[Funland] Thông báo số 3

ngotatto

Xe lăn
Người OF
Website
gomsuminhlong.vn
BTC thông báo :
1.Đồng ý để KMFC rút khỏi giải, các kết quả thi đấu của các đội khác gặp KMFC đều bị hủy bỏ, những trận chưa thi đấu bị hủy.
2. Kể từ vòng đấu này, BTC sẽ phối hợp để kiểm tra cầu thử các đội, đội nào có cầu thủ không có nick OF, không đủ điều kiện thi đấu sẽ bị loại khỏi giải ngay lập tức. Đây là giải đấu vốn dĩ cục bộ trong nội bộ OF, đã rất nhiều lần btc nhắc đến vấn đề này. ngày hôm qua đã diễn ra sự kiện TM bên KMFC không có nick OF và bị xử thua 3 - 0. Kể từ vòng này, đội nào cầu thủ không có nick sẽ bị loại ngay lập tức. Xin nhắc lại với các đội : Chỉ có cầu thủ có nick OF 6 tháng trở lên mới đủ điều kiện thi đấu ở OF CUP.

minhquoc

Xe điện
Công sức đá 2 trận của cả đội đâm ra thành vứt. Quyết định ko hợp lý ảnh hưởng đến các đội khác.
Tại sao không giữ nguyên tỷ số các trận với các đội báo nghỉ, các đội chưa đá với các đội.đấy sẽ được xử thắng 3-0. Như vậy mới không ảnh hưởng đến các đội khác.
Thêm nữa, nếu đã huỷ hết các trận thì tại sao lại tính thẻ đỏ của tôi. Các trận đấu huỷ coi như ko diễn ra thì phải huỷ tất.
Có lời với lão Tố.
FFFC tôn trọng quyết định cuối cuat BTC

hungnhd

[Tịch thu bằng lái]
e nghĩ phải giữ kết quả mới công bằng chứ, vứt tất thì tự nhiên bao công sức đá hùng hục của các đội khác cũng đi tong ợ :(
NB chắc 1 suất vòng 4 đội sau khi BTC check lốp cầu thủ :))

dunghud

Xe tăng
Like rực rỡ

Chester4T

Xe hơi
Giải bóng đá hài hước nhất từ trc tới nay.. Đúng là FUN CUP

imhotep

Xe buýt
Thím Tép sao mít xanh thế
E được lũ untifan mang tên Hoa Gạo Đỏ nó mời rượu nên bị thế mợ ợ. Mà e cũng quan trọng quái giề cái vấn đề lẻ tẻ đấy đâu. Bị ghét càng nhiều chứng tỏ mình đang thành công mà:))

Giải bóng đá hài hước nhất từ trc tới nay.. Đúng là FUN CUP

Em ko biết cụ ở đội nào ! Nhưng cụ đừng phát biểu như vậy !

1 sân chơi chung mà BTC cũng đã cố gắng hết sức , cũng như sự tập luyện hoặc tham gia ( dù chả mưu cầu gì như đội em ) ...cũng ít nhiều thể hiện sự góp mặt tham gia của từng thành viên ofer đến từng đội bóng ! Vậy ...chúng em làm trò ? Chúng em diễn hài cho cụ ở ngoài phát biểu 1 cách vô trách nhiệm như vây ? Cụ là ai ...mà coi thường bao nhiêu con người vậy ...hay chỉ là 1 kẻ ném đá ao bèo ...việc vớ vỉn nhất mà ai cũng có thể làm được !!! Thói đời ...xây khó hơn phá ! Nếu cụ chứng minh được bất kỳ 1 giải đấu nào dù chuyên nghiệp hay ko , amateur cho đến phủi hay giải phong trào như OF Cup 2015 này ... 1 giải nào đó mà ko có sạn ...ko có 1 vấn đề nào đó ...để đưa ra giới báo chí , truyền thông mổ xẻ hay lăng xê , dìm hàng ... Vậy từ cái nhỏ , hãy nhìn rộng ra , mà thời đại đang có câu là nghĩ cục bộ tư duy hành động toàn cầu . Hoặc ngược lại ... Chí ít nôm na là nhìn qua cái đỉnh mũi chút đi ... Đừng nhặt thóc vãi quanh cái cối xay !

