[Funland] Tình cảm với Gái PGA.

VHMMax

Xe hơi
“Em muốn dừng lại để vừa giảm chi và không mất thời gian. Cái cách sở hữu ỡm ờ tình cảm dành cho nhau, ăn uống nấu nướng, thương nhớ giận hờn khá thi vị nhưng ảnh hưởng đến cách hành xử với xung quanh của Em. Đùng cái! Có cậu em báo em có em này hay lắm, bên đối tác giới thiệu anh ạ, thế là tò mò!”

Đối tác đánh hơi thấy sự bất ổn nên chủ động tìm nguồn vốn FDI khác chăng !

vanhai493

Xe điện
chốt lại là "Con nay vàng ngơ ngác, quần chết bác thợ săn" :D
ông nào cũng nghĩ mình là thợ săn, mà ko ngờ rằng con nai vàng mới chính là cáo :D
cũng đúng thôi, còn trẻ, tranh thủ tháng kiếm vài trăm củ.
làm vài năm rồi kiếm chỗ hạ cánh, mở quán làm nail, móng hay bán hàng gì đó :D
hoặc dư giả hơn thì làm vài miếng đất chờ ngày tăng giá haha.

Langthang_Mercedes

Xe container
Dễ cụ ơi, rất dễ chứ không khó đâu ạ.
🙂🙂🙂
Em không nói khó hay dễ vì gái ngành đói thối mồm thì có tiền là em chiến thôi. Ý em là cụ và bạn cụ trong mùa Covid, Sài Gòn ngăn sông cấm chợ mà vẫn phải chạy đôn đáo về vụ này à. Chuyện đi lại khó khăn, khó cả khách sạn là một nhẽ, chuyện em đó Hàng ôm cúm Tàu thì mình cũng ăn cho hết luôn, điều đó làm em rất ngạc nhiên.

Nhà Quê 2

[Tịch thu bằng lái]
Chẳng qua e mượn cụ để nói người khác [-O< . E vẫn đang lv dưới Trà Vinh, ctr nhà máy nước. Khoảng 2 tháng nữa là gọn. Dính đến gái lại gái trẻ đẹp thì chắc chắn là đau đầu cụ ah. Cái này cụ phải quen và chấp nhận. Tự nhủ là vui lúc nào hay lúc đó thì mới đỡ mệt;;)
Công nhận các cụ xa nhà, lại công tác miền Tây thì nói thật ko muốn nó cũng dí vào mồm ý, nhất là các cụ kiếm tiền được. e ngày xưa chỉ năm đôi bận chạy 1 cung đường trong đó, mà chạy như ca sĩ chạy xô chậu mà cũng đc nó mời nuôi, may hồi ấy ko có xèng, ko thì cũng hư hỏng như các cụ ở đây rồi. mà e nghèo là do ngu đó, chứ ko phải là ko may mắn như 1 số cụ giỏi mà chưa có xèng đâu.

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Công bằng thế mà còn than thở gì nữa? Đã xác định từ đầu tiền trao cháo múc thì không tiền phải múc cháo vô :))

dvhung243

Xe điện
Đọc bài chủ thớt thấy tủi thân quá , huhu

Đời em sống quá nửa đời người rồi chưa bao giờ dám bỏ quá 3 củ ra để rùng mình 1 lần

Ngan già thỉnh thoảng ngâm thơ , em đoán nó chửi em mà không làm gì được nó
Chồng người đi ngược về xuôi
Chồng tôi ngồi bếp đầu bờ chấm gio

phuongmit

Xe cút kít
Nói rộng ra tí nữa thì cụ còn đang có tội phá gái four, có thể bị hiệp hội bình ổn giá four kiện ;))

DidiLe

Xe container
Người OF
Vâng. OF là nơi đáng tin nhất và cũng là nơi cảm xúc thăng hoa nhiều nhất.

P/s: Cụ cần gì gì về: Thuốc diệt ruồi, muỗi, gián kiến, dịch vụ mối mọt, vât tư nông nghiệp thì bảo em.... Nhiều thứ qúa nên em không biết báo giá như nào.
Em cần phun diệt Muỗi và Mối ạ.
Xin lỗi cụ là em không ghi rõ.

Chỗ đó của cụ = chi phí hít cỏ của e hàng tháng rồi đới! :))
Bỏ đi mà làm người cụ ạ. kkk
Vâng.
Cụ cá độ thì có khi thắng gấp thếp lên nhiều ý. :bz :bz .

Lương tâm không có, Liêm sỉ không có. Địa chỉ không có.
Chịu!
Khổ thế đấy cụ, chơi gì cũng ngu, chơi ngu là giỏi!
:((:((:((

Tiền thì đằng nào cũng mất, cụ lấy ra mà làm con lô con đề còn có cửa kéo về chứ cú thế này thả trôi sông hết.
Kết thúc mối quan hệ này đi cụ ạ, tìm mối khác lành lặn về nhiều mặt sẽ có sự đảm bảo hơn cho mối quan hệ và cho cả tương lai.
Thôi, em dừng và bù lại sau, dính vào lô đề lại có thớt hỏi sao dứt khỏi số học. lại bị chửi.
:)) :))

Cụ nuôi sugar giá cao thế, gấp mấy lần lương tháng cụa em rồi. Em mà đại gia như cụ giá đấy em phải nuôi đc ít nhất 2 em, chắc cụ bị chết bởi chữ yêu rồi.
Em thua kém cụ do đó mới khổ thế này đây.
Cụ là số 1. :-/:-/:-/

