Hải Phòng Thông tin ATGT - Hải Phòng là không lòng vòng

Trạng thái
Thớt đang đóng

Bear_Say

Xe hơi
Cách đây 1 tháng tuần nào e cũng đi Sao Đỏ 2 lần thấy xxx rất miệt mài nên cũng cảnh giác. Cũng may là chưa phải mất time như cụ

romantic_kt1

Xe tăng
Các cụ lưu ý đoạn đi từ ga Tiền Trung về Sao Đỏ nhé, xx bây giờ thuê bọn xe ôm cầm bộ đàm ở các đoạn đường rẽ có kẻ vạch liền và bắt cả chiều đi và chiều về có hết. Hôm rồi em đi Côn Sơn - Kiếp Bạc bị vẫy, sau 20 phút tranh đấu em cũng đã chiến thắng, tsb chúng nó khốn nạn toàn quay mồm thôi, không co hình ảnh gì cả. Chuyện thế này:
xx1: chào đàng hoàng, đn anh cho kiểm tra giấy tờ ?
em : Anh cho tôi biết lỗi gì mà anh dừng xe tôi?
xx1: Anh đi sai phần đường?
em : Đề nghị anh nói rõ tôi sai ở đoạn nào?
xx2: Gọi bộ đàm hỏi xe biển số xxxx vi phạm ở đâu? trong bộ đàm trả lời bị ở 2 điểm km ... và km ...
Em sinh nghi ngay là thằng này ngồi chỗ nào mà có thể quay đc em 2 chỗ xa như thế, em cương quyết yêu cầu cho xem hình ảnh, đồng thời cầm cái điện thoại xin phép các anh em quay phim các anh để làm bằng chứng. Đọc số hiệu như các ofer được một lúc xx2 mời vào yêu cầu rất nhỏ nhẹ là anh tắt máy quay đi, em thấy nỏ nhẹ tưởng nó dặn dò rồi cho đi luôn, khi em vừa tắt xong thì nó lại dở giọng ngay là đợi 15ph mang hình ảnh về cho xem, và lúc đấy đừng có xin và nói luôn là cho kiểm tra giấy tờ, em cương quyết ko cho xem chỉ cầm ở tay cho nó nhìn thấy.
xx2: Theo Thông tư 65 là chúng tôi có quyền ktra khi dừng xe anh.
em : Vậy anh cho biết quyền đấy của các anh trong thông tư 65 nó nằm ở điều nào?
xx2: tịt ngòi và lục cặp tìm.
em : Anh không phải tìm tôi có mang đây, anh dở cho tôi xem ở điều nào, xx2 ngượng quá không nói gì nữa bắt em đứng lui ra để giải quyết các xe khác đang bị vẫy đông như kiến đứng sau lưng em. Em cũng nói luôn là đoạn các anh bắt tôi từ đó các vạch liền đều đã mờ hết, nếu mang hình ảnh mà vạch mờ thì không đc phạt tôi đâu, tất cả tôi đều lưu trong máy của tôi đây rồi. Em đứng ra ngoài và bảo: Đã hết 5ph còn 10ph nữa anh ko cho xem hình ảnh tôi sẽ đi đấy.
xx2: cầm bộ đàm nói như quát : bảo cầm hình ảnh về mà sao lâu thế? Chả thấy ai trong bộ đàm trả lời.
Em đứng một lúc, thấy các xe khác đi vào rất nhanh dúi ....k, xe thì .....k, rồi cầm giáy tờ đi luôn, khoảng đc 5 xe, em quay ra hỏi :
em : Sao các xe kia các anh dừng lại tôi chả thấy báo lỗi vi phạm gì cả mà chỉ thấy thì thầm rồi đưa t.... mà ko ghi biên bản đ/c nhỉ?
xx2 quay ra nhìn em, tay em đang cầm cái camera hành trình chĩa vào đó. xx2 ra thì thầm với xx1. xx1 lại gọi em ra hỏi bla bla linh tinh nhà ở đâu, làm gì .... sau đó nói em quay đc cái gì cho anh xem, e bảo em chả quay gì cả, rồi xx1 ngọt nhạt kể lể nỗi khổ của xx khi đứng đường. Mất 5ph chia sẻ cuộc sống với em, và bảo thôi chú đi đi, anh em với nhau và nhất quyết ngọt nhạt bảo em xóa cái clip trong camera hành trình của em đi. Em đưa cho anh ta xem tưởng nó không biết gì, làm cái vèo 1 phát format toàn bộ thẻ, rồi cười tươi bắt tay em bảo em đi.
Bố khỉ. Đi đến đoạn trạm thu phí cầu Bình đã phá lại gặp mọt đội bắt vạch và bắn tốc độ, may em cảnh giác nên ngon, đoạn này vạch liền rõ nét luôn. kinh quá xx Hải Dương giờ quá miệt mài. các cụ lưu ý nhé.
Lại sắp có bão hả cụ :D
Đưa cái cờ nhíp lên ngay đê, chơi kiểu tả mồn là không được đâu đấy nhé, tốn tài nguyên lắm :))

