[Funland] Quang Huy phát biểu chất quá

VHH148

Xe tăng
Dở nhất hôm qua là 2 blv mải con cà con kê nên ko bl theo một số tình huống trên sân. Blv thời nay việc thông tin lan man nên tránh mà tập trung bl vào trận đấu vì thời buổi truyền thông pt, mạng xh, thông tin bên lề bây giờ có ở khắp nơi. Hôm qua rất nhiều tình huống phát đi phát lại nhưng 2 blv toàn mải nói cái gì, chắc ko nhìn màn hình nên ko bl gì. Có pha cầu thủ VN bị đánh nguội nhưng lại đang mải tán thông tin đâu đâu cũng bỏ qua.

hdaitech

Xe buýt
Em thì vẫn thấy QH bình luận chất, kể cả là đoạn sau trận đấu. Cụ ấy bình luận chất "người lớn", ko phải kiểu nhao nhau lên như mấy cụ blv trẻ

matizvan2009

Xe ba gác
Em thì thích nghe blv của tây nói tiếng tây.

Déo hiểu gì cho đỡ đau đầu

ruounephanoi

Xe buýt
Em vừa xem Quang Huy phát biểu mà em cười đau cả bụng các Cụ ạ...
Càng ngày thấy Huy càng chẳng ra sao...bình luận thì không có chuyên môn toàn nói linh tinh không phân tích được tình huống.

Em thấy trận đấu nhiều lúc bình luận lan man, chả bình luận theo tình huống, còn Quang Tùng thig nói như kiểu ngủ gật

cocsku

Xe cút kít
Trận này thua toàn diện, cả trận 2 ông BLV VTC không khen được đội nhà được câu nào chứng tỏ đá quá lởm. Thầy Park còn ngoan cố bảo thủ, sợ hãi có phần hèn nhát thì sẽ sớm thất bại thôi, HLV các đội tuyển quốc gia không ai giữ nguyên 1 đội hình thì đấu mấy năm liền, không thèm gọi các cầu thủ chất lượng có phong độ tốt lên.

Thế trận hôm nay mà có Đinh Thanh Trung, Tú Ngựa, Minh Tuấn, Văn Quyết, Hồng Quân hoặc vài cầu thủ có phong độ cao trên V League thì không yếu đuối thế đâu.
Gọi Martin Lò lên nó vẩy cho mấy quả khi thắng rồi.

nguyenquangpt

Xe tăng
Trận này thua toàn diện, cả trận 2 ông BLV VTC không khen được đội nhà được câu nào chứng tỏ đá quá lởm. Thầy Park còn ngoan cố bảo thủ, sợ hãi có phần hèn nhát thì sẽ sớm thất bại thôi, HLV các đội tuyển quốc gia không ai giữ nguyên 1 đội hình thì đấu mấy năm liền, không thèm gọi các cầu thủ chất lượng có phong độ tốt lên.

Thế trận hôm nay mà có Đinh Thanh Trung, Tú Ngựa, Minh Tuấn, Văn Quyết, Hồng Quân hoặc vài cầu thủ có phong độ cao trên V League thì không yếu đuối thế đâu.
Thầy sắp hết Son roài, ;));));))

flying fish

[Tịch thu bằng lái]
Xem BLV kênh Sports TV họ bình luận bóng đá chủ yếu tập trung vào trận đấu, họ ít nói lan man lắm...:D

1Loveforever

Xe buýt
Có lẽ cụ nào thích QH, QT thì phần lớn đều thế hệ 7x, 8x đời đầu. Các cụ về sau (nhất nửa cuối là thế hệ 9x) thi thích TBC vì sôi nổi và quen với kiểu bl trên mấy trang online. Âu cũng là theo trào lưu xã hội.

vutuanlong

Xe tăng
Ai cũng đc trừ lão Cương và đồng bọn ra! Đội K plus hay HTV bình cũng tạm tạm
K+ em k thể mê được mấy tay ấy, từ mấy ông MC cho đến mấy ô ngồi cabin, nói ngu k thể tưởng nổi, chỉ muốn ném cho cái cốc bia vào mặt. Chưa kể lại còn bình cả gốp, le lít các thể loại như thánh ấy

Phục Quy

Xe tăng
Ông QH thường thích thể hiện mình biết nhiều , hay nói lan man những chuyện ngoài sân cỏ mà đa phần dân ham bóng đá đều biết . Hài nhất là đọc tên cầu thủ em thấy cùng 1 cầu thủ mà bữa đọc kiểu này lúc đọc kiểu khác .

