[CCCĐ] Trung Quốc: Bá cáo chuyến đi Quảng Châu

Bluebloa

Xe điện
Website
www.lol.com
tks cụ rất nhiều
có gì hay cụ cứ share cho anh em nhé (b)

AQ.

Xe tăng
Cần gì cụ cứ hỏi, nếu biết em trả lời ngay chứ mấy thứ hay hay:)):)):)) các cụ bàn thì em chệu :P

shikari

Xe tải
Bài rất hay, bổ ích cho những người chưa sang Mẽo bao giờ như em. Hình như bác AQ. quyên chưa trả thù dân tộc hay chưa không trả thù được?:21::21:

AQ.

Xe tăng
Bài rất hay, bổ ích cho những người chưa sang Mẽo bao giờ như em. Hình như bác AQ. quyên chưa trả thù dân tộc hay chưa không trả thù được?:21::21:
Cám ơn bác đã động viên. Chỉ là 1 bài kể lể chuyến đi cho những bác đang do dự sang Tàu thôi bác ợ

Còn vụ kia, em chả quên dưng phần vì không có cơ hội, phần sợ chưa trả thù được thì đã mang thêm mối thù chồng chất hơn, vì nghe nói gái tàu trắng, to và dai lém :)):)):))

vinatour

Xe buýt
Cám ơn bác đã động viên. Chỉ là 1 bài kể lể chuyến đi cho những bác đang do dự sang Tàu thôi bác ợ

Còn vụ kia, em chả quên dưng phần vì không có cơ hội, phần sợ chưa trả thù được thì đã mang thêm mối thù chồng chất hơn, vì nghe nói gái tàu trắng, to và dai lém :)):)):))
Gái nào mà chẳng dai bác A.Q nhẩy :P

vinatour

Xe buýt
Vừa rồi có bác PM hỏi em địa chỉ, số đt cần cho chuyến đi. Em gửi cái ảnh này lên, bên trái là khách sạn Đức Chính (bác nào cần cứ in lại rồi dơ ra hỏi taxi họ chỉ cho); bên phải là các vì zịt của em Tai tên Phượng (có thể liên lạc qua email, gọi qua skyde hay nhắn tin theo số di động-nhớ bấm +96 trước số di động nhá) và dưới cùng là địa chỉ, giá cả cty Kim liên để mua vé đi QC

Còn chi phí làm Visa nhờ bác Lâm Vinatour (b), em không tiện đưa lên đây (trừ khi bác ấy đọc được bài này và đồng ý, số đt bác ấy là 09042.11784) vì bác ấy hết sức nhiệt tình, lại làm cho bọn em giá đặc biệt - Ofer nào cũng nhờ thì vất vả cho bác ấy quá (dưng lần sau em vẫn nhờ bác đấy nhá. Xin 1 quả cả năm và nhiều lần luôn(k))
Vụ này cứ OF nào đã từng gặp e 1 lần và có(c) là okie, hôm nào e cũng phải làm việc đó mà bác, thêm các bác chỉ đánh máy thêm mấy dòng thôi:6:, còn nếu các bác tổ chức đi xong về có (b) (Mao đài) báo cáo anh e OF thì các bác cứ tập trung lại, cái vụ vé xe có khi còn được đít cao chút đỉnh đủ 1 bữa off !
À báo cáo các bác luôn là 30.04 e đi Hương Cảng, bác nào có việc gì cứ ới nhá:101:

AQ.

