[Funland] Tình cảm với Gái PGA.

thudo

Xe buýt
Chào và chúc CMCC cuối tuần nhiều hào hứng đón chờ từng địa phương dỡ bỏ CT giãn cách.

Do bối cảnh mà Em dính tình cảm với PGA khi đi làm xa rồi tự gây phiền toái, Em biết Nó và đặt Nó (PGA) chi phí 10triệu mỗi lần. Nó khá xinh, làm DN khá có tiếng và nỗ lực bản thân vươn lên vì gia cảnh xuất phát điểm không cao, cũng ngư biết giữ gìn cái của mình có! Chưa hẳn xinh nhất trong những bạn Em đã biết nhưng hợp kiểu Em thích và tuổi không trẻ nít nữa. Nó cũng thích Em nhưng cái này khó khẳng định vì gặp nhau vì tiền và công việc! Nó nói là thích Em rõ ràng, sạch sẽ, nói chung thích nhau do dó các lần gặp về sau chuyện tiền bạc không bị nhắc. Em chủ động đưa tiền khi thì tiền mặt, khi chuyển khoản. Nhiều lúc có tiền tự cho thêm để khẳng định sở hữu kiểu lấy số!!!

Sẵn có tiền, Em thì xa nhà và ờ thì thằng đàn ông muốn sở hữu/lấy số thế là bao nuôi Nó, Mỗi tháng 30-40triệu và Em để Nó ở chung cư của Em khi rảnh thì ghé Em qua. Thấm thoát hơn 7tháng nhưng thời điểm này khó khăn bắt đầu xuất hiện, Em muốn dừng lại để vừa giảm chi và không mất thời gian. Cái cách sở hữu ỡm ờ tình cảm dành cho nhau, ăn uống nấu nướng, thương nhớ giận hờn khá thi vị nhưng ảnh hưởng đến cách hành xử với xung quanh của Em. Đùng cái! Có cậu em báo em có em này hay lắm, bên đối tác giới thiệu anh ạ, thế là tò mò!

Ôi trời gặp Nó và biết được sự thật là nó vẫn đi đá ngoài! Sự thật gây cay hơn ăn ớt cũng như thêm thôi thúc Em dừng lại mà thấy vấn vương vô lý!! Nó giãi bày xin xỏ, còn hứa không tái phạm!!!

Em chuẩn bị rượu để rót/chuẩn bị nhận VLXD để làm nền xây nhà ạ. Cõi OF CMCC cho em roi vọt.
p/s:
Ảnh đây ạ.

Em bỏ ảnh. Mong các cụ thông cảm.
Đăng clip thì em bị rạch mặt treo cổ mất.
Đặt 1 lần 10m mà bao trọn gói tháng tính kể cả thuê nhà là 50m thì cụ trả rẻ quá, ng bán hàng k vừa lòng là đúng. Bao nuôi nguyên tắc còn đá chân đất, k quản lý đối tác tốt thì cụ còn nhiều rủi ro cho bản thân ấy nhé. Thôi cụ bớt cay đi, may mà biết sớm để còn biết thêm các điều khoản mới cho các hđ sau này. E có mấy hđ đang chờ bên A kí cụ có quan tâm k?

NovRainInFall

Xe tăng
Mà cụ chén PGA 10 triệu 1 lần thì hớ nặng rồi, giá thị trường đang tầm 3 triệu/60 phút max 2 shot ;)) trừ khi đẹp quá và lại còn thừa tiền ;))
chuyện vui, chuyên mục tâm sự, giá cả biết đâu có sự quy đổi tỉ giá theo thị trường chứ ko theo hối đoái. Mít chưa chi đã nghiêm túc, lộ hết giá thật ;))

TU160M2

Xe tăng
Thôi giải tán cụ ơi, bao gái rồi phát hiện gái vẫn để người khác bao thế thì tiện kết thúc quá còn gì, đúng là chả có cái dại nào như cái dại nào, công nhận cụ cũng sẵn tiền thật, em toàn gửi cho ông bà với vợ cầm phần lớn, tiền còn lại em mời anh em đi ăn nhậu chứ bao gái em thấy ngốc ngốc thế nào ấy, xin lỗi cụ thớt em nói hơi gắt :D

Au79 Dragon

Xe điện
Có gia đình vẫn đá 4’, bia ôm, ngoại tình nhưng không kể thì có rác rưởi không?
Không ít ra là đối với người làm việc ấy , cho đến khi lên đây kể, vì thế núp đống rơm cho kỹ vào. Việc hay ho đếch gì đâu phỏng cụ?

