[Funland] Tiềm năng Bất động sản Hà Nội cho chu kỳ phát triển mới từ 2023

muabenem123

Xe container
Hà Nội, ta còn em hàng phố cũ rêu phong...
dạo này cụ có cập nhật giá khu Trũng ko, sale vừa gạ em bán giá 10x :))
Chuẩn cmnr. Phải tầm đó cụ ạ. Lô của ô bác e nó hỏi mua giá cao hơn mặt bằng chút vì khổ đất 50m vừa đẹp. Các lô to chắc giá thấp hơn. Nhưng công nhận tăng khiếp. :(

trungleba

Xe buýt

dog.fearless

Xe buýt
Gửi tiền cả năm được 5 % mà 4 tháng đầu năm nó đã mất giá 4% rồi các cụ ạ. Đấy là so với $ nhà nước bán nhé, chứ tính lạm phát thận thì đúng là còn cái nịt =))
đội hô hào gửi tiền không biết đang nghĩ gì

trungleba

Xe buýt
đội hô hào gửi tiền không biết đang nghĩ gì
Thật ra em cười thế thôi chứ tình hình thế này ai cũng méo mặt đấy cụ ạ. Cứ giữ mức lãi suất thế này thì tiền kiếm về ko đủ chi tiêu ngay. Bây giờ là thời điểm mấu chốt lựa chọn, nâng ls hay không, vì thanh khoản nhóm ngân hàng nhỏ đang cực kỳ căng thẳng. không nâng ls thì siêu lạm phát mà nâng ls thì nó sẽ là cú tát chết hết doanh nghiệp hiện tại.

eterniti

Xe buýt
Thật ra em cười thế thôi chứ tình hình thế này ai cũng méo mặt đấy cụ ạ. Cứ giữ mức lãi suất thế này thì tiền kiếm về ko đủ chi tiêu ngay. Bây giờ là thời điểm mấu chốt lựa chọn, nâng ls hay không, vì thanh khoản nhóm ngân hàng nhỏ đang cực kỳ căng thẳng. không nâng ls thì siêu lạm phát mà nâng ls thì nó sẽ là cú tát chết hết doanh nghiệp hiện tại.
công nhận giờ khá là khó lựa chọn nếu có tiền, vàng đã chững, ls vẫn thấp, làm ăn vẫn khó, đất thì cũng đã cao

LongNguyễn8x

Xe buýt
công nhận giờ khá là khó lựa chọn nếu có tiền, vàng đã chững, ls vẫn thấp, làm ăn vẫn khó, đất thì cũng đã cao
Quãng này Khó cho tất cả. Như e thấy và đã dự 2023 là thời điểm quá đẹp để giải ngân. Hiện nhìn cửa nào cũng ko còn sáng. Cc và nội đô đã lên mặt bằng giá mới, vào tiền ko dễ chịu. Vàng thì thôi, bỏ qua. Chứng ko đơn giản, vừa sập 3 phiên bay hết thành quả từ đầu năm. Coin đã lừng khừng ở mức giá cao, x4 từ đầu năm ngoái. Bđs hàng tỉnh e hơi sớm để bàn. Nhưng cầm tiền thì lại fomo nặng vì cửa tăng ls lên mức cao ko dễ khi kinh tế mới có dấu hiệu phục hồi, ko điên lại đi bóp lại. Cầm đôi tỷ lúc này chờ càng lâu càng mệt mỏi. Hiện về điều hành thì rõ là sẽ "cố" giữ mức ls thấp để doanh nghiệp làm ăn, mặt khác ném thông tin tiêu cực lên media để phanh bđs và vàng. Vấn đề là cứ tắt thông tin dìm là nó lại chạy. :)

eterniti

Xe buýt
Quãng này Khó cho tất cả. Như e thấy và đã dự 2023 là thời điểm quá đẹp để giải ngân. Hiện nhìn cửa nào cũng ko còn sáng. Cc và nội đô đã lên mặt bằng giá mới, vào tiền ko dễ chịu. Vàng thì thôi, bỏ qua. Chứng ko đơn giản, vừa sập 3 phiên bay hết thành quả từ đầu năm. Coin đã lừng khừng ở mức giá cao, x4 từ đầu năm ngoái. Bđs hàng tỉnh e hơi sớm để bàn. Nhưng cầm tiền thì lại fomo nặng vì cửa tăng ls lên mức cao ko dễ khi kinh tế mới có dấu hiệu phục hồi, ko điên lại đi bóp lại. Cầm đôi tỷ lúc này chờ càng lâu càng mệt mỏi. Hiện về điều hành thì rõ là sẽ "cố" giữ mức ls thấp để doanh nghiệp làm ăn, mặt khác ném thông tin tiêu cực lên media để phanh bđs và vàng. Vấn đề là cứ tắt thông tin dìm là nó lại chạy. :)
Mọi thứ đang tạm nghỉ để ae chuẩn bị đạn dược

muabenem123

Xe container
Hà Nội, ta còn em hàng phố cũ rêu phong...
Update thêm 1 siêu phẩm đang hoàn thành của HN nhé cc. :D

thuyhtt

Xe tăng
cái trường này ko dành cho số đông.
Khu HM với TT rách nát mà có 2 cái trường QT :D. cả trường ISV nữa.
mà lãi con bà suất lại sắp tăng giá à mấy cụ?

Jiren198

Xe điện
10 năm nữa liệu cầu thanh trì chắc sẽ như vĩnh tuy bây giờ? Ng dân sẽ quen OCP 2,3 thấy ko còn xa nữa ko nhỉ:))...chứ giờ đường vd3 bụi quá, vẫn nhiều xe chạy ầm ầm

LongNguyễn8x

Xe buýt
cái trường này ko dành cho số đông.
Khu HM với TT rách nát mà có 2 cái trường QT :D. cả trường ISV nữa.
mà lãi con bà suất lại sắp tăng giá à mấy cụ?
Công nhận, lạ ghê cơ.
Còn ls đang hỗ trợ tốt cụ. Ls vay ngon. Nay Vietin lại hạ 1 tí ti.

thuyhtt

Xe tăng

LongNguyễn8x

Xe buýt
vậy mà em nghe đồn sau lễ ls huy động và cho vay đều nhúc nhích tăng.
Có thể cụ nhé. E cũng đang theo dõi, nhưng cơ bản là sẽ ko giật cục trên nền là ls vẫn thấp thôi. Lãi vay thì e thấy là quá ngon rồi, khó giảm thêm. Riêng đảo nợ là khó rồi cụ nhé.