Chỉ 1 còm ...cũng đánh giá được tư chất 1 con người ! Diễn đàn ảo ...nhưng con người thật . Chúng em cũng đã ít nhiều đổ mồ hôi với giải đấu ... Nhưng ko hề vì những còm , những người như cụ ...kẻ vô trách nhiệm ...dù chỉ là với lời còm !

ronie1407

Xe tải

1 sân chơi chung mà BTC cũng đã cố gắng hết sức , cũng như sự tập luyện hoặc tham gia ( dù chả mưu cầu gì như đội em ) ...cũng ít nhiều thể hiện sự góp mặt tham gia của từng thành viên ofer đến từng đội bóng ! Vậy ...chúng em làm trò ? Chúng em diễn hài cho cụ ở ngoài phát biểu 1 cách vô trách nhiệm như vây ? Cụ là ai ...mà coi thường bao nhiêu con người vậy ...hay chỉ là 1 kẻ ném đá ao bèo ...việc vớ vỉn nhất mà ai cũng có thể làm được !!! Thói đời ...xây khó hơn phá ! Nếu cụ chứng minh được bất kỳ 1 giải đấu nào dù chuyên nghiệp hay ko , amateur cho đến phủi hay giải phong trào như OF Cup 2015 này ... 1 giải nào đó mà ko có sạn ...ko có 1 vấn đề nào đó ...để đưa ra giới báo chí , truyền thông mổ xẻ hay lăng xê , dìm hàng ... Vậy từ cái nhỏ , hãy nhìn rộng ra , mà thời đại đang có câu là nghĩ cục bộ tư duy hành động toàn cầu . Hoặc ngược lại ... Chí ít nôm na là nhìn qua cái đỉnh mũi chút đi ... Đừng nhặt thóc vãi quanh cái cối xay !

Chỉ 1 còm ...cũng đánh giá được tư chất 1 con người ! Diễn đàn ảo ...nhưng con người thật . Chúng em cũng đã ít nhiều đổ mồ hôi với giải đấu ... Nhưng ko hề vì những còm , những người như cụ ...kẻ vô trách nhiệm ...dù chỉ là với lời còm !
Ối ối cụ bớt nóng :) chắc ý cụ ấy chỉ là fun ... Đúng tinh thần otofun. Cái hài hước cũng tạo nên thương hiệu của giải đấu. Ko có nó trên bàn nhậu a e cũng thêm câu chuyện để chém ạ

quyenxo84

Xe điện
Website
anygard.vn

Trọng tài ơi, chửi nhao này :))
Thẻ vàng cho cầu thủ này đê

heothamlam

Xe tải
Buồn quá, em chỉ được đá có mỗi 1 trận thì bảng em đến 2 đội bỏ giải :( Tiếc quá :(

benghe

Xe điện
XFC chính thức thông báo:

Đội em xin phép không đá tiếp giải nữa vì lý do bị loại, không vào được bán kết nên DỖI!

Mặc dù đá giải OF rất vui, BTC nhiệt tình động viên.... nhưng sau khi họp đội, XFC vẫn quyết định dừng cuộc chơi từ 21h tối qua.

Chúc các đội ở lại đá vui vẻ. BTC có cỗ bàn thì đừng có gọi bọn em, nhắn tin là được rồi.

ngotatto

Xe lăn
Người OF
Website
gomsuminhlong.vn
XFC chính thức thông báo:

Đội em xin phép không đá tiếp giải nữa vì lý do bị loại, không vào được bán kết nên DỖI!

Mặc dù đá giải OF rất vui, BTC nhiệt tình động viên.... nhưng sau khi họp đội, XFC vẫn quyết định dừng cuộc chơi từ 21h tối qua.

Chúc các đội ở lại đá vui vẻ. BTC có cỗ bàn thì đừng có gọi bọn em, nhắn tin là được rồi.
Thế là btc ko phải trả đội này 1 củ dồi. Máy quá :D