Review lại các cửa hàng sửa xe PKL tại Hà nội 2016-2017

TONGIA

Xe lừa
Chưa ông nào kể

Chương Già - Long Biên
Chung NGọc Thụy

DIENMAYECC

Đi bộ
Em có xe Ford 16 chỗ hoán cải ,hôm nay xi nhan xe nó hỏng không xi nhan được, em mang xe ra trạm sửa chữa ở láng hạ , từ 11h đến 3h báo là điện thông ,hỏng cục xi nhan, e có lên trần khát chân mua cả 1 cục xi nhan về lắp giờ vẫn không được, cụ nào biết chỗ nào sửa tốt không và bắt đúng bệnh không chỉ cho em với,,cám ơn các cụ

tomato0880

Xe tải
hưởng láng cũng chỉ là thằng mất dạy thôi/ cbr 600 của em nó thay 4 con bugi cub vào đấy, máy thì củ sạc ốc ếch các thứ vợt dc cái *** gì ông ấy vợt hết xpng lại mang bán lại cho mình mới vãi ***, thằng mất dạy. bác nào sửa xe thì đến speed garage 29 Phương Liệt, Thanh Xuân, Hà Nội , chỉ cần gặp ông Dũng anh hoặc chủ shop bảo là Nam chạy cbr600 repsol giới thiệu thì các ông ấy làm ok hết. kinh nghiệm sửa chũa hêt hơn 100tr khắp các cửa hàng ở hn của e đấy. các bác đừng làm con gà cho bno thịt như e.
em báo lại với các bác. cửa hàng này chỉ có anh thợ chính tên là Dũng Anh thì làm cuc chuẩn nhé. nước ngoài toàn gửi mấy con 2 kỳ về vn nhờ ông ấy làm thôi. nhưng giờ ông ấy nghỉ rồi vì mấy thằng chủ nó quản lý như ****. bây giờquasnn này rất rẻ rách nhé các bác. tránh xa

BMW2006

[Tịch thu bằng lái]
VŨ LỆNH ở Bát khối gần Aon mall long biên có ra gì ko các cụ?

em báo lại với các bác. cửa hàng này chỉ có anh thợ chính tên là Dũng Anh thì làm cuc chuẩn nhé. nước ngoài toàn gửi mấy con 2 kỳ về vn nhờ ông ấy làm thôi. nhưng giờ ông ấy nghỉ rồi vì mấy thằng chủ nó quản lý như ****. bây giờquasnn này rất rẻ rách nhé các bác. tránh xa

Bít tất

Xe hơi
Chào các cụ !
E chuyên xử lý lõm/móp cho vk 2 các cụ,mà ko hề phải sơn lại,giữ nguyên dc nước sơn zin cho vk2,với những vết lõm/móp ntn mời các cụ qua địa chỉ trên để dc xử lý lấy lại vẻ đẹp ban đầu cho xế yêu ạ
Một số hình ảnh bên e đã xử lý cho vk2 của các cụ(Cái này có thể xử lý dc trên bình xăng)

Cụ cho em hỏi, chỗ cụ có xử lý các vấn đề khác như vá lốp PKL hoặc căn chỉnh ga.. k ạ
Địa chỉ cụ ngay gần chỗ em , tiện quá

INNOVA2.0E

Xe tải
Cụ cho em hỏi, chỗ cụ có xử lý các vấn đề khác như vá lốp PKL hoặc căn chỉnh ga.. k ạ
Địa chỉ cụ ngay gần chỗ em , tiện quá
Bên e chỉ xử lý phần lõm móp thôi cụ ah

