Thắc mắc về việc bị khóa thớt trong chuyên mục Câu chuyện các chuyến đi.

Trạng thái
Thớt đang đóng

chuotlang

Xe lừa
Kụ chuotlang cho em hỏi: Các mục quote của kụ thì có liên quan gì đến topic HQ của bờ dồ ĐCCS?
Thành viên sử dụng đk rất nhiều nick, OF thường gọi là các âm binh, như vậy là vi phạm nội quy diễn đàn
Bài viết kiểu hỏi ko bàn đến, nhưng bài viết để chia sẻ bên CCCD box của người thiếu nhiễm sắc thể đang được viết theo lối thêu dệt có thể gây nguy hại cho người đọc về thông tin và kinh nghiệm của hành trình trên miền đất đó

Hiện giờ nick ĐCCS đc coi là âm binh hậu duệ của các nick trc kia tạm thời chưa bị bem nhưng bài viết thì đã Del tại box Cccd nhưng nó vẫn tiếp tục đc backup và viết bên Cafe đó bác

QAZ

Xe container
Thành viên sử dụng đk rất nhiều nick, OF thường gọi là các âm binh, như vậy là vi phạm nội quy diễn đàn
Bài viết kiểu hỏi ko bàn đến, nhưng bài viết để chia sẻ bên CCCD box của người thiếu nhiễm sắc thể đang được viết theo lối thêu dệt có thể gây nguy hại cho người đọc về thông tin và kinh nghiệm của hành trình trên miền đất đó

Hiện giờ nick ĐCCS đc coi là âm binh hậu duệ của các nick trc kia tạm thời chưa bị bem nhưng bài viết thì đã Del tại box Cccd nhưng nó vẫn tiếp tục đc backup và viết bên Cafe đó bác

Nếu khẳng định là Âm binh sao bạn không khóa luôn cái ních ấy đi. Để người ta viết ra rồi xóa bài thì có vẻ không được sòng phẳng cho lắm, nếu chiếu theo chính cái Nội quy mà các bạn đặt ra.

ThangPV.HR

[Tịch thu bằng lái]
Website
vanphongsach.com
- Cụ ĐCCS đã cam kết là cụ ấy chỉ dùng 1 nick và không có âm binh, vì vậy cụ Mod bảo cụ ấy dùng nhiều nick thì phải chứng minh được điều đó, cũng như em đi đường cao tốc xxx bắt em vượt phải hay quá tốc độ, em đòi phải có hình ảnh :D
- In đậm 1: E chưa hiểu ý cụ Mod
- In đậm 2: Em và nhiều người nhận thấy bài viết của bờ dồ ĐCCS hay, có thêu dệt đi nữa thì cũng phù hợp tiêu chí FUN của OF, do vậy không thể có nguy hại gì được
@ Việc thừa hay thiếu nhiễm sắc thể thì không có liên quan gì đến topic HQ - việc mắc lỗi của cơ thể nhiều khi không gây hậu quả bằng việc mắc lỗi ở tư tưởng, cụ Mod nhỉ >:)

Chỉnh sửa cuối:

chuotlang

Xe lừa
- Cụ ĐCCS đã cam kết là cụ ấy chỉ dùng 1 nick và không có âm binh, vì vậy cụ Mod bảo cụ ấy dùng nhiều nick thì phải chứng minh được điều đó, cũng như em đi đường cao tốc xxx bắt em vượt phải hay quá tốc độ, em đòi phải có hình ảnh :D
- In đậm 1: E chưa hiểu ý cụ Mod
- In đậm 2: Em và nhiều người nhận thấy bài viết của bờ dồ ĐCCS hay, có thêu dệt đi nữa thì cũng phù hợp tiêu chí FUN của OF, do vậy không thể có nguy hại gì được
@ Việc thừa hay thiếu nhiễm sắc thể thì không có liên quan gì đến topic HQ - việc mắc lỗi của cơ thể nhiều khi không gây hậu quả bằng việc mắc lỗi ở tư tưởng, cụ Mod nhỉ >:)
http://www.otofun.net/threads/640151-co-nen-mua-ong-kinh-canon-ef-70-200mm-f-2-8-l-is-ii-usm-khong-nhi

