[Funland] Rất khó chấp nhận

nissantiida

Xe điện
Em họ em là gái, đã từng có 2 mối tình khác giới. Giờ cô ấy đã mua chung cư sống cùng 1 cô gái khác 2 năm rồi.
Em cũng có lời ủng hộ cô ấy trong việc này với gia đình, vì lựa chọn của một người thế nào miễn người ấy hạnh phúc là được.
Nhưng cũng có lúc em băn khoăn như cụ, không biết cô ấy có bị bẻ cong không vì từ bé đến trước khi quen cô gái này, em chưa bao giờ thấy cô ấy có dấu hiệu của les.
Cũng không có gì đảm bảo em họ của mợ sẽ mãi ở với cô gái les kia. Biết đâu mối tình thứ 4 lại là nam giới.

Les hay nam giới đều có this có that. Chỉ là tự nhiên thì sinh đẻ dễ hơn.

hiennhuho

Xe máy
Nhưng bẻ cong được là có thật phỏng cụ/mợ? Em đọc 1 số tài liệu nói phụ nữ kha' dễ thành bi. Đàn ông thì khó hơn 😁.

Dĩ nhiên dù phụ nữ tất cả họ có chọn yêu nhau hết thì cũng phải tôn trọng.
Cũng khó mà có câu trả lời đúng cho mọi trường họp Cụ ạ. Một họa sĩ gay mà em biết thì chia sẻ rằng dân gay với nhau, nhìn thoáng cái là nhận ra cùng giới đó hay không. Hội đó là "cong" thật, kết đôi với nhau chứ không đi bẻ cong ai. Trường hợp Cụ nói, nhất là nữ, em nghĩ liên quan đến sự hài lòng trong cuộc sống tình dục. Ai mà làm cho các cô ý lên đỉnh thì khó quên bất kể nữ hay nam. Mà trong chuyện này, nhiều ông cậy có công cụ truyền thống, cứ hùng hục bất chấp chị em có thích hay không. Đối tác nữ sẽ tinh tế hơn, dễ giúp bạn đời lên đỉnh. Nên nhiều đôi dính lấy nhau chưa chắc do bẩm sinh, mà do khoái cảm trên giường là chính. Nam thì trừ vài trường hợp đặc biệt có khoái cảm ở chỗ đó, chứ ít có bị "bẻ cong" lắm. Đấy em là nghe hóng từ những người em biết như vậy ạ

Matdung

Xe tải
Đẻ con gái nuôi nó lớn 1 chút thấy nó thích búp bê thì yên tâm, giờ lớn hơn nữa lại lo nó bị bẻ cong. Rõ khổ!

hiennhuho

Xe máy
Đẻ con gái nuôi nó lớn 1 chút thấy nó thích búp bê thì yên tâm, giờ lớn hơn nữa lại lo nó bị bẻ cong. Rõ khổ!
đời nó để nó tự lo tự hưởng ạ. Em biết mấy nhà có con là les, con họ xác định sống tung hoành ít năm thanh xuân, sau đó sẽ sinh con bằng cách xin tinh trùng. Cho nên chả phải lo tuyệt nọ tuyệt kia đâu ạ. Miễn chúng nó vui vẻ sinh sống, lên giường happy là bố mẹ nhắm mắt cho qua hết. Dù gì thì nó cũng là con mình dứt ruột đẻ ra ạ.

Mít tờ Tung

Xe buýt
Nó LGBT hay dị tính song tính như nào thì kệ nó. Nhưng thật sự em ko thích cái cách mà họ thể hiện ra ngoài. Những chỗ công cộng cứ cố thể hiện lố theo kiểu tự hào ấy cư xử như người bình thường khó lắm sao?