HoangTung76

Xe điện
Lại sắp có bão hả cụ :D
Đưa cái cờ nhíp lên ngay đê, chơi kiểu tả mồn là không được đâu đấy nhé, tốn tài nguyên lắm :))
Em còn một đoạn ngắn ở điện thoại thui, còn ở máy camera vì theo trình bày của nó nên em để nó format hết rùi ạ. Hàng chuẩn 100% đấy cụ, cụ thử chạy từ Tiền Trung về Sao đỏ, đoạn nào có vạch liền cụ cũng phệt vào kiểu gì đến đó nó cũng vẫy vào.

Naviman

Xe tăng
Em còn một đoạn ngắn ở điện thoại thui, còn ở máy camera vì theo trình bày của nó nên em để nó format hết rùi ạ. Hàng chuẩn 100% đấy cụ, cụ thử chạy từ Tiền Trung về Sao đỏ, đoạn nào có vạch liền cụ cũng phệt vào kiểu gì đến đó nó cũng vẫy vào.
Cái lày em cũng được cánh lái xe cơ quan cảnh báo nhiều rồi. Mà cụ cũng chì nhể, quay cam tò tò vào mặt xxx mà ko sợ mấy anh "người dân đi đường" bất bình à :D?

Thần Tài

Xe điện
Chuẩn rồi, em cũng mới bị vồ ở đoạn đấy. Có điều em chả cãi, tâm sự tý rồi đi thôi.

aq79

Xe container
Hê hê hôm nay e đi thì A2 cũng bị y như cụ HT kiểu j mà chú xxx chém a cán vạch 3 đoạn, chả lẽ nhìu chốt thế? Bác tài xe e có quan hệ nên đi luôn ko mất time.

HoangTung76

Xe điện
Hê hê hôm nay e đi thì A2 cũng bị y như cụ HT kiểu j mà chú xxx chém a cán vạch 3 đoạn, chả lẽ nhìu chốt thế? Bác tài xe e có quan hệ nên đi luôn ko mất time.
E đang bị ném đá bên thớt Xây dựng văn hóa kia kìa, hôm nào rảnh cụ đi chậm qua đoạn đó thấy bọn ngồi quán nước cầm bộ đàm gọi thôi, ko có camera gì cả, tại buổi chiều hôm đó em dừng lại bên 1 quán nước để uống thì nghe bà bán quán kể là xx thuê bọn xe ôm như thế em mới biết rõ là quay mồm thật ấy chứ. Chốt này e bị vịn 2 lần nhưng chưa lần nào thịt đc của em.

aq79

Xe container
E đang bị ném đá bên thớt Xây dựng văn hóa kia kìa, hôm nào rảnh cụ đi chậm qua đoạn đó thấy bọn ngồi quán nước cầm bộ đàm gọi thôi, ko có camera gì cả, tại buổi chiều hôm đó em dừng lại bên 1 quán nước để uống thì nghe bà bán quán kể là xx thuê bọn xe ôm như thế em mới biết rõ là quay mồm thật ấy chứ. Chốt này e bị vịn 2 lần nhưng chưa lần nào thịt đc của em.
Ném đá vì lý do gì thế cụ?