Link này cho thấy các nick thời tiền sử như backtomyhome bị bem xong thì ĐCCS là hậu duệ sau này

Mục hỏi ko gây hại cho người đọc, hỏi ngu thì sẽ có trả lời ngu, bản thân em trả lời ngu cho nick này rất nhiều rồi

Mục viết bài chia sẻ có thể gây nguy hiểm cho bạn đọc hơn mục hỏi thì mới cần bàn đến

chuotlang

Xe lừa
Nếu khẳng định là Âm binh sao bạn không khóa luôn cái ních ấy đi. Để người ta viết ra rồi xóa bài thì có vẻ không được sòng phẳng cho lắm, nếu chiếu theo chính cái Nội quy mà các bạn đặt ra.
Khóa nick không thuộc quyền Mod xử lý mà chỉ có Admin thôi bạn à
Mod chỉ có thể rút thẻ phạt trên toàn diễn đàn và quản lý bài viết trên box được giao phụ trách

ThangPV.HR

[Tịch thu bằng lái]
Website
vanphongsach.com
http://www.otofun.net/threads/640151-co-nen-mua-ong-kinh-canon-ef-70-200mm-f-2-8-l-is-ii-usm-khong-nhi
Link này cho thấy các nick thời tiền sử như backtomyhome bị bem xong thì ĐCCS là hậu duệ sau này
Mục hỏi ko gây hại cho người đọc, hỏi ngu thì sẽ có trả lời ngu, bản thân em trả lời ngu cho nick này rất nhiều rồi
Mục viết bài chia sẻ có thể gây nguy hiểm cho bạn đọc hơn mục hỏi thì mới cần bàn đến
Các trả lời của cụ Mod đậm tính công kích và hằn thù cá nhân, không có liên quan gì đến topic HQ >:)

Xe mien nguoc

Xe đạp

Em chủ yếu là đi tàu ngầm trên OF, cũng đã đọc hết bài Seoul của cụ ĐCCS. Em thì thấy các hình ảnh HQ kèm chú dẫn của cụ ĐCCS khá là đơn giản, một số chỗ có nhiều thông tin tham khảo cho người xem. Tất nhiên cụ Sổ mới sang thì một vài chỗ có thể chưa chính xác. (Em nhớ cụ Jo thuộc tay đi có hạng trên CCCD nhưng vẫn còn đôi chỗ đưa thông tin chưa đầy đủ nhưng có cụ, mợ biết vẫn bổ sung cho hoàn chỉnh, mả cụ Jo còn cám ơn nhiệt tình nữa... Phải là tinh thần cầu thị, đừng tưởng ta là biết tuốt) bài của cụ Sổ một số chỗ có Fun nữa nhưng đó chung là chuyện bình thường trên OF mà thôi, còn cụ CL cứ lê mãi cái lý do "thiếu nhiễm sắc thể" từ comm này sang comm khác thì e thấy thật nhàm và hơi có mùi cá nhân nữa. Về chuyện âm binh, em hỏi các cụ mợ cho ý kiến xem liệu có có min mod nào khẳng định 100% min mod trên OF chỉ có duy nhất 1 nick chưa bao giờ dùng nick thứ 2 không??? Em thấy thật buồn cho cụ ĐCCS cũng chỉ vì mợ Thông có lòng tốt và tư vấn nhiệt tình quá nên đã đặt công sức viết bài của mình vào 1 nơi "nhầm chuồng"

