Tổng hợp tất cả sự việc Khởi tố, bắt tạm giam chủ tịch Hà Nội Nguyễn Đức Chung.

Trạng thái
Thớt đang đóng

Ối Giời Ơi

Xe tăng
Tầm cỡ như anh CC hay các anh khác của mấy đại án thì lúc tạm giam thì có thể giống như bao người bị tạm giam khác. Nhưng nếu đã thành án thì đúng là ở tù như đi nghỉ resort thôi ạ. Tiếp đón người nhà vào thoải mái, mỗi tội không được ra khỏi vila quy định. Kể cả là tử tù "chờ thi hành án" ạ.
k chỉ riêng quan chức mà phạm thường mà nhà có điều kiện thì đi tù như đi nghỉ dưỡng . Nhiều trường hợp còn về đc nhà chơi .
Nói chung là có tiền thì có nhiều cái hay
E dự là a CC này cũng như a # sẽ bị kịch khung 30 năm , Với nhiều bệnh lý nền hiện có k biết a có cơ hội đc tự do về XH k nữa .

Phuongraudo

Xe hơi
k chỉ riêng quan chức mà phạm thường mà nhà có điều kiện thì đi tù như đi nghỉ dưỡng . Nhiều trường hợp còn về đc nhà chơi .
E dự là a CC này cũng như a # sẽ bị kịch khung 30 năm , Với nhiều bệnh lý nền hiện có k biết a có cơ hội đc tự do về XH k nữa .
Đồng ý với cụ, em cũng nghĩ tổng vài món vào là kịch khung.

Puppet

Xe buýt
tùy phạm cụ ạ , phạm chính trị với kinh tế vẫn phải cư xử khác
Chế độ khác thôi. Kiểu như cụ Phan ngày xưa bị giam lỏng ở đâu em quên mất rồi nhưng với cán bộ dù trẻ vẫn phải dạ thưa đàng hoàng, nghĩ mà cay. Vào trỏng mấy tháng là thái độ thay đổi hẳn. Nhẹ nhàng, dịu dàng lạ thường vì phải thưa gửi cán bộ quen rồi

BMW530d

Xe tăng
Chém!!! Với vị trí của cc, đến cụ tổ ông trưởng trại sống lại cũng kg dám để anh ấy về nhà.

Phuclongchau

Xe điện
Nếu xét 1 mình là như thế nhưng xác định là cả nhà đoàn tụ, còn nếu muốn nhận hộ vợ con thì còn phải hơn nhiều
[/
Vụ này nhận hộ dư khí,tất c
Ông Chuyên ẩn tích lâu rồi...ko bàn đại sự đâu cụ.
Ông đó thì méo bao giờ giúp ai cái gì cả,may là cũng về sớm chứ lôi bà vk ra cũng đủ vào lò thời nay,chưa kể xơi đất trồng cỏ cho voi làm nhà hàng nữa chứ và còn tỷ chuyện khác

Dẫn Tinh Viên

Xe buýt
Giờ vào trại vẫn hô mưa gọi gió như thường!!

Phuclongchau

Xe điện
Án số 1 là án cực kỳ nghiêm trọng (chiếm đoạt tài liệu bí mật nhà nước), gây hậu quả rất nghiêm trọng, cơ quan an ninh điều tra đã làm từ trong tết cơ. Nên TW chỉ đạo là đúng đấy ạ, không bơm thổi đâu. Chỉ có điều báo đài sẽ không nói rõ vụ việc này.
Không dính vụ lấy tài liệu thì cũng chỉ xử vk con của CC được thôi chứ làm gì đc CC,cùng lắm là về vườn chứ đâu ra nông nỗi này,làm sự bao năm rồi mà không phân biệt được cái bẫy chuột nó như thế nào thì còn non quá cụ nhể

congngo

Xe điện
Liệu có gì bất thường không các cụ, đang không lại tự dưng có thông tin về sức khỏe.

Mate 20 pro

Xe hơi
Liệu có gì bất thường không các cụ, đang không lại tự dưng có thông tin về sức khỏe.
Thấy dân tình đồn thổi linh tinh thì lên báo cho công khai thôi cóa giề đâu

Airblade2015

Xe buýt
ý em nói là dù gì anh Cc cũng là xxx cán bộ cấp cao.bắt bớ hay khám nhà thì cứ nhẹ nhàng mà làm...đây lại cứ làm dùm beng lên,cả phố lao vào livestream,chụp ảnh.nghĩ nó chán Cụ ạ
Anh ấy ăn ở với anh em đệ tử và bà con tốt quá nên lúc sa cơ lỡ vận nó mới thành như thế này

này các cụ..nếu cụ chung bị phía cơ quan điều tra hỏi cung ( lúc này cụ chúng là nghi can phạm tội dồi) vậy liệu cụ chung có bị ăn quả nghiệp vụ điều tra không nhỉ ???
Chắc ko, với tầm này thì giở vài võ sỉ nhục ra là phải khai. Như Dương Chí Dũng trước cho nhốt cùng với mấy thằng xã hội đen, nó dọa giết, còn phải xin đổi phòng. Thế là vãi đái ra ngay.

sieurua

Xe tăng
Mấy đời chủ tịch HN gần đây em đánh giá a C làm được nhiều việc có ích.
Những việc khác em là người ngoài không tỏ nên không bàn.
Thay đổi quy hoạch nhiều nhất, làm ăn bố láo trắng trợn nhất, còn gì nữa ko nhỉ..?

duc6887

Xe hơi
Thay đổi quy hoạch nhiều nhất, làm ăn bố láo trắng trợn nhất, còn gì nữa ko nhỉ..?
Có làm được j đâu nhỉ. Mỗi năm tốn 80 tỷ làm cỏ đại lộ thăng long, bị dư luận lên án thì để mặc để cỏ mọc tự nhiên. Rồi chuyển sang trồng cây mất 45 tr/cây. Chương trình 1 tr cây trồng ở HN là mất 45.000 tỷ. Có 2 tỷ usd để trồng cây thôi.
Rồi đuổi nhật đi để dùng cyode3 làm sạch hồ mua từ công ty con trai cho tiện.

sieurua

Xe tăng
Có làm được j đâu nhỉ. Mỗi năm tốn 80 tỷ làm cỏ đại lộ thăng long, bị dư luận lên án thì để mặc để cỏ mọc tự nhiên. Rồi chuyển sang trồng cây mất 45 tr/cây. Chương trình 1 tr cây trồng ở HN là mất 45.000 tỷ. Có 2 tỷ usd để trồng cây thôi.
Rồi đuổi nhật đi để dùng cyode3 làm sạch hồ mua từ công ty con trai cho tiện.
Em đang hỏi các cụ bảo CC làm đc nhiều việc. Thảo đang thay cây thì CC lên thay tiếp, giờ lại khen CC là thay cây đẹp :)). Về sai phạm đất đai, thay đổi quy hoạch cục bộ các khu đô thị khiến dư luận bức xúc, cấp phép xây dựng sai quy trình, sai luật. Chỉ định thầu, thông thầu, làm ăn kiểu côn đồ trắng trợn thì ko ai bằng, vậy mà nhiều cụ vẫn khen CC :))

Trạng thái
Thớt đang đóng