HoangTung76

Xe điện
Ném đá vì lý do gì thế cụ?
Bẩu em chém gió bịa chuyện này ra để nói, do ko post clip lên, mệ chúng nó sao cứ phải có clip lên kể thành tích em cãi thắng nhể. Chúng nó cũng biết điều rồi, nhã nhặn thì mình thôi chứ, ai chả có cái công cái việc kiếm ăn nuôi miệng. Có cái báo nhau để mà biết còn tránh ko mất xèng oan.

Chỉnh sửa cuối:

DUONGLAM

Xe điện
Vấn đề là bây giờ thật giả lẫn lộn nhiều quá, đi đến đâu cũng thầy gió thổi vù vù í cho nên nói gì cũng phải có bằng chứng. Đến nổi tiếng như em Huyền Chip kia mà cũng đang bị chửi vì tội chém mạnh quá đấy ạ
Bẩu em chém gió bịa chuyện này ra để nói, do ko post clip lên, mệ chúng nó sao cứ phải có clip lên kể thành tích em cãi thắng nhể. Chúng nó cũng biết điều rồi, nhã nhặn thì mình thôi chứ, ai chả có cái công cái việc kiếm ăn nuôi miệng. Có cái báo nhau để mà biết còn tránh ko mất xèng oan.

aq79

Xe container
OF bây giờ có như xưa đâu, toàn thành phần anh hùng bàn phím, để ý làm quái gì hả cụ.

xe_thung0201

Xe buýt
Website
www.facebook.com
Vấn đề là bây giờ thật giả lẫn lộn nhiều quá, đi đến đâu cũng thầy gió thổi vù vù í cho nên nói gì cũng phải có bằng chứng. Đến nổi tiếng như em Huyền Chip kia mà cũng đang bị chửi vì tội chém mạnh quá đấy ạ
Em dự là chuyện của cụ ý có thật còn có cường điệu hóa lên ko thì e ko rõ, chứ ai sức đâu mà tưởng tượng ra bao nhiêu chữ thế kia, tưởng tượng ra nhiều thế kia chắc cụ ấy là nhà văn mất. Quan trọng là cụ ý cảnh báo cho ae đi đoạn đấy nên cẩn thận.

Thần Tài

Xe điện
Em dự là chuyện của cụ ý có thật còn có cường điệu hóa lên ko thì e ko rõ, chứ ai sức đâu mà tưởng tượng ra bao nhiêu chữ thế kia, tưởng tượng ra nhiều thế kia chắc cụ ấy là nhà văn mất. Quan trọng là cụ ý cảnh báo cho ae đi đoạn đấy nên cẩn thận.
Cụ có 2 cái nhầm:
1. Chuyện của cụ ý thật 100%
2. Cụ ấy là nhà văn xin luôn.

xe_thung0201

Xe buýt
Website
www.facebook.com

gió_mát

Xe hơi
Chuẩn rồi cụ à, đấy là chém vạch thôi nhé, nếu cụ đi từ cầu Bình về ga Tiền Trung mà vượt xe còn ăn thêm lỗi vượt tại nơi có biển cấm vượt đấy tốt nhất cứ lối đuôi và dừng lại khi qua trạm Cầu Bình cho lành.

aq79

Xe container

DUONGLAM

Xe điện
Úi zời em tưởng ai chứ hóa ra là cụ Tùng bẹt à, cụ này đi đến đâu thì siêu bão cũng phải chào thua (keke em không có ý nói đến topic của cụ nhé)
Cụ có 2 cái nhầm:
1. Chuyện của cụ ý thật 100%
2. Cụ ấy là nhà văn xin luôn.

Mr.Tuan_HP

Xe hơi
Đáng lẽ cụ phải phạt lại đội đó vì tội format dữ liệu của cụ chứ.

Trạng thái
Thớt đang đóng