Thà chúng nó yêu nhau, rồi chặt cây đào mương hay lấp mương trồng cây thì cũng kệ chúng nó.
Nhưng nhìn 1 thằng áo tím uốn éo điệu bộ gấp nhiều lần 1 người phụ nữ bình thường ở nơi công cộng thì chỉ khiến buồn nôn chứ ủng hộ gì

Mít tờ Tung

Xe buýt
Thực tế nó như người bị bệnh thôi, người bị bệnh thì làm gì có lỗi, lỗi là ở chỗ không giống người bình thường.
Gần như đại đa số bây giờ đã chấp nhận Nhiều tính là bình thường. Nhưng những bạn Nhiều Tính thì lại nghĩ các bạn ấy là đặc biệt, cần được người ta tôn trọng HƠN mọi người bình thường khác, nên thường hay thể hiện nơi công cộng, thường muốn hét to lên cho mọi người thấy tôi bị Nhiều Tính, tôi bị kì thị (dù nếu có ai đó kỳ thị họ cũng chẳng nói ra). Vậy bác nào có bạn, người thân, người quen Nhiều Tính, làm ơn nói với họ đó là điều bình thường, không cần phải thể hiện để người ta thấy mình khác thường làm gì. Cũng như con trai, con gái, con nhiều tính. Như vậy thì sẽ chẳng ai can thiệp hay kỳ thị Nhiều Tính làm gì hết.

Mít tờ Tung

Xe buýt
Thà chúng nó yêu nhau, rồi chặt cây đào mương hay lấp mương trồng cây thì cũng kệ chúng nó.
Nhưng nhìn 1 thằng áo tím uốn éo điệu bộ gấp nhiều lần 1 người phụ nữ bình thường ở nơi công cộng thì chỉ khiến buồn nôn chứ ủng hộ gì
đúng rồi. Đúng ý em luôn

nissantiida

Xe điện
Gần như đại đa số bây giờ đã chấp nhận Nhiều tính là bình thường. Nhưng những bạn Nhiều Tính thì lại nghĩ các bạn ấy là đặc biệt, cần được người ta tôn trọng HƠN mọi người bình thường khác, nên thường hay thể hiện nơi công cộng, thường muốn hét to lên cho mọi người thấy tôi bị Nhiều Tính, tôi bị kì thị (dù nếu có ai đó kỳ thị họ cũng chẳng nói ra). Vậy bác nào có bạn, người thân, người quen Nhiều Tính, làm ơn nói với họ đó là điều bình thường, không cần phải thể hiện để người ta thấy mình khác thường làm gì. Cũng như con trai, con gái, con nhiều tính. Như vậy thì sẽ chẳng ai can thiệp hay kỳ thị Nhiều Tính làm gì hết.
Những đứa như vậy thường là cá tính mạnh. Càng cản cấm nó càng làm dù chưa biết đúng sai.

qazwsxedc

Xe tăng
E cũng ko bài xích Gay nhưng cũng ko ưu gì, nhìn đôi khi cảm giác khá phản cảm nếu gặp ngoài đường.

Mít tờ Tung

Xe buýt
Những đứa như vậy thường là cá tính mạnh. Càng cản cấm nó càng làm dù chưa biết đúng sai.
Thế nên theo em cụ chủ nên sửa thành rất khó chấp nhận thể hiện tình cảm nơi hoang dã thì đúng hơn. Không một số cụ Nhiều Tính vào lại không hài lòng.

kenlort

Xe hơi
Mình không kỳ thị quá vấn đề đồng tính, chỉ là đừng có biểu thì quá lố ở ngoài đường thôi.

hiennhuho

Xe máy
Chuẩn không cần chỉnh Cụ ạ. Em rót rịu bác mà máy nó không cho

Thắng Formosa

Xe tăng
Quan điểm của em thì thế này:
1. Đồng tính nam: nên đi chuyển giới, sống khép nép lại chút cho giống con gái. Và đừng làm lố quá là được. Hương Giang idol, Lynk Lee đã chuyển giới, phong cách sống giống con gái được cả nước chấp nhận, bản thân em cũng thấy họ đẹp gái.
2. Đồng tính nữ : Thấy gái là em nóng hết cả người rồi nên chúng nó có đồng tính công khai cũng chả sao,thậm chí còn thấy hứng =)) Cụ/Mợ nào có cờ-nhíp loại này thì gửi em với nhé =))

hiennhuho

Xe máy
Quan điểm của em thì thế này:
1. Đồng tính nam: nên đi chuyển giới, sống khép nép lại chút cho giống con gái. Và đừng làm lố quá là được. Hương Giang idol, Lynk Lee đã chuyển giới, phong cách sống giống con gái được cả nước chấp nhận, bản thân em cũng thấy họ đẹp gái.
2. Đồng tính nữ : Thấy gái là em nóng hết cả người rồi nên chúng nó có đồng tính công khai cũng chả sao,thậm chí còn thấy hứng =)) Cụ/Mợ nào có cờ-nhíp loại này thì gửi em với nhé =))
hehehe, vậy là Cụ cũng chưa hiểu hết họ rồi. Đồng tính nam không phải ông nào cũng õng ẹo đâu. Đầy ông là gay top, râu ria xồm xoàm, cao to đẹp trai manly cực Cụ ạ. Không nghe hội ý bảo thì chả biết là gay đâu ợ.