Dangminhquan

Xe điện
Theo em có những chuyện không nên kể ra sự thật,có những sự thật mà không nên tỏ bày,có những lời nói dối đôi khi tốt hơn là nói thật.Cụ nên tự mình giải quyết,đào sâu chôn chặt.

z0z0z0

Xe điện
Dịch dã thế này mà cụ chủ có ngân sách nhiều thế để bao sgbb là em phục lắm.

Masilev

Xe hơi
Chào và chúc CMCC cuối tuần nhiều hào hứng đón chờ từng địa phương dỡ bỏ CT giãn cách.

Do bối cảnh mà Em dính tình cảm với PGA khi đi làm xa rồi tự gây phiền toái, Em biết Nó và đặt Nó (PGA) chi phí 10triệu mỗi lần. Nó khá xinh, làm DN khá có tiếng và nỗ lực bản thân vươn lên vì gia cảnh xuất phát điểm không cao, cũng ngư biết giữ gìn cái của mình có! Chưa hẳn xinh nhất trong những bạn Em đã biết nhưng hợp kiểu Em thích và tuổi không trẻ nít nữa. Nó cũng thích Em nhưng cái này khó khẳng định vì gặp nhau vì tiền và công việc! Nó nói là thích Em rõ ràng, sạch sẽ, nói chung thích nhau do dó các lần gặp về sau chuyện tiền bạc không bị nhắc. Em chủ động đưa tiền khi thì tiền mặt, khi chuyển khoản. Nhiều lúc có tiền tự cho thêm để khẳng định sở hữu kiểu lấy số!!!

Sẵn có tiền, Em thì xa nhà và ờ thì thằng đàn ông muốn sở hữu/lấy số thế là bao nuôi Nó, Mỗi tháng 30-40triệu và Em để Nó ở chung cư của Em khi rảnh thì ghé Em qua. Thấm thoát hơn 7tháng nhưng thời điểm này khó khăn bắt đầu xuất hiện, Em muốn dừng lại để vừa giảm chi và không mất thời gian. Cái cách sở hữu ỡm ờ tình cảm dành cho nhau, ăn uống nấu nướng, thương nhớ giận hờn khá thi vị nhưng ảnh hưởng đến cách hành xử với xung quanh của Em. Đùng cái! Có cậu em báo em có em này hay lắm, bên đối tác giới thiệu anh ạ, thế là tò mò!

Ôi trời gặp Nó và biết được sự thật là nó vẫn đi đá ngoài! Sự thật gây cay hơn ăn ớt cũng như thêm thôi thúc Em dừng lại mà thấy vấn vương vô lý!! Nó giãi bày xin xỏ, còn hứa không tái phạm!!!

Em chuẩn bị rượu để rót/chuẩn bị nhận VLXD để làm nền xây nhà ạ. Cõi OF CMCC cho em roi vọt.
p/s:
Ảnh đây ạ.

Em bỏ ảnh. Mong các cụ thông cảm.
Đăng clip thì em bị rạch mặt treo cổ mất.
Đăng clip lên tuoi69 cũng được để anh em mở mắt

hieutd2

Xe tăng
Cụ cho ảnh để ae xem có chung máng hoặc còn tránh😂 e fun tí cho vui chứ biết sự thật đau đấy nhưng cũng là cớ cho mình tỉnh, quay về hiện thực

BMW_6688

Xe container
Trước có quả Sug SN 91 gạ làm Bố đường vs mức 8-12 trẹo tháng. Mịa... Nhìn mẹt mũi ngon vãi. Rưng. E chả chơi. Giỏi lắm tháng húp đc 5 cái là nhiều. Còn đâu. Nó đi xúc tiếp thèng khác . cho nên gặp mẹt cafe tý rồi e trym cút =)) =)) =)) còn thích thì làm nháy TDH xong về cho lành :)):)):))

huruby

Xe hơi
nick thiên địa của cụ là gì thế ạ? Để em vào check ảnh Nó rồi cho cụ lời khuyên ạ ;;)

Ms Bân

Xe tải
Ối giời ơi, thớt này mà cũng leo được hai chục trang, các cụ thật là..
Này bác chủ thớt, lưu cái số em vào, em chỉ lấy nửa cái 40 thôi. Về sắc vóc, đảm bảo con bé kia phải gọi em bằng cụ. Tháng mất 4-5 con lợn tạ chỉ để nuôi 1 con ve, bác cũng thật là...

thichduthu2011

Máy Bay
Này bác chủ thớt, lưu cái số em vào, em chỉ lấy nửa cái 40 thôi. Về sắc vóc, đảm bảo con bé kia phải gọi em bằng cụ. Tháng mất 4-5 con lợn tạ chỉ để nuôi 1 con ve, bác cũng thật là...
Gọi bằng cụ thì lại tốn tiền dầu ăn. Tính ra có khi lại đắt :))

sthd

Xe lăn
gọi bằng Cụ thì làm ăn gì