[Funland] Thông tin đường vành đai 2,5

leminhhn

Xe buýt
Còn chưa khô mực, chả lẽ các a này ký xong lại đem gói xôi🤔
""
In a meeting between Secretary of the Hà Nội Party Committee ************** and Aeon Mall on May 19, Tetsuyuki Nakagawa, general director of Aeon Mall Việt Nam, said they expected the group’s largest project in Việt Nam so far to be approved soon.

On June 2,7 at an investment promotion conference, the project was granted an investment licence. The mall would be Aeon’s third outlet in Hà Nội and sixth in Việt Nam.

taytovat

Xe đạp
Lại hoãn ko xây nữa mà cụ. Sang nam Nhật nó chán cái quận này quá, tìm đc địa điểm khác mà lãnh đạo ok hơn, tạo điều kiện tốt hơn thì nó biến thôi. Chỗ Aeon muốn xây toàn bãi xe, nhà xưởng nộp cho quận chắc lắm phế. Bẩn thỉu kinh khủng.
Cụ lấy thông tin từ đâu ấy chứ. Nó chỉ chậm lại thôi. Khu đường tàu gần Aeon nó đền bù cho các hộ quanh đó rồi. Nó sẽ xây tường cao chỗ đường nội bộ và các hộ dân không được mở cửa phía Aeon. Có thoả thuận rồi đó cụ ạ. Sang năm sẽ khởi công thôi ạ.

Kỹ thuật hậu kỳ

[Tịch thu bằng lái]
Cụ lấy thông tin từ đâu ấy chứ. Nó chỉ chậm lại thôi. Khu đường tàu gần Aeon nó đền bù cho các hộ quanh đó rồi. Nó sẽ xây tường cao chỗ đường nội bộ và các hộ dân không được mở cửa phía Aeon. Có thoả thuận rồi đó cụ ạ. Sang năm sẽ khởi công thôi ạ.
Sang năm là năm nào hả cụ? Gì chứ quận Hoàng Mai này em ko tin đc. Có 500m đường 18 năm chưa xong mà chả ai làm sao thì cái Eaon này muỗi cụ nhé.

taytovat

Xe đạp
Sang năm là năm nào hả cụ? Gì chứ quận Hoàng Mai này em ko tin đc. Có 500m đường 18 năm chưa xong mà chả ai làm sao thì cái Eaon này muỗi cụ nhé.
Ông có thể không tin nhưng Aeon đã chọn tổng thầu Taisei và thầu phụ MEP rồi. Aeon nó là tập đoàn đa quốc gia rồi nó đã xuống tiền đền bù rồi thì không chạy được với nó đâu ông ạ. Công tác giải phóng mặt bằng nó đang làm rồi đấy ạ.

yeuxe16

Xe buýt
Cái này không làm được vì giao cho 1 thằng ko có tiền, chỉ nhăm nhăm bán đất chia chác. Còn em tin Aeon nó làm vì có yếu tố nước ngoài. Còn ko xong ũng kệ, ha ha

0000quan

Xe buýt
Đọc kế hoạch sử dụng đất hàng năm là biết có kế hoạch Eaon hay không mà.

Kỹ thuật hậu kỳ

[Tịch thu bằng lái]
Cái này không làm được vì giao cho 1 thằng ko có tiền, chỉ nhăm nhăm bán đất chia chác. Còn em tin Aeon nó làm vì có yếu tố nước ngoài. Còn ko xong ũng kệ, ha ha
Ông có thể không tin nhưng Aeon đã chọn tổng thầu Taisei và thầu phụ MEP rồi. Aeon nó là tập đoàn đa quốc gia rồi nó đã xuống tiền đền bù rồi thì không chạy được với nó đâu ông ạ. Công tác giải phóng mặt bằng nó đang làm rồi đấy ạ.
Cụ phát ngôn bằng niềm tin mà cứ như thật ý
Đọc còm của 3 cụ làm em lại có niềm tin quá là Eaon mall sang năm sẽ xây nhưng năm nào thì em chưa rõ. Các cụ nói y như mấy ông cò đất ngày xưa bán đất chỗ tập đoàn Hoàng Hà: Anh yên tâm, có kế hoạch hết rồi tháng sau là làm và phải xong nhanh thôi. Em đang chống mắt lên xem cái sắp làm với lại phải làm của các cụ là nó ntn. Cứ khi nào đưa vào hoạt động hoan hô vẫn chưa muộn.