ThangPV.HR

[Tịch thu bằng lái]
Website
vanphongsach.com
Nếu em là cụ Mod, em sẽ mạnh dạn xin lỗi cụ ĐCCS và mở lại topic là cả nhà cùng vui :D

mr.ken_no1

Xe container
E ko theo dõi về bác DCCS này nên e ko biết bác ấy đã từng công bố bác ấy bị thiếu NST chưa, nhưng tại thớt này cụ CL có đưa bằng chứng cụ DCCS nói là cụ ấy thừa NST
Vậy tại sao cụ CL lại nói là cụ DCCS bị thiếu NST????
Như vậy có phải là miệt thị thành viên khác không????
E thấy cụ DCCS cmt rất hay, nhã nhặn và fun, chạ vi phạm nội quy gì cả
P/s: mà chỉ là chỗ để chém gió thôi, sao e thấy vô vàn bác quá sa đà, lệ thuộc vào nó nhể. Đôi khi chính chúng ta lại làm cho 1 số người ảo tưởng cứ nghĩ mình oai
Hé hê
Đúng là đời mờ

QAZ

Xe container

Cá nhân tôi đánh giá, dòng trả lời của bờ dồ ĐCCS được sáng tác theo trường phái thậm xưng. Nếu căn cứ vào đó mà bảo ĐCCS chính là BackToMyHome, thì tôi đánh giá là không có 1 tí óc hài hước nào cả !
Mình đã xin tiền bố mình, nhưng bố mình không cho tiền mua. Các prồ góp ý cách thuyết phục bố mình nhé.
Ở đây bờ dồ ĐCCS muốn phê phán 1 kẻ ngớ ngẩn là muốn mua 1 thứ đồ đắt tiền bằng cách xin tiền bố mình, giống như 1 diễn viên vào vai nhân vật ấy.

Anh Bùi Cường hét "Tôi muốn làm người lương thiện", lập tức anh ChuotLang bảo: A tao phát hiện ra Bùi Cường là âm binh của Chí Phèo chúng mày ạ, bem nó đi !!!

Làm Mod một diễn đàn Fun mà cứ như chính ủy đại đội ! Không hiểu được một tình huống hài hước đơn giản thế nữa thì khó giải thích lắm.

FujiS5200

Xe điện

Ảnh trên là chụp lại 1 trong những Cmt của Bờ Dồ trước kia

Thôi Bờ Dồ bệnh nặng quá rồi đừng có quậy phá topic em phụ trách, bờ dồ chịu khó chữa bệnh đi, tưởng Bờ Dồ đã hiểu được vấn đề rồi còn trân trọng cám ơn em hóa ra Bờ Dồ sang đây mở Topic tiếp à

Bờ Dồ nhớ lại đi xem đã bị Bem bao nhiêu nick rồi, hay bệnh nặng quá ko nhớ nổi?
Với những bài viết mang tính miệt thị thành viên khác thì theo luật OF sẽ bị xử như nào ạ?
Quân pháp bất vị thân; thượng bất chính, hạ tắc loạn.
EM đang chờ xem OF mình xử lý như nào.

chuotlang

Xe lừa
Nếu em là cụ Mod, em sẽ mạnh dạn xin lỗi cụ ĐCCS và mở lại topic là cả nhà cùng vui :D
E ko theo dõi về bác DCCS này nên e ko biết bác ấy đã từng công bố bác ấy bị thiếu NST chưa, nhưng tại thớt này cụ CL có đưa bằng chứng cụ DCCS nói là cụ ấy thừa NST
Vậy tại sao cụ CL lại nói là cụ DCCS bị thiếu NST????
Như vậy có phải là miệt thị thành viên khác không????
E thấy cụ DCCS cmt rất hay, nhã nhặn và fun, chạ vi phạm nội quy gì cả
P/s: mà chỉ là chỗ để chém gió thôi, sao e thấy vô vàn bác quá sa đà, lệ thuộc vào nó nhể. Đôi khi chính chúng ta lại làm cho 1 số người ảo tưởng cứ nghĩ mình oai
Hé hê
Đúng là đời mờ
Tiền Sử của cái bài đã bị DEL nó là từ đây: http://www.otofun.net/threads/741635-1-3-dan-so-han-di-xem-dai-thuy-chien

