Thảo luận Tôi chính thức khởi kiện Ford Viêtu Nam

Trạng thái
Thớt đang đóng

caudan78

Xe máy
- Tui là nguời Nam, Tui không quen với kiểu xưng hô cụ / em / cháu.
- Cũng tuỳ thành phần mà Tui có ngạo mạn, điều này Tui công nhận.
- Nếu bác ở Sài Gòn thì cứ Alo Tui giao lưu Cafe, trước lạ sau quen.

TUI KIỆN LỖI HỘP SỐ POWERSHIFT VÀ DỊCH VỤ KÉM CHẤT LƯỢNG CỦA FORD. BẢN CHẤT LÀ THẾ, LỢI ÍCH LÀ LỢI CHUNG CỦA NGƯỜI TIÊU DÙNG CHỨ KHÔNG PHẢI MÌNH TUI, NHƯNG TỐN CÔNG SỨC THỜI GIAN TIỀN BẠC VÀ PHẢI NHỜ VẢ CÁC MỐI QUAN HỆ RẤT NHIỀU LÀ CỦA TUI, CHƯA NÓI ĐẾN RẮC RỐI CÙNG SỰ NGUY HIỂM... ( CÓ AI DÁM LÀM ?????!!!!! ) VÀ TUI CHẲNG LẤY CỦA AI ĐỒNG XU CẮC BẠC NÀO. VÌ THẾ KHÔNG CÓ LÝ DO GÌ ĐỂ MỘT SỐ THÀNH PHẦN LỢI DỤNG ĐẢ KÍCH CÁ NHÂN MÀ KHÔNG CÓ MỤC ĐÍCH CẢ.

Mà thôi, cũng chẳng quan trọng gì để Tôi giải thích !
Dân Trung lại tự nhận người Nam?
Đến gốc gác tổ tông còn chối bỏ thì mần được gì...

vnpeace

Xe tải
Website
www.yesprovider.com
a ấy chưa nhục bên Os nua ha, sao a qua đây chửi anh ấy tiếp... a là cnler chắc luôn :)

nhuongtx

Xe tải
Đám thích chửi đang dạt vòm từ OS sang đây.

Mr migoi

Xe hơi
Giới thiệu mọi người đây là anh Mì, mặc dù anh ấy đi chiếc Pho cụt ghẻ, nhưng anh ấy rất hổ báo ngoài đường. Gặp ông chú đi ngược chiều, ảnh không ngại xuống xe giúp đẩy xe cho ông chú đi lại đúng đường, trong lúc đẩy xe ảnh trượt tay trái, ông chú vì trời nắng mệt xỉu ngã trúng tay của ảnh nằm 1 đống ngoài đường cách đây vài năm.
bậy, tay phải nghen :))

vnpeace

Xe tải
Website
www.yesprovider.com
Tình hình tới đâu rồi các bác.
nghỉ rồi, ae ở đây hiền ghê... cụ xem thớt OS đi, trong ấy toàn bọ cnlers, chúng chửi kinh lắm... chửi rủa tuột quần cụ chủ thớt ... kêu cụ chủ là hoa cưt lợn tá lả ... nhục mặt cụ chủ luôn... bọn nay kinh... chắc ko đánh hơi xa ra tới ngoài này đâu. chứ mấy cha cnler từ OS mà tràn vô đây chắc cũng bi khoá thớt á.

It Nguyen

Xe máy
nghỉ rồi, ae ở đây hiền ghê... cụ xem thớt OS đi, trong ấy toàn bọ cnlers, chúng chửi kinh lắm... chửi rủa tuột quần cụ chủ thớt ... kêu cụ chủ là hoa cưt lợn tá lả ... nhục mặt cụ chủ luôn... bọn nay kinh... chắc ko đánh hơi xa ra tới ngoài này đâu. chứ mấy cha cnler từ OS mà tràn vô đây chắc cũng bi khoá thớt á.
Chắc vụ này cũng chìm thôi. Đây chỉ là bài học cho mấy hãng khác có trách nhiệm với người tiêu dùng thôi. Còn không thì người tiêu dùng tẩy chai SP.
Ở VN này mà kiện tụng thì dể gì mà thắng được.

huyphung259

Xe buýt
Chắc vụ này cũng chìm thôi. Đây chỉ là bài học cho mấy hãng khác có trách nhiệm với người tiêu dùng thôi. Còn không thì người tiêu dùng tẩy chai SP.
Ở VN này mà kiện tụng thì dể gì mà thắng được.
em thấy cụ chủ làm bài bản và có cả luật sư tư vấn và cụ chủ nhiệt huyết vụ này lắm nên cũng khó chìm,,, vụ bt50 cuôi cung anh Hải cũng phải chấp nhận đấy thôi,,,

Makoto81

Xe tải
Kể cả cụ chủ có là người ko ra gì như các cụ nói, nhưng em vẫn ủng hộ cụ chủ và mong cụ ấy thành công. Đó sẽ là cú hích cho các hãng phải thay đổi nâng cao chất lượng dịch vụ và đối xử với người tiêu dùng vn bình đẳng hơn.

bên OS tận 147 trang, chửi nhau um xùm, rút kinh nghiệm bên này nói ít thôi, và đừng để bị kích động

It Nguyen

Xe máy
ai chửi em là em OFF>:D<
Đa phần Sale Ford vô chửi chứ có ai đâu. Vụ kiện này bác Bình đòi bồi thường con số gấp cả chục lần tiền chiếc xe thì củng vô lý. Kiện vì người tiêu dùng bắt Ford phai có trách nhiệm triệu hồi thay thế linh kiện khi bị lỗi thì đúng. Mọi người ai củng ủng hộ việc này. Nhưng tiền bồi thường thi bác Bình khó lòng mà thắng kiện được Ford VN.

huantb

Xe đạp
Ko thấy bác chủ toppic cập nhật tình hình nhỉ

Hai Nguyen

Xe điện
Đa phần Sale Ford vô chửi chứ có ai đâu. Vụ kiện này bác Bình đòi bồi thường con số gấp cả chục lần tiền chiếc xe thì củng vô lý. Kiện vì người tiêu dùng bắt Ford phai có trách nhiệm triệu hồi thay thế linh kiện khi bị lỗi thì đúng. Mọi người ai củng ủng hộ việc này. Nhưng tiền bồi thường thi bác Bình khó lòng mà thắng kiện được Ford VN.
Bác nhầm
Đa phần người đi xe ford chửi tên vô học này a.

huyphung259

Xe buýt
đa phần nhưng ông bợ đít ford, sale ford vào chửi thớt,,, chứ người tiêu dùng thông thường và đối thủ ford lại rất thích,,, em cũng đang dùng ford, xe em chưa xuát hiện lỗi nhưng em ủng hộ vụ việc này,,, cứ có lợi cho người tiêu dùng là ủng hộ còn thương trường và ẩn sau no thì kệ =))

Trạng thái
Thớt đang đóng