Phuluclo

Xe tăng
Đọc còm của 3 cụ làm em lại có niềm tin quá là Eaon mall sang năm sẽ xây nhưng năm nào thì em chưa rõ. Các cụ nói y như mấy ông cò đất ngày xưa bán đất chỗ tập đoàn Hoàng Hà: Anh yên tâm, có kế hoạch hết rồi tháng sau là làm và phải xong nhanh thôi. Em đang chống mắt lên xem cái sắp làm với lại phải làm của các cụ là nó ntn. Cứ khi nào đưa vào hoạt động hoan hô vẫn chưa muộn.
Mình là người đứng tuổi lại có học không nên ăn không nói có cho nó thế chứ.
Ảnh google map (em không rõ ngày chụp) thể hiện khu này dọn dẹp mặt bằng gần xong

Kỹ thuật hậu kỳ

[Tịch thu bằng lái]
Mình là người đứng tuổi lại có học không nên ăn không nói có cho nó thế chứ.
Ảnh google map (em không rõ ngày chụp) thể hiện khu này dọn dẹp mặt bằng gần xong
Đã triển khai xây chưa cụ? Hay cụ giúp em mai bắt nó xây luôn nhé. Cõi OF như cụ em thấy hiếm đấy. Chắc cụ thuộc hệ trên vạn người dưới 1.5 người nên mới bắt buộc được Eaon mall nó làm được chứ em chịu. Ah mà em hỏi cụ tý chắc cụ bận nên mới lắp mạng à?

Phuluclo

Xe tăng
Đã triển khai xây chưa cụ? Hay cụ giúp em mai bắt nó xây luôn nhé. Cõi OF như cụ em thấy hiếm đấy. Chắc cụ thuộc hệ trên vạn người dưới 1.5 người nên mới bắt buộc được Eaon mall nó làm được chứ em chịu. Ah mà em hỏi cụ tý chắc cụ bận nên mới lắp mạng à?
Cái gì cũng phải từng bước. Cũ có ngáo không khi cụ nghĩ em, cụ hay một cá nhân nào đó xây được khi chưa đủ điều kiện.

Kỹ thuật hậu kỳ

[Tịch thu bằng lái]
Cụ cho em một văn bản thể hiện Aeon đình chỉ xây dựng tại vị trí này và tìm một địa điểm khác để tiếp tục dự án như cụ đã nói ở các cmt trước. Em chờ cụ.
Thế nó đã xây chưa hả cụ? Thế đầu năm 2020 bảo tháng 3 xây giờ đã triển khai chưa cụ? Thế nó ko đình chỉ thì là gì? Hay cụ có vấn đề về đọc hiểu ag?

Phuluclo

Xe tăng
Thế nó đã xây chưa hả cụ? Thế đầu năm 2020 bảo tháng 3 xây giờ đã triển khai chưa cụ? Thế nó ko đình chỉ thì là gì? Hay cụ có vấn đề về đọc hiểu ag?
Em yêu cầu một đằng cụ trả lời một nẻo. Qua còm nay thì em quả thực quan ngại về tư duy ngôn ngữ của cụ.

Kỹ thuật hậu kỳ

[Tịch thu bằng lái]
Em yêu cầu một đằng cụ trả lời một nẻo. Qua còm nay thì em quả thực quan ngại về tư duy ngôn ngữ của cụ.
Đang nói chuyện cái eaon mall nó ko làm lại quay ra ngôn ngữ. Thôi nhé tiễn cụ next khỏi còm em. Tưởng thế nào cũng lại tào lao thôi.