Em đang soi sét thêm

Chỉnh sửa cuối:

QAZ

Xe container
Tiền Sử của cái bài đã bị DEL nó là từ đây: http://www.otofun.net/threads/741635...dai-thuy-chien

Và trong đó có 1 số chi tiết rất quan trọng mà ĐCCS đang đánh lừa bạn đọc phải nói cái rõ nhất là chiếc visa:
Người VN vào HQ luôn có mã đầu là V<VN.... nhé chứ ko phải là V<KO .... như Bờ Dồ đâu

Theo suy đoán của tôi, thì cái mã KOR hay VN nó chỉ là nơi cấp cái visa ấy, chứ không chứng minh quốc tịch của người cầm visa ấy. Nếu theo suy đoán của bạn thì mã KOR là dành cho người Korean, nhưng người Hàn thì cần gì visa vào Hàn Quốc ? Hay là Bắc Hàn xin visa vào Nam Hàn ?

Gau Beo

Xe tải
Người VN vào HQ luôn có mã đầu là V<VN.... nhé chứ ko phải là V<KO .... như Bờ Dồ đâu
Em không bênh vực gì bờ dồ đccs nhưng mod Chuotlang cho em hỏi:
- Box cccd có quy định nào yêu cầu ng lập thớt bắt buộc phải đến nơi mình viết bài không, nếu có mời cụ dẫn chứng;
- bờ dồ đccs và rất nhiều mem đang kiến nghị về việc xóa thớt HQ, ko phải yêu cầu bác giải thích về việc sử dụng âm binh của cụ đccs, nếu nick đccs vi phạm bác chứng minh và rút thẻ sẽ ko ai ý kiến gì cả, cái mod cần nói là thớt hq vi phạm quy định nào của diễn đàn, quy định tại đâu, chấm hết.
Cá nhân em thấy thớt hq của bờ dồ đccs fun, hay, đáng đọc hơn ít nhất 50% các thớt khác trong box cccd

ThangPV.HR

[Tịch thu bằng lái]
Website
vanphongsach.com
Cho dù có như vậy cũng không phải là lý do để xóa topic HQ đó >:)
Theo suy đoán của tôi, thì cái mã KOR hay VN nó chỉ là nơi cấp cái visa ấy, chứ không chứng minh quốc tịch của người cầm visa ấy. Nếu theo suy đoán của bạn thì mã KOR là dành cho người Korean, nhưng người Hàn thì cần gì visa vào Hàn Quốc ? Hay là Bắc Hàn xin visa vào Nam Hàn ?

chuotlang

Xe lừa
Em không bênh vực gì bờ dồ đccs nhưng mod Chuotlang cho em hỏi:
- Box cccd có quy định nào yêu cầu ng lập thớt bắt buộc phải đến nơi mình viết bài không, nếu có mời cụ dẫn chứng;
- bờ dồ đccs và rất nhiều mem đang kiến nghị về việc xóa thớt HQ, ko phải yêu cầu bác giải thích về việc sử dụng âm binh của cụ đccs, nếu nick đccs vi phạm bác chứng minh và rút thẻ sẽ ko ai ý kiến gì cả, cái mod cần nói là thớt hq vi phạm quy định nào của diễn đàn, quy định tại đâu, chấm hết.
Cá nhân em thấy thớt hq của bờ dồ đccs fun, hay, đáng đọc hơn ít nhất 50% các thớt khác trong box cccd
Cho dù có như vậy cũng không phải là lý do để xóa topic HQ đó >:)
Về việc VISA em đã xem lại, đúng là có loại KOR thật nên em đã Edit

Bác bác cứ từ từ, em đang xem xét thêm

Trạng thái
Thớt đang đóng