[VHGT] Thanh niên Hèn 2017

Trạng thái
Thớt đang đóng

SPL

Xe container
Đi đường gặp những thành phần như thế này nhiều khi đúng là nổi máu điên. Thôi chủ thớt có cơ hội tay đồ mới vậy
Ông nào mà không nổi máu ở trường hợp này em cho là bốc phét, chém gió, đến đàn bà còn phải điên nữa là :(
Em chụp lại được thế này thôi ạ.
Cụ chụp khá được đấy, cụ nào giỏi PTS chỉnh nét lên tí là đẹp ngay :D

francis.castanie

Xe buýt
Em thì nghĩ có nguyen nhân gì đó nên cậu dream 2 guong mới ko nhường đường, chắc do bác đi trước còi nhièu quá hoặc chửi ng ta nóng lên.
Chung quy vẫn là ý thức gthong nên nhường nhịn tí, có ko đồng ý thì cứ làn của mình phanh chết, ông nào chả tránh.

Đến lúc 3 bác xuống xử tay chân thì la sai theo sai, nóng tăng nóng. gặp thanh niên hièn và hơi hèn tí thì thế, ng khác sợ là có chuyện.

Chúc các cụ bình tĩnh, sếp ở cơ quan nó sai lè ra vẫn rụt cổ chào đc, ra ngoài nhẫn tí có sao, phỏng các cụ :)

Nhan248

Xe hơi
Cụ cập nhật tình hình đi. Em hóng thanh niên kia sẽ giả nhời ra nàm thao

Viking

Xe điện
Cụ đã đi đường này chưa vậy, nếu cụ chưa đi thì em mô tả "súc tích lắng đọng": Chỗ đầu cầu cũ đang bị phá để xây cầu mới, đang khoan cọc nhồi cạnh cầu mới đã xong (2 cầu), nó không có vỉa hè vì nó chính là đường vào cầu cũ, qua nó mới đến đoạn có vỉa hè cụ nhé, phần đường của em xe em còn chả lọt được nữa là 2B, vậy nên em không hiểu cụ lắm khi em còi để đám 2B lấn hết đường đó trả lại đường cho em đi. Em đi 4B là chính, nhưng khi em đi 2B em cũng không đi láo lấn hết đường như vậy, vì làm vậy cũng không nhanh hơn được, lại gây ức chế xe ngược chiều, dễ bị xe nào đó chèn vào mình hoặc nhẹ hơn thì ăn chửi. Còn với những còm của cụ như vậy thì nói thực em không hiểu ý của cụ, phải chăng cụ đang bênh đám 2B đi láo lấn hết đường đó? Với em và đa phần người khác thì còi là nhẹ, em chỉ mong xe mình là cái xe tải hoặc xe ủi để dậy cho đám đi láo đó bài học thôi.
Theo cụ, 2B cùng chiều với cụ đi chuẩn chỉnh thì ở đâu cứ phải ở đó, nếu đang ở sau xe cụ thì đừng tìm cách chen lên trước xe cụ.
Và vì họ nhân lúc cụ vì lý do gì đó (họ không quan tâm) không đi được nên họ lên trước xe cụ là hành động không được phép, đối với cụ.
Và như thế cụ bơm còi vào lưng họ với ước mong xe mình là xe ủi.

Chỉnh sửa cuối:

Viking

Xe điện
1. Bấm còi vì xe đỏ đằng trước dừng lại do có 2B ngược chiều bác nhé, đó là thằng Hèn đấy.
2. Em đố bác leo lên được vỉa hè cao gần 30cm ở đó đấy, bác xem lại nhé
1. Thằng Hèn đó nó cách bác 2 con 2B và 1 con 4B
Và bác bơm còi
Và 2 bác 2B trực tiếp và nặng nề nhất nhận tiếng còi của bác
Và thực tế là 1 bác 2B đã quay lại nhìn với ánh mắt hẳn là thiếu âu yếm.

2. Cái này chứng minh rằng nó có vỉa hè và vĩa hè to chứ không phải không có như bác nói.

Viking

Xe điện
Các Cụ bình tình chút đừng nặng lời với nhau mất hòa khí, nhận định khách quan của em. Không phải ai cũng đủ bình tĩnh và thời gian để kiềm chế bản thân khỏi nóng tính vội vàng nhưng:
Vấn đề Cụ chủ còi, theo em là Cụ còi vì ninja wave cùng chiều với Cụ tiến lên chậm. Cụ nghĩ sao hay nói sao thì video nó vẫn thể hiện vậy.
Không ai bênh vực gì những người tham gia giao thông vô ý thức nhưng Cụ chủ có nghĩ những người đi sau Cụ nghĩ cụ là nguyên nhân gây tắc đường không?
Trong sự việc này những Cụ khác nhẹ nhàng bảo Cụ chủ nóng tính, cá nhân em cho rằng Cụ manh động và không nhận thức đúng về ý thức tham gia giao thông. Tại sao? Vì khi Cụ xuống xe tham gia vụ "động tay" với thanh niên vô ý thức kia tức là Cụ đã đóng góp là một trong nguyên nhân chính gây tắc đường đoạn đó. Đấy là chưa nói đến chuyện Cụ đuổi ngược chiều trên vỉa hè.
Like cái đậm đậm

