[Funland] Rất khó chấp nhận

Bastion.P

Xe container
Có e MC rất nổi tiếng đó, là vợ thằng bạn cùng trường e luôn. Chồng con đề huề xong nghĩa vụ thì tuyên bố les, li dị, rồi mần tập 2 cùng giới.

Les thấy nhiều em trẻ đẹp, nhìn bề ngoài nữ tính là đằng khác. Kể cũng tiếc 🤮

nissantiida

Xe điện
Cũng cần có hiểu biết khoa học về vấn đề này thay vì mù mờ hoặc võ đoán như 1 nick mới vào đây phán đủ thứ như đúng rồi.

Không có khoa học sẽ dẫnđến ngộ nhận. Nhiều em gái tưởng mình chơi đc cả 2 giới thì là đặc biệt nhưng nếu hầu hết phụ nữ đều có thể bị bẻ cong thành song tính thì song tính cũng k có gì là đặc biệt, là lựa chọn nhiều hơn.

Vấn đề nữa là nên lên án các cô các chàng gay les (không song tính) làm nghĩa vụ con cái xong li dị rồi công khai. Nếu đã tính như thế thì là tính trước được con cái chắc chắn bị thiệt thòi. Hãy công khai rồi cưới đúng người thì con cái ít nhất có cơ may có đủ bố mẹ suốt tuổi thơ.

niceshot

Xe container
Lấy chồng sinh con thì không có nghĩa người đó không phải les hay song tính vì nó là bẩm sinh, nằm trong gen rồi. Cũng giống bác yêu 1 đứa con gái nhưng bị gia đình cấm cản vì không môn đăng hộ đối, bạn đành lấy người do gia đình ép buộc nhưng trong lòng vẫn yêu thầm cô gái kia. Hành xử như họ hàng nhà bạn là rất kém văn minh, đáng lên án. Ép dầu ép mỡ ai nỡ ép duyên. Mong sao sau này họ hay con cái họ bị ép gả cho người không yêu mới thấy quả báo là có thật.
Mọi sự so sánh đều là khập khiễng, nhưng so sánh như cậu thì nó là sự khiên cưỡng ngu dốt!

Văn minh là phải đọc và hiểu bản chất vấn đề, chứ đừng chạy theo trào lưu thấy người ta hô cái gì thì cũng nhại theo như vậy, thì nó chỉ thể hiện sự dốt nát, a dua học đòi thôi!

Kurumasuki

Xe container
Quan điểm của em thì thế này:
1. Đồng tính nam: nên đi chuyển giới, sống khép nép lại chút cho giống con gái. Và đừng làm lố quá là được. Hương Giang idol, Lynk Lee đã chuyển giới, phong cách sống giống con gái được cả nước chấp nhận, bản thân em cũng thấy họ đẹp gái.
2. Đồng tính nữ : Thấy gái là em nóng hết cả người rồi nên chúng nó có đồng tính công khai cũng chả sao,thậm chí còn thấy hứng =)) Cụ/Mợ nào có cờ-nhíp loại này thì gửi em với nhé =))
Rất nhiều cụ có quan điểm giống cụ
Là vì xem phim ảnh thôi
Chứ Les nó cắt tóc ăn mặc như đàn ông thì cụ sẽ chả có hứng gì đâu.

kduc

Xe container
Rất nhiều cụ có quan điểm giống cụ
Là vì xem phim ảnh thôi
Chứ Les nó cắt tóc ăn mặc như đàn ông thì cụ sẽ chả có hứng gì đâu.
Vd như em Người phán xử trong JonWick 3 này.

cha biet chi

Xe điện
Cá nhân em ko phải người nhà nên thấy bình thường.chứ nếu nhà con một mà less nữa sau ai nối dõi khối tài sản khủng.nhưng họ hạnh phúc.không làm tổn thương đến xã hội là đẹp.