Xe Zin1979

Xe buýt
Chuẩn cụ! Nhiều tình huống 2 blv ko theo sát mà toàn nói linh tinh ở đâu. Nhất là pha Hải Quế bị đạp vào chân, mà 2 ông ấy cũng ko thèm nói đến tình huống đó 1 từ( kể cả khi truyền hình quay lại ). Chịu mấy bố ấy thật :(
Sáng nay E thấy bongda24h đăng cái ảnh này "dìm hàng Việt Nam" quá cơ. không nhớ phút nào nhưng ảnh này chắc là 1 đợt tấn công có QNH lên tham gia

hoitccb

Xe máy
Nói cho vui thôi chứ về chuyên môn bình luận em thấy cụ này thuộc top đấy chứ

tab00

Xe điện
Từ ngày có wiki, google thì chú Huy lợn này hết vẹo.

VuongPQ

Xe buýt
Cái chất giọng của Quang Huy nó trầm trầm nên khi đá nhiệt + lúc Quang Huy trẻ khoẻ thấy nó hào sảng còn giờ già yếu với hôm qua hai đội ru ngủ thì nó chả ê a.
Em thấy cũng nên thông cảm chứ trận đấu nó chán nói cho nó thành sôi động cũng xương lắm.
Đặt địa vị mình làm bình luận đi. Nếu để làm bình luận cho hay, cần có một loạt dữ liệu:
- Tuổi tác, chiều cao,... các cầu thủ;
- Phong độ thi đấu, ra sân của các cầu thủ;
- Lịch sử đối đầu giữa hai đội;
- Thành tích, phong cách của các huấn luyện viên;
- Các thông tin lượm lặt như sân vận động, số cổ động viên của hai bên, thời tiết,...
Tính ra cả một đống việc, trừ ai cực kì đam mê chứ còn bảo làm hết sức lấy tí công chắc cũng ko nhiều cụ trên này xung phong đâu.

trangvuduc

Xe buýt
E tập thói quen coi như điếc khi xem bóng đá mà có bình luận nhà mình rồi. Xem bóng đá thế giới thì thà cứ để tây nó xì xà xì xồ thấy còn sướng hơn. Mấy bố nhà mình thì đa phần là vớ vẩn. Những đội bóng lớn hay việt nam mình thì nhìn dáng chạy hay vị trí là biết được cầu thủ nào chứ không như mấy bố BLV nhà mình có khi công phượng lù lù ra đấy vẫn gào thét trên sóng là văn toàn, chán! Đọc trận đấu thì chả ra đâu vào đâu.

LeTai1979

Racing Boy
Em thích chú em Cương hò hét hơn, ông này bl như kiểu đi họp hội nghị ấy. :))

LeTai1979

Racing Boy
Cái chất giọng của Quang Huy nó trầm trầm nên khi đá nhiệt + lúc Quang Huy trẻ khoẻ thấy nó hào sảng còn giờ già yếu với hôm qua hai đội ru ngủ thì nó chả ê a.
Em thấy cũng nên thông cảm chứ trận đấu nó chán nói cho nó thành sôi động cũng xương lắm.
Đặt địa vị mình làm bình luận đi. Nếu để làm bình luận cho hay, cần có một loạt dữ liệu:
- Tuổi tác, chiều cao,... các cầu thủ;
- Phong độ thi đấu, ra sân của các cầu thủ;
- Lịch sử đối đầu giữa hai đội;
- Thành tích, phong cách của các huấn luyện viên;
- Các thông tin lượm lặt như sân vận động, số cổ động viên của hai bên, thời tiết,...
Tính ra cả một đống việc, trừ ai cực kì đam mê chứ còn bảo làm hết sức lấy tí công chắc cũng ko nhiều cụ trên này xung phong đâu.
Những thông tin ấy cho chém gió 30p trước trận đấu đi Cụ, vào trận ai cần đâu? :))

Teen

Xe điện
Em vừa xem Quang Huy phát biểu mà em cười đau cả bụng các Cụ ạ...
Càng ngày thấy Huy càng chẳng ra sao...bình luận thì không có chuyên môn toàn nói linh tinh không phân tích được tình huống.

Cụ trích dẫn mỗi câu kết bài...sau khi trận đấu đã có kq. Nếu là cụ thì cụ nói gì trong 10s :)). Theo em QH nói vậy là quá trí tuệ rồi :))

Quản Tượng

Xe tăng
Mỗi người mỗi sở thích, ông thì thích thánh chém , ông thì thích bình bình sâu sâu kiểu a Huy