[SNOF] SN OF lần 5 - Chuyện kể bằng hình của các thành viên Ô phở

Z4

Xe điện
Website
www.cavicovn.com
Trời đang xanh, mây đang trắng, nắng đang vàng, bỗng nhiên xám xịt, mây đen kéo về ùn ùn, Các Minmod khấn vái mong sao trời đừng mưa, hoặc mưa thật to sau khi thu dọn xong như năm ngoái.

Mưa thật sự rồi, Đồng bào OF chạy trú vào trong sảnh Sân vận động, chỉ khổ cánh trẻ con

Mưa thì mưa, bộ phận kỹ thuật vẫn phải trực chiến với máy và móc

Cánh thợ săn thì leo tít lên ngọn cao để còn bắn tỉa,

Member, có đôi, có cặp tranh thủ lúc nhàn rỗi chụp ảnh lưu niệm

ChiChi em yêu à, xinh sao phải sợ lên ảnh?? Ngày xưa chị cũng toe toét suốt ngày ấy mà.

Bé Mỳ của BVC

Phi đội Trứng của OF

)
Đây là bác Nakio, anh ruột của bác

4x4 ( nhân đều thế thảm nào người hình vuông- chắc ăn hết phần ông anh nên ông còm nhom

Mưa vẫn không ngớt như Hy vọng, đành ngậm ngủi bàn chuyện Ngày mai

Còn gì nữa đâu mà ăn hả khánh béo

tình Nguyện Viên chúa vất vả nhất Sinh nhật OF

Anh Chấu ơi, cái tay vừa phải thôi nhé, lợi dụng chức quyền thế là không được đâu

Ô !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

mr.ken_no1

Xe container

BoboB

Xe buýt
Bắt đền cụ Ích, em đói gặm một miếng sao cụ lại đưa cái ảnh em cho Mợ Z thế này.

Z4

Xe điện
Website
www.cavicovn.com
Tránh mưa tại sảnh :

Con ngoan nhé, cho bố con còn chơi.

Vậy là thi chưa xong tất cả đã về, với lời động viên của admin và Tổng giám đốc : Mai anh em ta lại chiến đấu, sẽ over light, mai mới về.

Đành vậy chứ sao, thôi thì trời không chịu OF thì OF chịu trời, sao phải nhăn, sao phải lăn tăn nhỉ???

Ngày hôm sau, trời nắng oi ả, cứ 1 tiếng em đảo qua sân 1 lần, thấy nhõn Bác Xe hơi, và Mèo bửn ở đó, thương quá mà chả biết thổ nộ dư lào, Lúc thì thấy NghiaxKTS, Đức ếch, và mấy bác nữa chui cả vào Mút xôi để chống năng, nắng thì nắng, các bác ấy vẫn đổ mồ hoi để hy vọng chiều tối không mưa và chương trình sẽ hoàn thành

5h, trời đen kịt, bên nhà em, gió thốc bàn bay ra giữa sân, call sang sân vận động, Mèo vẫn cười ha hả, không sao, Xe hơi bảo nửa tiếng nữa là hêt mưa thôi,

Alo, Đồng chí Chim Báo bão nghe rõ trả lời!! Ông có chắc là sẽ ngớt mưa trong nửa tiếng không??

Chim báo bão: bác yên tâm, nếu không ngớt mưa, bác cứ Ban nick em 1 tuần

Nói vậy thôi mà vẫn run lắm

Tung John: ông Viết bài báo tin ngoài này trời nắng đẹp để thành viên còn yên tâm đến đi chứ.

Sân khấu sẵn sang rồi

Chỉnh sửa cuối:

Z4

Xe điện
Website
www.cavicovn.com
Và đương nhiên với tình yêu OF, với nhiệt huyết của từng thành viên, không có gì ngăn cản họ đến với ngày hội của chính họ,

(Chắc là trời vẫn xám nên ảnh em khogo thể xanh như mốc Ích được - )

Z4

Xe điện
Website
www.cavicovn.com
Chương trình sinh nhật chính thức bắt đầu, ai chót ghét cái màu ảnh nước dưa này thì thông cảm nhé, vì em không có time sửa nữa, up lên đã, sửa sang tính sau:

Khai mạc là màn thả băng rôn chào mừng sinh nhật của đội máy bay mô hình do bác Trungle chỉ đạo:

[FONT=&quot]
[/FONT]

