Thắc mắc về việc bị khóa thớt trong chuyên mục Câu chuyện các chuyến đi.

Trạng thái
Thớt đang đóng

DVG

Xe điện
Chánh sách Việt Minh, mần thinh là đồng ý :))

ngobacuong

Xe đạp
Cả thớt về Hàn Quốc và thớt Mong sự giúp đỡ của cụ Sổ đều bị xóa tiệt rồi ạ L-). Bao nhiêu là ảnh đẹp và một chuyến đi thú vị. Thật đáng tiếc.

yeu4banh

Đi bộ
Hình như bác đang đề cập đến bài của nick này. Khuyên bác nên đọc thêm quy định của diễn đàn nhất là khu vực Chợ giời trước khi sinh hoạt trong đó
thay vì việc băm bổ đi lock nick, cụ nên đọc xem cụ có giải quyết đc gì ko cho cái thớt này vì cụ cũng là mod.
cụ lock nick em em phải thấy phục, và việc lock nick người khác cũng nên làm người ta phục, người ta hướng thiện chứ ko ai hướg tà, em thì chả thấy phục quái gì, thấy nhảm nhí.
CỤ có cần e tìm thớt 1 cụ cần xây nhà, có hẳn vài page các cụ khác nhảy vào giới thiệu là mình bán cái này, bán cái kia ko? thế ko là vi phạm quảng cáo à?
Lock nick vì bảo e kinh doanh chuyên nghiệp, uh thì em sai, thế cụ có cần e tìm cho vài cái topic ở trong giao vặt tồn tại mãi, với 1 mục đích là bán hàng ko thế?
Nào thì ông bán vòi hoa sen, ông thì bán gọng kính mắt, ông bán sạc cáp IP, thế ko là kinh doanh CN thi là cái quai gì?
em xin lỗi bác Cửa sổ vì làm rác topic của bác.
Em cũng ko còn í kiến gì với mấy ông Mốt này. Lock nick thì e xài nick khác. Chuyện vặt. CHúc cụ CỬa sớm tìm đc công lý

Haiphongoi

Xe buýt
Cả thớt về Hàn Quốc và thớt Mong sự giúp đỡ của cụ Sổ đều bị xóa tiệt rồi ạ.
Bao nhiêu là ảnh đẹp và một chuyến đi thú vị. Thật đáng tiếc.
Thế là xóa hết rồi ạ, em thấy thật ko ra làm sao, cụ ĐCCS đã nói như thế mà còn cố tình xóa được

folia

Xe hơi
Đa tạ Cụ: Cháu hỏi thèng SV nhà bên nó dịch là (Công ty) Cổ phần SeoJong International
Cụ soi kỹ thế để làm gì ạ ?? Mấy bài giới thiệu đi chơi kể cả của Jo hay chuột lang thì để nhằm mục đích truyền kinh nhiệm hoặc giới thiệu cho các mem biết để ai sau này có điều kiện thì đi thôi , thực ra bờ dồ ĐCCS có khi về rồi nhưng nói là ở bên đó rồi post lên đây thì cũng chẳng sao chỉ là thêm mắm muối cho nó vui hài hước thì có vấn đề gì đâu nhỉ .

ThangPV.HR

[Tịch thu bằng lái]
Website
vanphongsach.com
Hình như topic hay này bị xóa rồi, tìm mãi chả thấy đâu ???
Mod thì hình như chỉ có quyền xóa tạm, Admin có thể khôi phục.

bdkhn

Xe buýt
Em đang đọc đến đoạn bờ dồ ĐCCS mang bạn gái về motel mà có việc phải đi ngoài, về đã thấy thớt bị xóa. Tiếc thật.

Muon_biet

Xe cút kít
Thế là xóa hết rồi ạ, em thấy thật ko ra làm sao, cụ ĐCCS đã nói như thế mà còn cố tình xóa được
cái gì cũng có lý do của nó cả cụ ạ. Thi tuyển công chức cũng vậy, trình độ TS còn trượt nữa là. E nghĩ nguyên nhân là thiếu mất người dẫn đường nhỉ?

đứngcạnhcửasổ

Xe container
Em đang đọc đến đoạn bờ dồ ĐCCS mang bạn gái về motel mà có việc phải đi ngoài, về đã thấy thớt bị xóa. Tiếc thật.
Cảm ơn bờ dồ. Mình đã cẩn thận backup dữ liệu tại đây. Bờ dồ có thể đọc tiếp, chúc dồ thành công.

xuanha_ng

Xe điện
Bờ rồ đúng thật là bờ rồ, có năng lực làm người khác phát rồ. Cảm ơn bờ rồ cho e đc nhiều bài học

dò đường

Xe tải
giờ mà thớt lại được khôi phục khác nào mod tự vả mặt mình, nên thôi bỏ đi cụ ợ

chuotlang

Xe lừa

Ảnh trên là chụp lại 1 trong những Cmt của Bờ Dồ trước kia

Thôi Bờ Dồ bệnh nặng quá rồi đừng có quậy phá topic em phụ trách, bờ dồ chịu khó chữa bệnh đi, tưởng Bờ Dồ đã hiểu được vấn đề rồi còn trân trọng cám ơn em hóa ra Bờ Dồ sang đây mở Topic tiếp à

Bờ Dồ nhớ lại đi xem đã bị Bem bao nhiêu nick rồi, hay bệnh nặng quá ko nhớ nổi?

chuotlang

Xe lừa
Theo em nghĩ, bờ dồ nên đứng cạnh cái khác đi, đứng cạnh cửa sổ Mod chuotlang ko thích rồi...hihi
Em fun tí...

Ảnh trên chỉ là 1 trong số nick đã bị Bem thôi, theo em dự là chuẩn bị ra 1 loạt nick kiểu Nằm Dưới Gậm Giường, Đu Trên Cành Cây .... nữa đây

ThangPV.HR

[Tịch thu bằng lái]
Website
vanphongsach.com
Ảnh trên là chụp lại 1 trong những Cmt của Bờ Dồ trước kia

Thôi Bờ Dồ bệnh nặng quá rồi đừng có quậy phá topic em phụ trách, bờ dồ chịu khó chữa bệnh đi, tưởng Bờ Dồ đã hiểu được vấn đề rồi còn trân trọng cám ơn em hóa ra Bờ Dồ sang đây mở Topic tiếp à

Bờ Dồ nhớ lại đi xem đã bị Bem bao nhiêu nick rồi, hay bệnh nặng quá ko nhớ nổi?
Ảnh trên chỉ là 1 trong số nick đã bị Bem thôi, theo em dự là chuẩn bị ra 1 loạt nick kiểu Nằm Dưới Gậm Giường, Đu Trên Cành Cây .... nữa đây
Kụ chuotlang cho em hỏi: Các mục quote của kụ thì có liên quan gì đến topic HQ của bờ dồ ĐCCS?

Trạng thái
Thớt đang đóng