The Unforgiven

Xe tải
Đọc bài chủ thớt thấy tủi thân quá , huhu

Đời em sống quá nửa đời người rồi chưa bao giờ dám bỏ quá 3 củ ra để rùng mình 1 lần

Ngan già thỉnh thoảng ngâm thơ , em đoán nó chửi em mà không làm gì được nó
Chồng người đi ngược về xuôi
Chồng tôi ngồi bếp đầu bờ chấm gio
Hàng khủng thế thì cụ cần gì tiền:-o

soulmales

Xe buýt
Vào đọc lại tưởng nhầm vào bên cõi trời đất nào đoá. Hoá ra hông phải. Mà là của cụ đi lẻ.

oishivn

Xe điện
Đùa chứ, líc của cụ tuổi cũng cao mà vẫn nuôi bầy bê được thì quả là chuyện mừng đấy ạ :))

newmanhn

Xe điện
Website
www.lakeside-homestay.com
Chào và chúc CMCC cuối tuần nhiều hào hứng đón chờ từng địa phương dỡ bỏ CT giãn cách.

Do bối cảnh mà Em dính tình cảm với PGA khi đi làm xa rồi tự gây phiền toái, Em biết Nó và đặt Nó (PGA) chi phí 10triệu mỗi lần. Nó khá xinh, làm DN khá có tiếng và nỗ lực bản thân vươn lên vì gia cảnh xuất phát điểm không cao, cũng ngư biết giữ gìn cái của mình có! Chưa hẳn xinh nhất trong những bạn Em đã biết nhưng hợp kiểu Em thích và tuổi không trẻ nít nữa. Nó cũng thích Em nhưng cái này khó khẳng định vì gặp nhau vì tiền và công việc! Nó nói là thích Em rõ ràng, sạch sẽ, nói chung thích nhau do dó các lần gặp về sau chuyện tiền bạc không bị nhắc. Em chủ động đưa tiền khi thì tiền mặt, khi chuyển khoản. Nhiều lúc có tiền tự cho thêm để khẳng định sở hữu kiểu lấy số!!!

Sẵn có tiền, Em thì xa nhà và ờ thì thằng đàn ông muốn sở hữu/lấy số thế là bao nuôi Nó, Mỗi tháng 30-40triệu và Em để Nó ở chung cư của Em khi rảnh thì ghé Em qua. Thấm thoát hơn 7tháng nhưng thời điểm này khó khăn bắt đầu xuất hiện, Em muốn dừng lại để vừa giảm chi và không mất thời gian. Cái cách sở hữu ỡm ờ tình cảm dành cho nhau, ăn uống nấu nướng, thương nhớ giận hờn khá thi vị nhưng ảnh hưởng đến cách hành xử với xung quanh của Em. Đùng cái! Có cậu em báo em có em này hay lắm, bên đối tác giới thiệu anh ạ, thế là tò mò!

Ôi trời gặp Nó và biết được sự thật là nó vẫn đi đá ngoài! Sự thật gây cay hơn ăn ớt cũng như thêm thôi thúc Em dừng lại mà thấy vấn vương vô lý!! Nó giãi bày xin xỏ, còn hứa không tái phạm!!!

Em chuẩn bị rượu để rót/chuẩn bị nhận VLXD để làm nền xây nhà ạ. Cõi OF CMCC cho em roi vọt.
p/s:
Ảnh đây ạ.

Em bỏ ảnh. Mong các cụ thông cảm.
Đăng clip thì em bị rạch mặt treo cổ mất.
Trong cái rủi, có cái may sao phải buồn phiền.

DidiLe

Xe container
Người OF
Cụ kia ngoài đời chắc phông bạt lắm, chém gió trên OF mà cũng phải fake cho oai =))
Oai với ai ở OF này ạ!
Em đâu có oai với ai đâu!!

Đại ra đây rồi, tháng 30-40 củ thì tha hồ đổi hàng
..việc éo gì phải khổ thế :D
Dạ cụ dạy chí phải, cụ là số 2 không có ai là số 1 ạ.

Thằng khác nó khạc nhỏi mà mình lạ la liến khen thơm ngọt thì à mà thôi... tuỳ con cu dẫn hứng. Godluck ông chẻ:))
Cụ ơi, có gì mà khạc nhổ đọc xong thấy không vệ sinh. Cuộc đời biết trước thì covid đã không hoành hành. Vui để sống và sai ta sửa.

lambogi79

Xe điện
Tài thật
Cứ có tí gái là i như rằng, các ốp phờ xúm đen xúm đỏ.

TM.BTTM

Đi bộ
Chuyện của cụ này có tính chân thực hơn và gay cấn hơn vì có đối trên OF này ;;)
Nó là cái vòng luẩn quẩn và cuộc đời đưa đẩy, biết là sai nhưng vẫn nhắm mắt đưa chym. E cũng đã từng vướng vào, cay nhất là đang ngủ với Nó thì bị một thằng ất ơ ở đâu đó nhẩy vào (hình như có trên OF này đấy vào mà đọc đi) chửi em là ngủ với người yêu nó, phá nát tất cả của nó. Nhẩy lên đạp em một cái em túm đc chân kéo lên ngã xoài ở cầu thang, he he.
Cậu ofer đó chắc giống em, bị ẻm kia lừa nên đứng như trời trồng.