Màn chào hỏi của các lãnh đạo OF, những con người bị ghét nhất, cái bọn chuyên chém gió, động đến là kiêu động vào là dỗi, tối tối nhạu say hăng say xóa bài để cuối tháng lĩnh tiền

Khổ nhất vẫn là dân truyền thông bọn em :

Chỉnh sửa cuối:

Z4

Xe điện
Website
www.cavicovn.com
Hai MC của chương trình, toàn bộ thành viên ghi nhận sự nhiệt tình của Chaien và Phale

Cây nhà lá vườn Phale hát tặng khan giả một số bài hát rất tình cảm và vui nhộn, có bài nằm trong album chưa phát hành của Phale. Cả nhà hãy Ủng hộ Pha lê nhé

Thật sự, 50 tuổi rồi em chưa thấy ông Tổng giám đốc nào galang như bác XO nhà ta,

Sự kiện 250 thành viên OF tham gia xếp xe thành hình logo Otofun đã thành công vang dội vượt ra ngoài cộng đồng dân cư OF, sự kiện này được đã được ghi vào danh sách kỷ lục Việt Nam về sự kiện xếp xe oto lớn nhất VN, Giấy chứng nhận được trao tặng cho ban điều hành OF

Tổng giám đốc OTV thay mặt diễn đàn nhận chứng nhận này, và gửi lời tặng kỷ lục này cho toàn bộ 100 ngàn thành viên OTOFUN

Bonus một số ảnh các bạn lớp mầm của em, Hy sinh hết mình vì nghệ thuật,

Nhìn cái kiểu Mùi Mùi thế kia dám là mụ Hai lọ lắm.

Mợ Hai Lọ dầm mưa chụp ảnh nàng Lylycat _ Hỏng bộ D700 cũng xứng đáng Mụ Lọ nhỉ??

Chẹp chẹp, có cần dính chặt nhau chăm sóc thế kia không?? Mụ Nờ là làm gương xấu cho các Gấu của lớp mầm đấy nhé

Bác Chích BÔng:

Chỉnh sửa cuối:

Z4

Xe điện
Website
www.cavicovn.com
Loạt ảnh sau đây, có thể đã pót trùng, nhưng em cứ pót nhé, sẽ viết lời bình sau,

Tôn vinh cá nhân có đóng góp nhiều nhất cho diễn đàn năm vừa qua
Mợ Mỳ BVC, Bác Hachi mod box chợ giời) , bác hardtop ( box kỹ thuật), Bes - Hoạt động phong trào, bác Rackson ( từ thiện và Phong trào), Bác Lí bò : sì pam nhiều nhất, và bác GIANG TRỌC - ADMIN MẪU MỰC NHẤT.

Z4

Xe điện
Website
www.cavicovn.com
Văn nghệ quần chúng :

EM Thu Lan hay còn gọi là Lan tươi, ứng của viên Hoa hậu của OF

Em Dã Quỳ - Hát hay, múa đẹp

Thành viên nhóm nhạc Ba thằng Gay, bác Game over _ Cũng là ca sĩ chính bài hát Viễn du ca- Nhạc Vàng Version

Nàng Pha lê Kiều diễm, càng ngày càng đẹp mặn mà - Thành viên gắn bó lâu năm của OF ta

Chỉnh sửa cuối:

Z4

Xe điện
Website
www.cavicovn.com
Bác Châu chấu trao phần thưởng đấu giá Biển số đẹp, và phổ biến chương trình Góp đá xây dựng và bảo vệ Biển đảo Trường sa

Chỉnh sửa cuối:

Z4

Xe điện
Website
www.cavicovn.com
Tôn vinh thành viên tiêu biểu, Bác KHoaquay với hành động giúp đỡ người bị nạn, Và thật tình cờ, ngừoi bị nạn cũng chính là một Member OF

Z4

Xe điện
Website
www.cavicovn.com
Màn giới thiệu túi khí của bác Hard top. Huých nhẹ mông cũng nổ.

Chỉnh sửa cuối:

Z4

Xe điện
Website
www.cavicovn.com
Trời vẫn mưa nhẹ, nhưng không thể làm giảm nhiệt của các thành viên,

Tuy nhiên để góp phần không nhỏ vào sự cuồng nhiệt này, là công việc âm thầm của các anh Kỹ thuật viên, chủ trò là : Dũng Khọm, Mèo sạch thỉu, và Tùng John, Xin thay mặt thần dân OF một lần nữa cảm ơn các anh.

Tổ kỹ thuật

Dũng kHọm

Giaothong

Mèo sạch