SPL

Xe container
Theo cụ, 2B cùng chiều với cụ đi chuẩn chỉnh thì ở đâu cứ phải ở đó, nếu đang ở sau xe cụ thì đừng tìm cách chen lên trước xe cụ.
Và vì họ nhân lúc cụ vì lý do gì đó (họ không quan tâm) không đi được nên họ lên trước xe cụ là hành động không được phép, đối với cụ.
Và như thế cụ bơm còi vào lưng họ với ước mong xe mình là xe ủi.
Túm lại 1 câu, họ quệt xước xe em thì có phải đền không khi chen lấn, quệt xước xong mà mở mồm xin cụ nghĩ sao, đổi lại nếu em chen mà chèn vào chân họ thì có có bắt đền không hay em xin lỗi 1 câu là xong, khi đã tắc đường mà ai cũng chen lấn xô đẩy thế thì càng tắc, đi kiểu gì. Nói chung cụ vẫn nghĩ là cụ cho 2B đúng còn 4B sai, chắc mai em cũng đi kiểu như 2B hết thì sẽ đúng ý cụ và VN thì nên cấm hoàn toàn lắp còi, ấy vậy mà đi đăng kiểm còi không kêu thì khỏi nhá, đi đường xxx tóm mà còi không kêu là ăn phạt cụ nhá. Cụ đừng quy trách nhiệm cho người đi đúng đường, trừ phi cụ là người đi sai đường. Chấm hết với cụ!
Tiện nói video nó thể hiện nhá, sao nó rành rành ra đấy, đến kẻ mù, não ngắn nó còn thấy rõ mà nhiều thằng nó vẫn cứ bảo là em là người quăng xe máy nên bị ném vỡ đèn nhỉ, cụ nào chỉ hộ em cái???

vieteuro

Xe container
cụ không nhặt cục gạch để lấy dấu vân tay em tìm phát ra :)) :)) :))

Viking

Xe điện
Túm lại 1 câu, họ quệt xước xe em thì có phải đền không khi chen lấn, quệt xước xong mà mở mồm xin cụ nghĩ sao, đổi lại nếu em chen mà chèn vào chân họ thì có có bắt đền không hay em xin lỗi 1 câu là xong, khi đã tắc đường mà ai cũng chen lấn xô đẩy thế thì càng tắc, đi kiểu gì. Nói chung cụ vẫn nghĩ là cụ cho 2B đúng còn 4B sai, chắc mai em cũng đi kiểu như 2B hết thì sẽ đúng ý cụ và VN thì nên cấm hoàn toàn lắp còi, ấy vậy mà đi đăng kiểm còi không kêu thì khỏi nhá, đi đường xxx tóm mà còi không kêu là ăn phạt cụ nhá. Cụ đừng quy trách nhiệm cho người đi đúng đường, trừ phi cụ là người đi sai đường. Chấm hết với cụ!
Tiện nói video nó thể hiện nhá, sao nó rành rành ra đấy, đến kẻ mù, não ngắn nó còn thấy rõ mà nhiều thằng nó vẫn cứ bảo là em là người quăng xe máy nên bị ném vỡ đèn nhỉ, cụ nào chỉ hộ em cái???
2 cụ 2B trước mũi xe cụ có chen làm xước xe cụ không?