Keyesvn

Đi bộ
thế cụ biết ông này dạt đi đâu rồi ko ạ? e đang có con xe date 2k, đang cần đi bảo dưỡng và độ chế vỏ, khung sườn. nghe giang hồ đồn bác tý chuột đại kim làm được, ko biết thực tế ra sao

namtuoc03

Xe hơi
Em mới chơi CB1100 date 2011 thấy côn hơi nặng. Đi đường đông tầm 30' bóp đau cả tay. Không biết tại xe cũ hay nên chơi tay côn độ?
CB1100 côn dầu mà cụ vẫn thấy nặng à.
Em thấy nhẹ đấy chứ! (so với mấy con Kawa W em đã từng chạy)
Mà bóp nhiều thì mỏi tay là phải rồi, có khi còn mỏi cả cái khác nữa ấy chứ cụ nhỉ!

hazi

Xe tải
VŨ LỆNH ở Bát khối gần Aon mall long biên có ra gì ko các cụ?
Thanh niên bên đó vui tính, lễ độ ko quát tháo khệnh khang với khách. Trình độ thì đang trong quá trình test nên em chưa có thêm feedback, tuy nhiên Lệnh trước là thợ lâu năm của Đức Quảng Ngãi tách ra, có thêm một số anh em khác cùng mở cửa hàng làm, em chỉ hóng thế được thôi ạ. Mà 42 Lê Đại Hành các bác có đánh giá gì ko ak?

hazi

Xe tải
tốt nhất là các cụ pkl tự form team với nhau hỗ trợ nhau sửa chữa hoặc order đồ hoặc tham gia vào các team có thợ lành ở trong đó, sửa xe có tiếng người quen nó cũng khác.
Em đồng ý ạ, order đồ thì nhiêud, toàn hang tu nha sx luôn, em biết

hazi

Xe tải
Đi đường Nguyễn Sơn vào, đến phố Lâm Hạ, hỏi xưởng sửa chữa xe pkl Chương già thì người ta chỉ cho.
Ai cũng có điểm mạnh, điểm yếu do trình độ, năng lực và thiết bị... Nhưng tựu chung, người làm phải cần và có cái tâm. Voted cho Chương già vì hay làm ham học hỏi, biết sâu về cơ khí chung, điện tử 1 số hãng mà điển hình là Triumph.
Tham khảo thêm có thể ra chỗ Đình Thương, rất sâu và khéo về cơ khí.
Số 4 ngõ 27 Lâm hạ

Website
www.facebook.com
em toàn oder hàng mang gara oto ruột thợ làm cho mình ko có đồ tháo lắp khổ lắm

hazi

Xe tải
các bác đánh giá thế nào về "motor service" ở 316 Ngọc Thuỵ Gia Lâm ạ, em thấy bên đấy độ cả thuyền cho loại từ 1000cc trở lên, bác nào sửa rồi cho em xin cái đánh giá ạ

longlongg

Đi bộ
Các bác cho em hỏi Thành Phát Motor 65 Lạc Trung như nào ạ, em định đem Duke 200 ra đấy thay cái dây ga

mrcar

Xe hơi
CÁC BÁC CHO EM HỎI... Ở HÀ ĐÔNG CÓ CHỖ NÀO SỬA KO CÁC CỤ...

lan806

Xe tăng
Thợ của Speed garage đổi liên tục, thợ sau nhìn bặm trợn chẳng khác gì thợ Hưởng Láng. Gọi đt cho chủ đặt chỗ từ sáng để qua sửa, đến nơi thợ không biết bảo để xe lại. Chủ quản lý có vẻ như không chuyên vì hầu như không thấy mặt.

tomato0880

Xe tải
Thợ của Speed garage đổi liên tục, thợ sau nhìn bặm trợn chẳng khác gì thợ Hưởng Láng. Gọi đt cho chủ đặt chỗ từ sáng để qua sửa, đến nơi thợ không biết bảo để xe lại. Chủ quản lý có vẻ như không chuyên vì hầu như không thấy mặt.
chủ 1 ông nghiệp dư 1 ông thì làm bên ngân hàng. :v em nghe nói thợ ở đây ăn không nói có. nhiều cái *** làm vẫn bảo làm rồi. Né ra các cụ ạ