Thắng Formosa

Xe tăng
hehehe, vậy là Cụ cũng chưa hiểu hết họ rồi. Đồng tính nam không phải ông nào cũng õng ẹo đâu. Đầy ông là gay top, râu ria xồm xoàm, cao to đẹp trai manly cực Cụ ạ. Không nghe hội ý bảo thì chả biết là gay đâu ợ.
Loại này em cũng từng gặp rồi.
Một loại khác nữa là vẫn lấy vợ, sinh con bình thường. nhưng lại cặp với thằng khác. !!!

hiennhuho

Xe máy
Một loại khác nữa là vẫn lấy vợ, sinh con bình thường. nhưng lại cặp với thằng khác. !!!
vâng. Có thế là bi nhưng cũng có thể là lấy vợ che mắt thôi ạ. Em ghét nhất thể loại này. Em có cô bạn lấy phải 1 thằng như thế, che giấu cực giỏi. Vợ mãi sau mới biết, khóc hết nước mắt rồi cũng phải chia tay

Mít tờ Tung

Xe buýt
theo em thì LGBT như là người bình thường, họ nhận ra sớm, nhận ra muộn chẳng vấn đề gì, họ ngoại tình cũng hết sức bình thường. Cái vấn đề đáng lên án ở đây là một số người "bị" LGBT họ coi việc đó là cool ngầu, xong họ bô bô lên rằng điều đó ( bị LGBT ) tuyệt vời ra sao.
Những người LGBT thật, họ sống nội tâm, trầm lặng, ko ngại khi mọi người biết giới tính của mình, vì bản thân họ thấy thoải mái hạnh phúc là được rồi. Không phiền đến ai cả.
Nhưng những người bị LGBT lại cho rằng cần phải khẳng định cái tôi cần khoe cho mọi người" hey mày, tao bị LGBT nè, ngầu không?"Đó là điều khiến cho người LGBT chân chính bị kỳ thị, bị lên án, bị ghét bỏ. LGBT là bình thường -> hãy bình thường đừng dị biệt.

niceshot

Xe container
treo thưởng 100 triệu cho ông nào chứng minh được điều đó.
Bác có nghĩ lại không?
Khoa học về tâm lý học và thần kinh hoặc di truyền học mấy nghìn năm nữa cũng chả đuổi kịp Phật giáo đâu, nên bác cứ yên tâm nhé
Chuyện thật xảy ra với người họ hàng nhà tôi, bị lôi kéo quan hệ less, sau gia đình phải dùng nhiều biện pháp mạnh để quản chế, giờ lấy chồng sinh con bình thường!

Ông đừng đi tuyên truyền cái lý luận tôn giáo nhảm nhí, mị dân ấy nữa!

hoangtn

Xe hơi
Website
www.facebook.com
Cách đây mấy tuần, cô bạn vợ tôi qua nhà, nước mắt ngắn dài kể chuyện thằng con 17 tuổi bị cong. Thằng bé này tôi biết, cao 1m8, xinh trai ngoan ngoãn học giỏi, đùng cái bố nó phát hiện chơi gay với 1 thằng SV hơn nó mấy tuổi, cấm đoán thì nó lôi LGBT ra cãi. Cả nhà đang như cái địa ngục.

Hôm nay tôi có việc vào AEON, đang đi tự nhiên đập vào mắt 2 thằng con trai ẻo lả, vừa ôm eo vừa thò tay vào áo nhau. Đặc điểm của tôi là cứ thấy 2 thằng đồng tính là tôi buồn nôn nên phải quay vội sang chỗ khác.

1 lúc sau xong việc ra cửa, đang đi lại gặp 2 đứa con gái nắm tay nhau, 1 đứa nói gì đó làm đứa kia cười phá lên rồi chúng nó quay sang hôn môi nhau ngay giữa bàn dân thiên hạ.

Cái phong trào LGBT đúng là thổ tả.