Matdung

Xe tải
Có cụ đốc tờ 22 gì đó có vẻ cực đoan quá, em đoán người thân của cụ hoặc chính cụ từng bị kỳ thị nên cảm thấy tủi thân và đang muốn tuyên truyền hoặc đấu tranh quyền lợi cho những người "không may" là thiểu số. Vậy nhưng những hành động của cụ và những người như cụ ngoài việc thêm nhiều người thông cảm cho những người đồng tính, nó còn cổ súy cho phong trào cong và bẻ cong những người thẳng nhất là những trẻ vị thành niên, chưa từng trải.
Đồng tính là thiểu số, bản thân họ mà thích nhau thì xác xuất tìm thấy và yêu được nhau đã nhỏ hơn người thường. Hơn nữa người đồng tính thì họ lại thích người thể hiện giới tính rõ rệt manly hoặc girly nên họ yêu nhau chỉ là tình thế, chứ lý tưởng ra thì họ lại thích người thẳng cơ. Vậy nên có tình trạng đi bẻ cong người thẳng để thỏa mãn bản năng của mình. Đối tượng thường là:
1. Những người vì lợi ích kte - Là sự đánh đổi, không đáng trách, cũng chẳng đáng thương. Cứ yên ổn kiếm trác thì không sao, Nhưng để tránh bị kỳ thị lại vận động để thành trào lưu, lúc này là đáng trách.
2. Những bạn trẻ thích ngược dòng, khẳng định mình - Vừa đáng trách, vừa đáng thương.
Tóm lại: Các má bẩm sinh là cong thì các má cứ tìm đến nhau mà sướng, cho những người còn lại còn duy trì nòi giống, cám ơn!

groupon

[Tịch thu bằng lái]
Em tăng giải thưởng lên 200 triệu cho ai chứng minh được đồng tính hoặc song tính do gen hoặc có thể lây như bệnh. Mà trước mắt, mỗi tuần sẽ tăng giải thưởng lên 100 triệu. Chém mạnh vào xem nào

Khi nào chưa chứng minh được mơi các bác nghiên cứu cụ thể rồi hẵng phát biểu.

Mít tờ Tung

Xe buýt
Em tăng giải thưởng lên 200 triệu cho ai chứng minh được đồng tính hoặc song tính do gen hoặc có thể lây như bệnh. Mà trước mắt, mỗi tuần sẽ tăng giải thưởng lên 100 triệu. Chém mạnh vào xem nào

Em đọc được tài liệu đâu đó, thì không có bộ mã gen nào quy định sắc tính, giới tính có thể di truyền cả.
Nhưng cảm nhận giới tính có thể nằm trong bộ phận nào đó ở não. Mà phần này chúng ta vẫn rất mơ hồ ( mới biết được 10% chức năng của bộ não thôi). Nếu nói rằng, LGBT di truyền qua gen thì đúng là không thể chứng minh r

thằng nhà quê

Xe điện
thật, đồng cảm với cụ, em thấy Gay thì buồn nôn, nhưng kệ mẹ nó, chả liên quan, nhưng thấy Les thì tiếc hùi hụi đi, gái đã ít chúng nó lại còn iu nhao, thật hoài của=))
ha ha, me to

wave thái xịn

[Tịch thu bằng lái]
Phí không các cụ, truớc và sau ợ, full ko che luôn. :))

Gooner_88

Xe hơi
Có Christiano Ronaldo là người song tính đó, thích gái nhưng cũng có thích người cùng giới nhưng đó là chuyện riêng tư nên ít người biết. Theo mình biết cầu thủ Ronaldo người Brazil (biệt danh người ngoài hành tinh) cũng là người song tính.
ít người biết mà cụ cũng biết ah hay cụ ngồi múa phím ra ?

TôVinh

Xe tải
Đồng tính không phải là bệnh mà là 1 phần của tự nhiên, giống như người thuận tay trái vậy. Nhưng kì thị đồng tính là bệnh đấy.
Em xin lỗi nhưng đấy là quan điểm của em. Em ko hiểu tự nhiên nào tiến hóa theo kiểu triệt tiêu sự phát triển của giống loài. Và em cũng xin nhắc, em tuyệt đối không bao giờ kỳ thị người đồng tính, thậm chí bạn thân nhất của em cũng là người đồng tính. Có điều là "bệnh" thì nên giấu đi chứ không nên khoe ra!

TôVinh

Xe tải

Thật ra em biết 1 vài trai thẳng đã bị bẻ cong rồi đấy. Nên công bằng mà nói cũng không phải là không lây đâu cụ.

datinh

Xe container
Đồng tính không phải là bệnh mà là 1 phần của tự nhiên, giống như người thuận tay trái vậy. Nhưng kì thị đồng tính là bệnh đấy.
trong một số tranh hoặc phù điêu cổ. iem cũng thấy có vài cú quan hệ đồng tính.
rõ ràng chuyện đó có từ lâu rồi.

MalipuX

Xe tải
LGBT là gì thế các cụ ?