SPL

Xe container
2 cụ 2B trước mũi xe cụ có chen làm xước xe cụ không?
Chả lẽ em đè vào chân họ, không cho họ lên rồi xước xe em thì cụ mới hài lòng, đường chỉ vừa cái xe em, em không muốn cho lên thì chả ai lên được cụ nhé, xước xe em thì ai bỏ tiền sơn, cụ hỏi lạ nhỉ

Viking

Xe điện
Chả lẽ em đè vào chân họ, không cho họ lên rồi xước xe em thì cụ mới hài lòng, đường chỉ vừa cái xe em, em không muốn cho lên thì chả ai lên được cụ nhé, xước xe em thì ai bỏ tiền sơn, cụ hỏi lạ nhỉ
Bắt đầu vào clib, 2 xe đó đã ở đó 1 cách đàng hoàng và đúng phần đường
5-6 giây sau mới thấy cụ bem bem, sau đó lại bem bem ... rồi ... be..e..e..e...m....
Em chả lấy liên quan gì giữa cái bem bem với cái họ chen lên, càng chả liên quan đến cái xước xe xước chân
Cụ nghĩ xa quá, kiểu kêu trước kẻo tí đau kêu không hết :D

Rút cục lại, cụ hết lấy lý do bem xe ngược chiều, bem xe cũng chiều chen lên, bem thằng Hèn ở tít xa, bem cho đỡ xước xe....chỉ là ngụy biện để cố khỏa lấp đi 1 sự thực là cụ bem bem vào 2 bác 2B đi trước cụ vì có khoảng trống đàng trước mà không đi, bắt cụ chờ.
Thế cho nhanh.

Dqlong

Xe tăng
Chuyện nhỏ như thế này mà các cụ đã nóng đến vậy thì đi ở HN này cũng vất vả đấy, đáng ra cụ chủ thớt coi như gặp cái đèn đỏ, ngả người ra, bật thêm tý nhạc có phải là thư thái không nhỉ ?
Còn đoạn cụ phi lên vỉa hè để đuổi, cắt ngang qua ngã tư... thì đúng là cũng không còn gì để nói, may mà chưa tông vào ai, hay cản trở mũi xe người nào....

dogfight

Xe tải
Chuẩn rồi. Thớt còi vô tội vạ, lại bảo còi vì sợ chen lấn xước xe. Cứ lý do thế này chắc còi là cái hỏng đầu tiên.:D.

Bắt đầu vào clib, 2 xe đó đã ở đó 1 cách đàng hoàng và đúng phần đường
5-6 giây sau mới thấy cụ bem bem, sau đó lại bem bem ... rồi ... be..e..e..e...m....
Em chả lấy liên quan gì giữa cái bem bem với cái họ chen lên, càng chả liên quan đến cái xước xe xước chân
Cụ nghĩ xa quá, kiểu kêu trước kẻo tí đau kêu không hết :D

Rút cục lại, cụ hết lấy lý do bem xe ngược chiều, bem xe cũng chiều chen lên, bem thằng Hèn ở tít xa, bem cho đỡ xước xe....chỉ là ngụy biện để cố khỏa lấp đi 1 sự thực là cụ bem bem vào 2 bác 2B đi trước cụ vì có khoảng trống đàng trước mà không đi, bắt cụ chờ.
Thế cho nhanh.

formd

Xe tăng
Website
www.handheld.com.vn
SPL chú xem chú cứ đi đường lại gân cổ lên cãi cọ, dọa nạt nên nó mới thù tức là phải :D :D :D
Theo anh, chú phải xuống xin lỗi nó đàng hoàng lúc tắc thì may ra mới không tắc, chứ có sự vụ gì mà nghe thấy tiếng chú thôi, chưa cần nhìn cái bản mặt đỏ gay của chú khi cãi nhau thì thiên hạ nó bu vào cũng đủ tắc cmn đường rồi :D :D :D

mr.vante

Xe hơi
ông xe máy hành xử mất dạy kinh

duongcua03

Xe tăng
Em muốn tìm thanh niên này để xin lỗi, hắn đi láo chiếm hết phần đường ngược chiều ở cống Mọc gây tắc lòi mắt, bị nhắc thì gân cổ bật, mấy anh em đi đường đụng tay chân tí với nó, dọa là chính chứ không đánh hẳn, nó bám theo em đến Lê Văn Lương ném vỡ đèn xe em rồi té mất.

Sao lại có loại sống súc vật thế nhỉx-(x-(

seven_love2003

Xe buýt
Muốn chửi bậy quá, mấy cái thằng không não đi rất ức chế nhé. chèn đến mức không ai nhích được mà nó vẫn đứng chắn.
Già hoặc trẻ con ít hiểu biết thì còn chịu.
Quả thanh niên mà nó vẫn ngu như này thì muốn bắn quá

pbtuan

Xe buýt
1./ Thằng xe máy hành động hèn thật. Tay nhanh hơn lão.
2./ Cụ chủ đuổi ngược chiều trên vỉa hè cũng quá mạnh động, nhất là đoạn băng qua mấy ngõ và ngã tư. Coi thường luật và người đi đường. May cho các cụ khác là lúc cụ chủ đuổi ko va vào ai. Em sợ...

Trạng thái
Thớt đang đóng