Xe tăng
Vụ này cứ OF nào đã từng gặp e 1 lần và có(c) là okie, hôm nào e cũng phải làm việc đó mà bác, thêm các bác chỉ đánh máy thêm mấy dòng thôi:6:, còn nếu các bác tổ chức đi xong về có (b) (Mao đài) báo cáo anh e OF thì các bác cứ tập trung lại, cái vụ vé xe có khi còn được đít cao chút đỉnh đủ 1 bữa off !
À báo cáo các bác luôn là 30.04 e đi Hương Cảng, bác nào có việc gì cứ ới nhá:101:
Mợ CoolMoon đâu rồi, ra tạ tội với bác Vinatour đi kìa:^)

Của đáng tội, bọn em cũng định về cái là Off ngay với bác, báo cáo kết quả dưng mợ CM lại bẩu khi nhận xong số hàng nội thất sẽ họp để bá cáo kết quả, giá thành và nhân tiện khao luôn làm bọn em đợi dài cổ đến tận giờ. hay Thứ bảy này làm luôn đi mấy bác vừa phượt QC nhề?

vinatour

Xe buýt

Của đáng tội, bọn em cũng định về cái là Off ngay với bác, báo cáo kết quả dưng mợ CM lại bẩu khi nhận xong số hàng nội thất sẽ họp để bá cáo kết quả, giá thành và nhân tiện khao luôn làm bọn em đợi dài cổ đến tận giờ. hay Thứ bảy này làm luôn đi mấy bác vừa phượt QC nhề?
Ê, e có nói gì về vụ đó đâu, các bác còn bao nhiêu cv gặp nhau lúc nào chẳng được, e nói là nói cái đoàn mới này kia mà nếu có (b) thì có thể sẽ tiết kiệm thêm chút để về off.

bác vinatuor cấp cứu em với :'(:'(:'(

dạ em muốn 27-4 này là kỉ niệm ngày em và gấu em iu nhau nên nhờ bác vinatuor tư vấn đi đảo Bali indo với Sing ấy mà :P

Bluebloa

Xe điện
Website
www.lol.com
hic định mời cụ rượu nhưng máy nó mắng
chúc vợ chồng cụ có chuyến đi thật vui vẻ nhé, bao h (b) em mời cụ

Libor

Xe điện
Vàng...lại hầu bác thêm cái nữa đây!

Tháp Effen nhìn từ xa..

Maybach Tàu

Xe container
Cảm ơn bác cho em đi du lịch qua màn anh vi tính (b)

coldmoon1990

Xe đạp

Xo ri các bác, giờ đã tối thứ bảy rồi mói đọc được tin nhắn. Lần sau SMS vậy bác AQ nhé. Mà hôm nay bác AQ vi vu hành quân đi câu xa rồi mà.

capstan76

Xe đạp
đi Thẩm Quyến cũng hay lắm

chuyến đi của bác no giống vô số chuyến đi lấy hàng của em bên QC,nhưng phải nói là đi lần đầu cũng thấy khoái đúng ko ạ.Bác nào có nhu cầu sang đó chơi cứ nhắn em sẽ cho địa chỉ chỗ ăn ở rẻ,hợp lý và Tai người QC thật thà nhiệt tình.Ngoài ra nên tranh thủ đi Đông Quảng và Thẩm Quyến ăn chơi cũng co nhiều cái hay ra trò.Chúc các bác vui vẻ,hehhêhh

namđịnh_auto

Xe buýt
Website
hoangtungauto.com
chuyến đi của bác no giống vô số chuyến đi lấy hàng của em bên QC,nhưng phải nói là đi lần đầu cũng thấy khoái đúng ko ạ.Bác nào có nhu cầu sang đó chơi cứ nhắn em sẽ cho địa chỉ chỗ ăn ở rẻ,hợp lý và Tai người QC thật thà nhiệt tình.Ngoài ra nên tranh thủ đi Đông Quảng và Thẩm Quyến ăn chơi cũng co nhiều cái hay ra trò.Chúc các bác vui vẻ,hehhêhh
........em sắp đi QC cụ capstan76 cho em số pon để em thỉnh kiến cụ!

quatmo212

Xe điện
em cũng khoe các cụ mấy pô chụp từ tháp effel mô phỏng ở QC (em đi từ năm kia ợ :D)

thêm quả xe độ :D chả bít xe rì

xe buýt có giường nằm