt 1 lần. Mình chửa thân thiết đc như anh chàng Do Thái xa xa..

mucdichcuatoi

[Tịch thu bằng lái]
Quận Cầu Giấy DSQ Mỹ xây ở khu vực nào các cụ nhỉ ?
Đại sứ quán Mỹ mới tại Hà Nội sẽ nằm ở ô đất D30, có diện tích 3,2 ha tại đường Phạm Văn Bạch, Cầu Giấy, Hà Nội, một khu vực thương mại và dân cư đang phát triển. Địa điểm mới này sẽ đưa Đại sứ quán vào một khu vực đang đổi mới và tăng trưởng, gần các trường đại học uy tín như Đại học Quốc gia Hà Nội, và đây sẽ là "mái nhà mới" của khu phức hợp Đại sứ quán Mỹ.

Thiết kế tòa nhà lấy cảm hứng từ Vịnh Hạ Long nằm ở phía đông bắc Việt Nam và thể hiện cách tiếp cận hướng về tương lai, năng động, thích ứng và minh bạch trong chính sách ngoại giao của Mỹ.

Thiết kế cảnh quan Khu phức hợp Đại sứ quán lấy cảm hứng từ truyền thống nông nghiệp trồng trọt và sản xuất lúa gạo như địa hình đồng bằng sông Mekong và đồng bằng sông Hồng, và có sự kết nối với lịch sử vốn có của khu vực mà Khu phức hợp tọa lạc, nơi vốn là một cánh đồng lúa hồi đầu những năm 2000. Lễ động thổ sẽ diễn ra vào một thời gian phù hợp trong tương lai.

NQHU

Xe điện

Suneo99

Xe buýt
E nghe nói nhà gần ĐSQ được miễn phí điều tra lý lịch 3 đời có phải không các cụ ? Đất Yên Hoà phát này x2 x3 chứ đùa.

Chỉnh sửa cuối:

Quavtv

Xe tải
Kính gửi Cụ QUANG1970 : Cụ nên nhìn nhận khách quan những ý kiến của các thành viên khác.
Chẳng hạn việc Cụ trích 1 đoạn thơ dài thượt khi người muốn đọc tin kéo màn hình sẽ nghĩ ntn ?
Việc diễn giải ko đúng trọng tâm hoặc chê bai người khác khi ko tìm hiểu kỹ 1 loại hoa có làm lạc đề thớt ko ?
Việc sử dụng blacklist có là cách "tự bảo vệ" nên thường xuyên sử dụng ?
Mỗi thành viên hãy cố gắng vì 1 4r lành mạnh và ứng xử văn minh !
Kính Cụ !
Em k đủ trình thẩm thơ nên đưa vào BL cho đỡ xấu hổ.

Niemvuinho

[Tịch thu bằng lái]
Đại sứ quán Mỹ mới tại Hà Nội sẽ nằm ở ô đất D30, có diện tích 3,2 ha tại đường Phạm Văn Bạch, Cầu Giấy, Hà Nội, một khu vực thương mại và dân cư đang phát triển. Địa điểm mới này sẽ đưa Đại sứ quán vào một khu vực đang đổi mới và tăng trưởng, gần các trường đại học uy tín như Đại học Quốc gia Hà Nội, và đây sẽ là "mái nhà mới" của khu phức hợp Đại sứ quán Mỹ.

Thiết kế tòa nhà lấy cảm hứng từ Vịnh Hạ Long nằm ở phía đông bắc Việt Nam và thể hiện cách tiếp cận hướng về tương lai, năng động, thích ứng và minh bạch trong chính sách ngoại giao của Mỹ.

Thiết kế cảnh quan Khu phức hợp Đại sứ quán lấy cảm hứng từ truyền thống nông nghiệp trồng trọt và sản xuất lúa gạo như địa hình đồng bằng sông Mekong và đồng bằng sông Hồng, và có sự kết nối với lịch sử vốn có của khu vực mà Khu phức hợp tọa lạc, nơi vốn là một cánh đồng lúa hồi đầu những năm 2000. Lễ động thổ sẽ diễn ra vào một thời gian phù hợp trong tương lai.
Chỗ này tắc bỏ bu.

Bọn Mỹ này phải học bọn Hàn. Đsq Hàn là khu thoáng nhất trong các đsq và rất tiện ra sb.

1,2 tỷ USD cho tòa ĐSQ Mỹ mới.
Cụ nào thầu đây được là ấm qua mùa dịch.

thầu Mẽo nhé, gạch cũng đem từ bển sang vì sợ dính rệp

toimuondie

Xe container
Cho thuê 99 năm.
Hình như không đúng luật VN lắm.
Không biết có phải GPMB không?

Trạng thái
Thớt đang đóng